Help me, bị vặt mất miếng ốp đen xách tay Li Vịt

bobby88

Xe đạp
thế có bác nào biết cách chống lấy tay xách ko ợ?Nghe thế e thấy hốt quá ,hwa vừa mua con Spider man lắp xe được 1 ngày đã bị nhẩy mất rùi,hx:(

loctai999

Xe máy

Anh ơi thế làm thế nào để hạn chế bọn trộm lấy tx hả anh 8-|
cách ở dưới đây cụ ơi

thế có bác nào biết cách chống lấy tay xách ko ợ?Nghe thế e thấy hốt quá ,hwa vừa mua con Spider man lắp xe được 1 ngày đã bị nhẩy mất rùi,hx:(
bắt vít từ dưới lên,cách này chỉ là tạm thôi,chứ vít mở đơn giản,chỉ có cách thế này,hàn thiếc vào con ốc,hoặc đổ keo vào cái nắp đen ốp tay xách

Chỉ cần các cụ mua tx việt+yên việt về lắp--> tx+yên vịt hót là có ném ra đấy cũng chả tên trộm nào thèm thửa đâu cụ =))
tay xách vịt thì đúng là vứt ra ngoài đường ko ai lấy,nhưng yên vịt vẫn độ lại được mà,bác nào vứt thì ới cho em, em ra nhặt về cho =)).

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
miếng nhựa đen ốp đó chính hãng có 140k thôi bác ạ:))
thì người ta bán ra cũng phải ăn lãi chút xíu chứ, không thì uống nước lã à cụ, cám ơn các cụ đã help em và cho em gửi lời hỏi thăm đến gia đình

hailonghk

Xe buýt
Chắc là lúc bọn Tây nó sản xuất ko bao h nghĩ đến có chuyện cái nắp nhựa bị ăn cắp đâu nhỉ :))

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
Chắc là lúc bọn Tây nó sản xuất ko bao h nghĩ đến có chuyện cái nắp nhựa bị ăn cắp đâu nhỉ :))
ờ, ở VN các cụ nghiện tung tăng đầy đường, 1m vuông có đến 4 chú ăn trộm, 3 chú ăn cắp và 1 chú ăn cướp thì bảo sao ........

Shin86

Đi bộ
Có bác nào bán vành trước+lốp trước+lốp sau của lib nhập để lắp cho lib việt ko ạ

Em đang có nhu cầu, bác nào có ới em với 0919686883

Các bác đi trước cho em hỏi, sau khi thay 3 cái này ngồi lên xe có cao hơn nhiều ko ạ=P~

à xe em đang màu xanh, nhìn xe bác binhdan1986 mê quá

e đang tính chuyển màu trắng, các bác tư vấn em nên dán hay sơn lại ạ

tình hình là khó tìm quá, hizhiz bác nào có nhu cầu e bán luôn lib việt XCL đã lên yên, tay xách, ốp bô :( đã đk có biển, đã đóng bh, 66 mil​

Dương Phong

Xe tải
Có bác nào bán vành trước+lốp trước+lốp sau của lib nhập để lắp cho lib việt ko ạ

Em đang có nhu cầu, bác nào có ới em với 0919686883

Các bác đi trước cho em hỏi, sau khi thay 3 cái này ngồi lên xe có cao hơn nhiều ko ạ=P~

à xe em đang màu xanh, nhìn xe bác binhdan1986 mê quá

e đang tính chuyển màu trắng, các bác tư vấn em nên dán hay sơn lại ạ

tình hình là khó tìm quá, hizhiz bác nào có nhu cầu e bán luôn lib việt XCL đã lên yên, tay xách, ốp bô :( đã đk có biển, đã đóng bh, 66 mil​
XCL cũng đẹp mà cụ,nếu cần thì dán qua màu trắng thoy,sơn làm gì cho phí :|