Help..help..xe em bị bẹp....!

congnamv3

Xe tải
Cụ cứ cầm miếng giấy dán vào xe ấy
Ghi : Thằng nào đổi đồ xe tao là con D.O.G

bachcp

Xe tải
cụ làm lọ sơn màu vàng như hay quệt ở bu lông xe máy ấy ... cụ lên quệt bất cứ chỗ nào cụ sợ bị đổi đồ ... thế là ok chẳng bố con thằng nào dám đổi đồ của cụ đâu ạ

matiz08

Xe điện
Bulông ốc vít cụ nên đánh dấu lại, lốp cũng ký tên, thậm chí ghế da và vô lăng cụ cũng nên ký tên vào để tránh bị luộc. Nhớ chụp cả số khung số máy nhé, kẻo bị đổi hết cả xe đấy.
Vãi kụ, kụ cứ dọa củ chủ thớt,he he. Không sao đâu kụ, xe kụ làm xong lại mới như bình thường ngay thôi. Nhưng vấn đề là kụ là ở gara nào? Có trong blacklist không nhỉ? he he.

coldzeronat

Xe hơi
Tuần sau em cũng phải mang xe qua Kia GP gửi mấy hôm để họ nắn bóp v2 em, hic tội v2 em từ trước đến giờ phục vụ mỗi em thôi! Lần trước trên OF có cụ kể đi bảo dưỡng xe nhưng KGP ko còn cái đui đèn trong kho nên cậu thợ chạy ra xe của khách vặt tạm cái đui lắp vào :D, nghĩ cũng hãi. Xe cùng loại nhiều như lợn con, lại hay lỗi vặt như hôm em đến làm thủ tục có xe đèn vào nước chỉnh mấy lần ko hết, có khi tiện tay họ hoán đổi 2 xe cho xong việc :D. Xe em đang ngon chỉ đi tút lại mà về lủng củng thì ko biết kêu ai, nên tâm trạng bác chủ em rất thông cảm!