HELP - Đk oto bị bắt với lỗi vượt xe máy

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Không có chuyện bắt lỗi oto vượt xé máy trong đoạn đường cấm vượt nhé. Đề nghị cụ chủ nói rõ hơn nữa xem nào. Nếu đúng như vậy thì có chuyện vui với xxx rồi

manhga85

Xe máy
Không có chuyện bắt lỗi oto vượt xé máy trong đoạn đường cấm vượt nhé. Đề nghị cụ chủ nói rõ hơn nữa xem nào. Nếu đúng như vậy thì có chuyện vui với xxx rồi
Em là em nói đúng sự thật,lát về nhà em up cái ảnh biên bản cho cả nhà xem

vùng ven đô

Xe buýt
Cụ vượt xe máy trong trường hợp nào? ở đường ngã tư hay đoạn đường có biển cấm vượt.

Martit

Xe buýt
Phạt kiểu này thì bó tay rồi, chúng nó dựa vào đâu mà vẫn lập BB đc nhỉ. Vụ này cụ chủ phát đơn kiện liệu có thắng bọn c.hó này k nhỉ.

manhga85

Xe máy
Cụ vượt xe máy trong trường hợp nào? ở đường ngã tư hay đoạn đường có biển cấm vượt.
E vượt trong trường hợp đi qua ngã 3,xe e đã qua hẳn,đơn giản xe máy đi sát lề đường bên phải,xe e đi sát lề đường bên trái,qua ngã 3 các xxx đã đón lõng tuýt luôn,rồi như e đã nói cụ à

manhga85

Xe máy
Phạt kiểu này thì bó tay rồi, chúng nó dựa vào đâu mà vẫn lập BB đc nhỉ. Vụ này cụ chủ phát đơn kiện liệu có thắng bọn c.hó này k nhỉ.
Em đã xuống thanh ba làm đơn,có điều người xử lý lại đúng cờ hó đã lập biên bản e,vậy e cứ làm đơn nhưng có lẽ đã bị dính luật rừng
P/s : lân la quán nước cùng mấy quán ăn gần đó,đã biết dân ở đó còn bức xúc hơn e về bọn cờ hó này,lòng e cũng an ủi đc phần nào

Martit

Xe buýt
Em đã xuống thanh ba làm đơn,có điều người xử lý lại đúng cờ hó đã lập biên bản e,vậy e cứ làm đơn nhưng có lẽ đã bị dính luật rừng
P/s : lân la quán nước cùng mấy quán ăn gần đó,đã biết dân ở đó còn bức xúc hơn e về bọn cờ hó này,lòng e cũng an ủi đc phần nào
Bọn c.hó này cụ cứ làm mạnh tay cho lần sau nó chừa cái thói ăn bửn đi để dân đc nhờ.

Martit

Xe buýt
Mạnh tay là làm như nào hả cụ? bật lại đc với xxx theo e là việc khó cụ ah.
Đã có 1 vài trường hợp khi làm đơn và xxx biết sai đã năn nỉ, dọa dẫm để hòa giải rồi đó cụ nên cụ đừng có nương tay khi nó sai.

manhga85

Xe máy
Đã có 1 vài trường hợp khi làm đơn và xxx biết sai đã năn nỉ, dọa dẫm để hòa giải rồi đó cụ nên cụ đừng có nương tay khi nó sai.
Em đã làm đơn nhưng người ghi biên bản và người xử lý lại là một. Các cụ bảo người nông dân phải làm sao? :-??

Lê Khánh Vân

Xe tăng
Website
www.khinsflowers.com

vùng ven đô

Xe buýt
Vậy nếu các xxx sai mình có thể khởi kiện ra tòa? Mặc dù họ tha thiết van xin hoặc dọa dẫm.

Chỉnh sửa cuối:

vùng ven đô

Xe buýt
Up hộ cụ . Cụ để tờ bb thế này mà cũng chụp đc à ?
Có phải cụ bi bb ở đoạn này ko ?[video=youtube;fLWYId6eX5Y]http://yotu.befLWYId6eX5Y[/video]
Trên diễn đàn đã có nhiều cụ dính lỗi ko xinhan ở đoạn đường này.fLWYId6eX5Y

Chỉnh sửa cuối:

Hắc Ín

Xe tăng
Lại thằng ku Tùng mỏng mỏng người lập BB hả cụ :D. Đoạn này có vài ngã 3, bọn xxx Thanh Ba này chỉ có mấy bài đó thôi. Nó ghi BB như thế là có ý quy cụ lỗi vượt ô tô trong ngã 3 đấy, cụ phải ghi rõ cụ không vượt xe ô tô nào trong ngã 3 chứ, cụ đi ô tô là đương nhiên vì có BKS xe cụ rồi. Chắc cụ đến vài lần nữa chúng nó lại chơi bài cò quay cho cụ chán rồi trả giấy tờ thôi mà.

Chaukga

Xe container
Em đã nói,chúng nó vin là luật cấm vượt xe mà không nói rõ xe nào,nên cứ là xe là đúng luật,như em đã nói google cũng không dịch nổi tiếng cờ hó
Cụ hỏi lại bọn nói thế câu này nhé: bố mày và vợ mày đang ăn ngủ ở trong cùng một nhà, vậy có nói được bố mày ngủ cùng vợ mày được không :-? xem nó trả lời thế nào.
Phương tiện khác nhau, có quy định tốc độ khác nhau, đi cùng nhau sao được. Nó nói vậy là chạy tiền để ra đứng đường ăn bẩn roài.

Martit

Xe buýt
Cụ hỏi lại bọn nói thế câu này nhé: bố mày và vợ mày đang ăn ngủ ở trong cùng một nhà, vậy có nói được bố mày ngủ cùng vợ mày được không :-? xem nó trả lời thế nào.
Phương tiện khác nhau, có quy định tốc độ khác nhau, đi cùng nhau sao được. Nó nói vậy là chạy tiền để ra đứng đường ăn bẩn roài.
E bồ kết câu đỏ đỏ của cụ rồi, công nhận ức chế bon ăn bẩn này.

nganvitga

Xe tăng
Con cháu vua Hùng đích thực. Loại này chắc theo mẹ xuống biển rồi quay lại núi làm việc nên quái thai thế. Ủng hộ cụ chủ kiện kiện kiện.

manhga85

Xe máy
Có phải cụ bi bb ở đoạn này ko ?(đường linh đây ợ)
https://www.youtube.com/watch?v=fLWYId6eX5Y
Trên diễn đàn đã có nhiều cụ dính lỗi ko xinhan ở đoạn đường này.
Đúng đoạn đấy,cũng đúng cờ hó béo lùn đó tuýt e cụ ạ,em có xi nhan,em đi qua ngã ba rồi,xe máy đi ở lề đường bên phải,e thì lề đường bên trái,lên là tuýt luôn vì tội dám vượt xe máy ở đoạn ngã ba đó,người nông dân như em đã trình bày nhưng vẫn ăn bb

manhga85

Xe máy
Lại thằng ku Tùng mỏng mỏng người lập BB hả cụ :D. Đoạn này có vài ngã 3, bọn xxx Thanh Ba này chỉ có mấy bài đó thôi. Nó ghi BB như thế là có ý quy cụ lỗi vượt ô tô trong ngã 3 đấy, cụ phải ghi rõ cụ không vượt xe ô tô nào trong ngã 3 chứ, cụ đi ô tô là đương nhiên vì có BKS xe cụ rồi. Chắc cụ đến vài lần nữa chúng nó lại chơi bài cò quay cho cụ chán rồi trả giấy tờ thôi mà.
Chuẩn thằng cờ hó tùng nhìn mỏng người,xanh xao yếu ớt,nó chính là thằng lập bb e,rồi cũng chính nó xử lý,em đã lên đó 1 lần,nó cũng là người tiếp nhận đơn khiếu nại của em,lại là người nông dân em biết kêu ai đây cụ,chỉ mong lên otofun có ai đó đọc đc tâm sự của em mà né tránh cục sít cờ hó này thôi ,nếu có đi qua đấy thì tránh được cục sít cờ hó này thôi

Chỉnh sửa cuối: