[Funland] Hè về nói chiện kính "dâm" bảo vệ mắt cho ofer và gđ

Trạng thái
Thớt đang đóng

boy_xedap

Xe điện
Greeno nói:
Cụ dauroi đang chém với các cụ bằng nick da xong đó thôi. E hâm mộ bộ sưu tập kính của cụ Dũng đầu rơi đấy
E đang dùng con RB 3364 mua ở việt tín cầu giấy gần 5 củ ko biết có phải hàng chuẩn ko nữa, toàn để trong xe đeo khi trời nắng to thôi
Em cũng dùng con này,mua tại cửa hàng miễn thuế bên Thái Lan giá 165$ thôi,chắc xịn 100%
Sáng nay vừa bị rơi,xe đạp kẹp qua,vỡ 1 bên mắt,vênh váo 1 bên mắt chán quá,bong 1 nửa mối hàn nữa.
Cụ Da xong có mối nào bán mắt xịn của RB 3364 ko ạ,e chỉ cần mua mắt bên trái,em đang sửa chỗ bác Lương Phong bờ hồ. Bác ấy đang bảo phải thay cả 2 mắt,thế thì khác gì kính chùa bộc,chán quá

Chỉnh sửa cuối:

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Em cũng dùng con này,mua tại cửa hàng miễn thuế bên Thái Lan giá 165$ thôi,chắc xịn 100%
Sáng nay vừa bị rơi,xe đạp kẹp qua,vỡ 1 bên mắt,vênh váo 1 bên mắt chán quá,bong 1 nửa mối hàn nữa.
Cụ Da xong có mối nào bán mắt xịn của RB 3364 ko ạ,e chỉ cần mua mắt bên trái,em đang sửa chỗ bác Lương Phong bờ hồ. Bác ấy đang bảo phải thay cả 2 mắt,thế thì khác gì kính chùa bộc,chán quá
Con này mắt kính 2 lớp thấy bảo chống đủ thứ tia nọ kia. Giờ vỡ chắc khó có mắt xịn của nó để thay lắm

MyMac

Xe điện
Em thấy mua Ray Ban là chuẩn ợ. Chất lượng miễn bàn. Dưng mà em chỉ tin và mua ở nước ngoài thui chứ mua ở VN cứ thấy ghê răng thía nào í ạ. Chất lượng chỉ có bên bán mới biết chứ mình thì chạ biết đường nào mà lần.

nhathuoconline

Xe điện
Website
www.nhathuoc360.com
gờ mới lòi ra,of nhà ta chơi toàn đồ hịn.
mai e sẽ làm cái thớt hỏi các cụ mợ mặc quần chíp hiệu j =))
cụ hỏi làm em giật mình, vì em chưa xài quần chíp bao giờ :))

nhathuoconline

Xe điện
Website
www.nhathuoc360.com
Em trả lời hộ ! Chính lão ấy ! :))

Ko trượt đi đâu được ! \:D/
lần trước cụ đầu rơi đã show triển lãm kính ở một thớt nào đó rồi, ko biết còn ko , bộ sưu tập của cụ thật đáng ngưỡng mộ

Da xong

Xe tăng
Cám ơn các cụ vẫn nhớ đến cái nick dauroi của em. Nhưng Nick thì cũng như người thôi có sinh có tử, khi em cho cái nick dauroi tử em cũng có bài nói rõ lý do và nguyên nhân cho nó tử roài ợ. Hôm qua vì việc ủy quyền của cụ Sauken bắt buộc em phải dùng nick đó vào công việc nhưng sau đó cũng đã thông báo ngay là vì lý do khách quan giời em lại cho nó tử roài ợ.

Rayban kiểu thiết kế đa dụng, nói chung cứ cái gì đã tiện dụngnhiều chức năng thì đều dở hơi cả. Gọng bằng kim loại mầu đồng hun, hàng do Hànxẻng sản xuất. Dĩ nhiên vẫn là hàng chính hãng và các tiêu chuẩn vẫn phải đảm bảo theo đúng Rayban

Da xong

Xe tăng
Rayban- Mẫu kính 3 cầuhiều thoại xây dựng lên tên tuổi của hãng đây ạ. Cầu thứ ba được bổ xung trongquá trình loại kính 3025 được đưa ra chiến trường cho quân đội khi đeo gập vachạm rất hay mất đi sự cân đối, vỡ mắt do bị uốn vặn vì vậy đểm đảm bảo sự bênvững trong sử dụng cầu thứ 3 chính là phần nhựa đã được bổ xung, không ngờ lạitạo nên một thiết kế đẹp. Cái này của Italya xịn 100%. Em đang thay mắt cận vàođể thỉnh thoảng phượt

Da xong

Xe tăng

Lại tiếp tục là Rayban, một trong những mẫu cao cấp lẻ loi củaRayban sản xuất gọng bằng chất liệu titan. Chất liệu cacbon có thể là mới hơnnhưng gọng kính thì titan vẫn là tốt nhất và cao cấp. Đây cũng là một trong nhữngmẫu đỉnh của Rayban, xuất sứ Italia xịn 100%, mắt kinh em đã thay để thình thoảngphượt, Mắt xin của kính là chứ khắc, mắt P 2 lớp cao cấp nhất của RB.

Da xong

Xe tăng
Cartier càng gỗ kết hợp gọng kim loại kiểu dáng truyền thốngvà cũng là mẫu HOT cả CT. Cái này em được biếu, em thao miếng da phía trước vìđeo vướng víu quá

thanhlich

[Tịch thu bằng lái]
Website
kinhmat.com.vn
Cụ Da Xong đúng là một dân chơi kính.

Để tỏ lòng nể phục em xin biếu bác cặp tròng P váng 2 mặt do hãng Younger optic http://www.youngeroptics.com sản xuất riêng theo số độ, số size của con RB 8029 của Cụ. Cụ sẽ thấy sự khác biệt hoàn toàn so với những cặp tròng râm cận mà Cụ đã dùng từ trước tới nay. (b)(b)

Da xong

Xe tăng
Cụ Da Xong đúng là một dân chơi kính.

Để tỏ lòng nể phục em xin biếu bác cặp tròng P váng 2 mặt do hãng Younger optic http://www.youngeroptics.com sản xuất riêng theo số độ, số size của con RB 8029 của Cụ. Cụ sẽ thấy sự khác biệt hoàn toàn so với những cặp tròng râm cận mà Cụ đã dùng từ trước tới nay. (b)(b)
Vaâng đầu tiên em cứ cám ơn cụ trước đã. Lúc nào tiện rất mong được diện kiến cụ, em thì có cái hơi bất lợi vì thơiì gian thất thường không chủ động được nên có gì cụ cho em thư thư nhé.

Tiếp tục lại lã Cartier một trong những mẫu kính rất nỏi tiếngcủa hãng chuyên dụng cho dân Golf. Thiết kế mắt theo kiểu giọt lệ ngược. Các cụxem Cartier có kiểu bao để kính duy nhất với chất liệu như trong ảnh, tất cảcác loại Cartier ở thị trường có vỏ bằng hộp đỏ đều là FAKE và tuyệt không cóHongkong hay loại 1, 2 gì hết mà chỉ có là FAKE mà thôi.
Cho dù Cartier cùng rất đẹp nhưng không hiểu sao em vẫn thích Montblanc hơn cái này là do sở thích cá nhân thôi còn thực tế hai hãng tương đương về cấp hạng

Da xong

Xe tăng
Emporio Armani thường hiệu kính chính xác của Italia. Đừngnghĩ gọng mái chèo là thiết kế của Cơn, bạn đã nhầm vì nó thuộc bản quyền về EmporioArmani. Gọng cực nhẹ, cái kính này đã tồn tại từ những năm 70. Lâu đến mức độtoàn bộ chữ in trên càng đã mất chỉ còn lại sự bóng loáng của nhựa siêu cấp vàphom hình bền bỉ với thời gian, khi đeo nhìn cực kỳ bụi bậm với kiểu giáng đúngmốt của những năm 70. Mẫu kính sử dụng trong phim ma trận chính xác là đây.

thanhlich

[Tịch thu bằng lái]
Website
kinhmat.com.vn
Cụ chỉ cần cho em số độ trái, phải khoảng cách đồng tử. Em sẽ làm cho Cụ. Xong em gửi thẳng cho Cụ luôn.

Thời gian thì cũng phải chờ quãng 30 ngày vì tiết kiệm phí gửi.:D Em sẽ gửi kèm theo các đơn hàng khác của bên em.

Da xong

Xe tăng
AQ- nhật bủn. Bình thường và rất bình thường nhưng lại khủngvà rất khủng đây là mẫu kính được chínhhãng AQ tái bản theo đúng nguyên bản kính do Nhật hoàng đeo nhân kỷ niệm 100năm ngày sinh nhật với số lượng là 99 cái. Toàn bộ kính bằng vằng đặc 14k, cầukính lót trong bằng saphia tự nhiên gia công tay. Toàn bộ kính làm thủ công100% kể cả phần khắc chữ. Chỉ có thể là rất thích hoặc rất không thích đối vớimẫu này. Em thì rất thích vì độc, lạ vàcũng đẹp đấy chứ

levante118

[Tịch thu bằng lái]
Các bác cho cháu hỏi, cháu có 2 triệu có mua được cái kính râm hàng hiệu không ạ ?

nunachuoi

Xe điện
Chỉnh sửa cuối:

anchibui

Xe điện
Show hàng...3025, gọng vàng có tráng P.
Em mua bên Đức, 180 €.
Cái này rẻ hơn CT đầu báo, nhưng đeo sướng hơn.

Trạng thái
Thớt đang đóng