[Funland] Hè về nói chiện kính "dâm" bảo vệ mắt cho ofer và gđ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Da xong

Xe tăng

Oakley – VỚi kiểu hộp tròn bằng nhôm đặc trưng cho dòng caocấp của hãng nhìn đặc biệt nhưng theo em là rất xấu, Chiếc Oakley là một trongnhững mâux cao cấp nhất của hãng với gọng mái chèo đặc trưng kết hợp khung càngthép mạ Plaintiff, trợ lực bằng nhip trần rất độc đáo và lạ.

Tố béo hôm nay định trấn lột của anh cái này nhé. Hehehe
Cứ nói kính xịn thì chữ in ko bay, hôm nay em lau luôn trước mặt béo để tháy chữ bay hết luôn vì chất liệu platium siêu p theo công nghệ nano của gọng không gì có thể bám lên bề mặt được

Chỉnh sửa cuối:

honda acura

Xe điện
Montblanc – Gọng cắt cước mắt treo dòng đỉnh của hãng GoldP, nhìn lịch sự trang nhã những hơi đ.ĩ quá, kinh cho phép lắp cả mắt râm lẫn mắttrắng. Em đang lưỡng nửa muốn giữ nửa không các cụ cho ý kiến ạ không em sẽ cho sang rao vặt

Con này em đeo được không anh, em muốn mình bớt dữ để còn dễ vay tiền

Da xong

Xe tăng
Con này em đeo được không anh, em muốn mình bớt dữ để còn dễ vay tiền
Em thề là nói thật, cụ đeo cái này nhìn như sói đội lốt nai. Hehehe
Thôi tôi hứa rồi mà, cụ cho tôi hết tuần này tôi sẽ có cho cụ đảm bảo xịn, ngon, bổ, rẻ.

honda acura

Xe điện
Em thề là nói thật, cụ đeo cái này nhìn như sói đội lốt nai. Hehehe
Thôi tôi hứa rồi mà, cụ cho tôi hết tuần này tôi sẽ có cho cụ đảm bảo xịn, ngon, bổ, rẻ.
Nhớ đấy nhé, không em dỗi

Utopia79

Xe buýt
ngotatto nói:
Vưqf qua nhà anh dauroi chơi. Tí nữa thì chén đc 1 cái kính của cụ nào đặt:))
Oakley size 62 phải ko cụ Tố? Của em đấy! Hiii! Mai em qua chỗ cụ Dauroi đế đón em nó đây. Em được cụ Dauroi cho xem con này và ko thể kìm lòng được. :)

ladug

Xe hơi
Cụ daxong cho em hỏi em muốn cắt cái mắt râm cận thì làm ở đâu và loại nào thì chất lượng mắt nó đảm bảo cụ nhỉ??

phuonglinhlinh

Xe buýt
Oakley size 62 phải ko cụ Tố? Của em đấy! Hiii! Mai em qua chỗ cụ Dauroi đế đón em nó đây. Em được cụ Dauroi cho xem con này và ko thể kìm lòng được. :)
Con này ngon vật cụ nhể !!!@ anh Dũng pm cho em con Oakley size 62 này nhá bao xèng xem em có sút được không .Thanks anh nhá!!!

Da xong

Xe tăng
Con này ngon vật cụ nhể !!!@ anh Dũng pm cho em con Oakley size 62 này nhá bao xèng xem em có sút được không .Thanks anh nhá!!!
Pm cái gì nó khuyến mại có 1 tuần hết rồi còn đâu, lại rình vậy. Hehehe

Da xong

Xe tăng
Cụ daxong cho em hỏi em muốn cắt cái mắt râm cận thì làm ở đâu và loại nào thì chất lượng mắt nó đảm bảo cụ nhỉ??
Nhất thiết cụ phải mua mắt râm cận có váng phản quang 1 hoặc 2 lớp. Nếu có P càng tốt vì hàng fake đến giờ chưa sản xuất được.
Giá tầm 1.000.000đ ở kính mắt vn hoặc quang thăng. Còn mua bên kia tâm 700.000đ

Da xong

Xe tăng
Vâng em dùng tạm con RB vậy ,có con nào ngon bổ rẻ anh hú em nhá!!!
Vâng để lúc nào có ggì ngon bổ rẻ đã, vấn đề là nhỡ em thích cụ không thích thì sao ợ vì nhiều cái em thích nó hoi đặc biệt, cái Oakley này là gộng kim loại bọc Platium theo công nghệ Nano hàng cao cấp của hãng và là mẫu mới nhất thực tế đẹp vô cùng thấy giám giá còn 350us quá hợp lý nên em lấy nhõn cái cho mình

Còn đây là của Rybicka nhé cho cụ yên tâm, cũng là cái cuối của mẫu này vì cũng hết giảm giá hehehe.

Da xong

Xe tăng
TOMMY HILFIGER – kính gọng đồi mồi kiểu dáng truyền thống,không có gì đặc biệt nhưng rất dễ đeo và phù hợp mọi điều kiện hoàn cảnh.

Da xong

Xe tăng
Janbo Kduen – Lại một thương hiệu lạ hoắc ở việt nam nhưng cựckhủng trên làng kính thế giới xếp ngang hàng với kính của Burcheron, kính trênđược sản xuất từ những năm 60 thế kỷ trước bằng thép bọc vàng 24k nhìn rất mỏngmanh nhưng vô cùng cứng, sản xuất thủ công 100% và là phiên bản hạn chế.Thực tế ở ngoài kính cực kỳ đẹp theo kiểu sang trọng, quý phái với lớpbọc vàng cao cấp của Pháp khiến thời gian không làm thay đổi, kính zin 100% thậmtrí cả mắt kính vẫn còn nguyên chữ của hãng trên từng mắt, số seri, ve mắt nhìnvẫn như mới tinh tình tình, khuôn mắt theo kiểu Cơn nhưng chắc chắn một điềuCơn không bao giờ có thể để cạnh và so sánh được về mọi mặt

Super_voz

Xe buýt
Hôm nay em đã nhận được RB3026 từ tận tay cụ dauroi, nhưng ra về thì lại ngẩn ngơ vì em oakley :((

Kính cụ dauroi một vại vodka :D

sepbu

Xe điện
Nhất thiết cụ phải mua mắt râm cận có váng phản quang 1 hoặc 2 lớp. Nếu có P càng tốt vì hàng fake đến giờ chưa sản xuất được.
Giá tầm 1.000.000đ ở kính mắt vn hoặc quang thăng. Còn mua bên kia tâm 700.000đ
Cụ ơi, mua Quang Thăng có phải chỗ này không ạ ?
nếu em mua kính ở đây liệu có yên tâm về hàng xịn không ạ ?
http://thoitranghanghieu.com.vn/

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Cụ vẫn chưa lấy cơ ạ , mai em qua che s luôn cho nóng

Da xong

Xe tăng
Ở đâu tại việt nam này kể cả hin ton cũng đều có hàng trộn và nếu cụ ko biết vẫn đóng học phí như thường ạ

Cụ ơi, mua Quang Thăng có phải chỗ này không ạ ?
nếu em mua kính ở đây liệu có yên tâm về hàng xịn không ạ ?
http://thoitranghanghieu.com.vn/
Cụ vẫn chưa lấy cơ ạ , mai em qua che s luôn cho nóng
Cái đấy là của anh đang lắp mắt cận. Hehehe

Trạng thái
Thớt đang đóng