[Funland] Hè về nói chiện kính "dâm" bảo vệ mắt cho ofer và gđ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Utopia79

Xe buýt
Da xong nói:
Các cụ chưa lấy bình tĩnh, em hứa các cụ cho em thời gian em sẽ lấy bằng được cho các cụ.
Em chỉ muốn nói là RB rất bình thường ko có gì là đặc biệt cả, tính cả kiểu dáng lẫn công nghệ.
Các cụ cứ xem ngay cái hugo thôi, để cạnh RB nó đã hơn đứt rồi, vì vậy tại sao lại cứ RB.
Cụ ơi, vậy là hôm nay em trượt cả 02 cây đúng không? (Em nhờ cụ 01 P thường + 01 P đúc) Chán thế!!!

Utopia79

Xe buýt
Da xong nói:
Đâu p đúc của cụ có mà.
Hiii! Vậy may cho em rồi. Cụ giữ cây P đúc giúp em nhé. Từ giờ đến Chủ Nhật em xin phép qua gặp cụ để lấy kính. Cám ơn cụ nhiều!!!

Dao an 06

Xe máy
Các cụ cho em xin số đt của cụ đa xong với

phuonglinhlinh

Xe buýt
Vâng cụ lấy đi ạ. Em mời cụ nó là mắt P và cũng rất đẹp ạ
Anh Dũng ơi lúc trưa em gọi cho anh đấy ,anh xem lấy giúp em thêm 1 cây RB 3025 gọng vàng mắt thường nhé !!!Cảm ơn anh nhiều!!!

Rybicka

Xe buýt
Hôm trước em nhờ cụ Da Xong lấy hộ 2 cái 3025.
định tặng cậu em 1 cái nhưng cậu ấy ko thích, nếu cụ nào muốn em để lại cho 1 cái gọng trắng mắt tro tráng gương (mẫu này nhìn rất chơi và trẻ trung)
cụ nào lấy PM cho em, em cho cầm đến hỏi cụ Da Xong xem có đúng cái cụ ấy lấy hộ em không rồi trả tiền em sau cũng được

@Da Xong: cây DP anh lấy cho em quá tuyệt vời... ngoài sức tưởng tượng của em anh ạ. đeo vào phát chán RB luôn. anh cố kiếm cho em cây MB nữa nhé. Nghiện mất rồi anh ạ :D

nxpvn

Đi bộ
Cám ơn cụ Da xong. Em may quá được cụ lấy giúp kính. Em xin đến nhà cụ muộn tý ạ.\:D/

Taunhanh

Xe hơi
Cụ Dũng đá xoong ơi! Bắt đền cụ đấy, cụ đầu độc em nghiện kính như cụ rồi đây này. Em đặt 1 cây RB 3025. Polarized đúc, mắt xanh rau muống, gọng trắng, cỡ 58 nha. em tên Hùng dưới Hải Phòng, số điện thoại 0906050313.Cụ chiếu cố cho đợt này nha. Thank cụ! kính về em sẽ lên HN rồi mời cụ cafe Thái ở TV Vương ah( ngày trước SV hay tụ vạ ở đây hi hi)

honda acura

Xe điện
Cảm ơn bác Dũng nhiều nhé, thế này chắc phải qua phiền cụ dài dài

Tookies

Xe điện
Cảm ơn vì sự nhiệt tình của cụ daxong và vợ cụ ấy. Một buổi tán gẫu rất thú vị và nhiều trải nghiệm về kính cho các thành viên of đến nhà cụ.
p/s: Em biết chân dung bác Acura + quả kính xịn của bác rồi nhá.

honda acura

Xe điện
Cảm ơn vì sự nhiệt tình của cụ daxong và vợ cụ ấy. Một buổi tán gẫu rất thú vị và nhiều trải nghiệm về kính cho các thành viên of đến nhà cụ.
p/s: Em biết chân dung bác Acura + quả kính xịn của bác rồi nhá.
Uảy , bác cho em xin địa chỉ , em qua bác có chút .. Mong bác giữ bí mật giúp em. He he

antigones8X

Xe buýt
anh Dũng hôm nay đc buổi tối bận rộn nhỉ,tiếc thế em ko biết để xin phép anh DŨng đến giao lưu với các cụ,hihi

Da xong

Xe tăng
Em đã đọc hết 91 trang. Thực sự em rất kính nể bác đã xong về các loại kính. Nhưng em kính nể bác hơn nhiều về sự chia sẻ của bác đối với các anh em, mà theo em thì độ qen biết cũng chỉ là sơ sơ. Nếu bác có điều kiện đi Hạ Long hú em phát nhé.
P/s Em cũng đang có ý mua một cây Catier nhưng cu bạn nó báo bên mẽo toàn ngót 2000 Obama nên em hơi bị tiếc tiền, Bác xem có loại nào phom giống loại trên tư vấn cho em phát ( mặt em hơi nhỏ chỉ hợp với phom kính lọa này thôi RB thì không hợp).
Cụ pót cái ảnh hoặc mã lên đi, cartier em cũng là khách vip nên tùy theo mẫu sẽ được giảm tối thiểu 20% tối đa 30% theo giá hãng. Còn nếu cụ chờ đúng lúc nó giảm giá kèm theo thẻ của em có khi chỉ còn 50% thôi ạ.
Nhưng nếu dân công sở cụ dùng sang hàng montblanc sẽ hay hơn rất nhiều đấy ạ

gaconcongchuong

Xe tải
Thay mắt mầu tro rồi cụ nhé, để cạnh nhìn nó đẹp hơn cái của em thế mới cay chứ.
@cụ Da xong:Tình hình là em thấy con này nó cắp mất 1 phần hồn của e rồi cụ ạ!~X( (thớt này em hôm nào cũng ngó đấy!:bz) . Nếu có thể được em xin phiền đến cụ lần nữa: nhờ cụ lấy giúp được e cây này với thì hay quá, lấy giúp luôn cho e cả 2 loại mắt kính ( 1 loại xịn ko vỡ và 1 loại có P của Nhật ) để thay đổi thì có ổn ko hả cụ.
Cảm ơn cụ trước!
(p/s: e thuộc dân 1/2 công sở _ 1/2 công trường cụ ạ)

ZAD Viet

Xe điện
Cụ nháy nháy cái chữ D, làm em tưởng cụ hỏi về cái kính kia!
Kính này cháu chịu, vì đang dung kính lão!! :D

Rybicka

Xe buýt
Cụ cứ đùa cho vui, em đã nói rồi đừng có dùng dp ko sẽ vứt rb đi ngay mà.
thế này mà rước được cây MB với cả Boucheron về thì thế nào anh nhỉ
@cụ Da xong:Tình hình là em thấy con này nó cắp mất 1 phần hồn của e rồi cụ ạ!~X( (thớt này em hôm nào cũng ngó đấy!:bz) . Nếu có thể được em xin phiền đến cụ lần nữa: nhờ cụ lấy giúp được e cây này với thì hay quá, lấy giúp luôn cho e cả 2 loại mắt kính ( 1 loại xịn ko vỡ và 1 loại có P của Nhật ) để thay đổi thì có ổn ko hả cụ.
Cảm ơn cụ trước!
(p/s: e thuộc dân 1/2 công sở _ 1/2 công trường cụ ạ)
Em nói thực là cũng ko biết còn không vì kính dp mà giá 270us thực sự xưa nay chưa từng có, tây nó cũng tham như mình ý mà cụ, thấy rẻ lac nó mua cũng nhiều như vn luôn.
Hy vọng là còn để cụ không thất vọng.
Nếu không mua được thì cụ đến em, em cho thuê nhá.. nhá... nhá

Trạng thái
Thớt đang đóng