hệ thống rửa xe máy(xe hai bánh) tự động

Hapro_kiha

Xe buýt
Chào các bác,

Hiện nay em vừa hoàn thành hệ thống máy rửa xe máy tự động. Do ko biết cách pót ảnh lên đây nên các bác xem hình ảnh theo link Facebook sau nhé:

http://www.facebook.com/BootjGreen

http://www.facebook.com/media/set/?set=a.10151103762818117.463824.530158116&type=3

Em đang có nhu cầu hợp tác kinh doanh để sản xuất và đẩy sản phầm ra thị trường vì nhu cầu rửa xe ở VN rất là cao. Cái máy này của em rửa rất chi là nhanh và chỉ việc bấm nút là sạch.

Các bác quan tâm thì mail cho em theo e-mail: thiendx.vn@gmail.com.

Rất mong đươc hợp tác cùng các bác.
Pác cho nghía cái hệ thống của pác cái nhỉ!

laser02

Xe hơi
Máy này có phải đầu tư nhiều tiền ko cụ chủ ơi.

Hùng Bu

Xe tải
Hay quá cụ chủ thớt ơi. Em vừa CM trên Face nhà cụ. Cụ cho em xin thông tin cụ thể chút em triển ở quê ạ! TKS

thienvmi

Xe đạp
Website
ruaxemaytudong.com.vn
Máy này có phải đầu tư nhiều tiền ko cụ chủ ơi.
Hiện tại em đang muốn hợp tác để sản xuất hàng loạt --> giảm giá thành :D. Giá cả cũng chưa phải là chốt cuối cùng, sau này hàng loạt sẽ thông tin đến cụ.

thienvmi

Xe đạp
Website
ruaxemaytudong.com.vn
Chào cụ. Hôm nọ em có lướt qua chỗ cụ rồi.Rât ấn tượng. Cũng sạch ngang rửa máy chạy bằng cơm cụ ạ. Cụ mà nhân rộng ra nữa thi tốt.
Chúc cụ thành công.
cảm ơn cụ đã qua chỗ em và trải nghiệm :D

thienvmi

Xe đạp
Website
ruaxemaytudong.com.vn
kụ cho em hỏi ngu mấy câu ah có gì cụ chỉ giáo để em mở rộng tầm mắt ah
1 lượng nước tiêu thụ cho 1 chiếc xe ( mới đi phượt miền đất đỏ về) là bao nhiêu và mất bao nhiêu thời gian để sạch hoàn toàn
2 em ko nhìn rõ nên hỏi là hệ thống phun của cụ có sach được các vị trí như gầm xe, phí giữa của may ơ ko?
3 chi phí đầu tư ban đầu cho hệ thống của cụ là bao nhiều
em xin hết ah mọng cụ chủ giải ngố giúp em
Cảm ơn kụ đã quan tâm:
- lượng nước tiêu thụ cho 1 xe khoảng 50 lít.
- các vị trí mà kụ đề cập thì đều sách cả kụ ạ.
- lượng điện tiêu thụ cho mỗi xe khoảng 0.7 kw ạ.
- bảo dưỡng rất đơn giản là chỉ thay dầu may bơm như thay dầu xe máy.
- giá cả thì hiện tại em đang lên kê hoạch sản xuất hàng loạt --> xem sẽ thông tin lại với kụ về giá cả sau.

thespirit

Xe đạp
Để lúc nào chạy qua chỗ bác vừa rửa xe vừa ngó qua hệ thống của bác luôn. Bác tính giá rửa mỗi xe máy là bao nhiêu, rửa mất bao lâu thfi xong 1 xe, em thấy nếu giá cả và thời gian hợp lý, bác đem triển khai ở các chung cư hay tòa nhà văn phòng, những nơi đông người qua lại ấy, đảm bảo hút khách

thienvmi

Xe đạp
Website
ruaxemaytudong.com.vn
Để lúc nào chạy qua chỗ bác vừa rửa xe vừa ngó qua hệ thống của bác luôn. Bác tính giá rửa mỗi xe máy là bao nhiêu, rửa mất bao lâu thfi xong 1 xe, em thấy nếu giá cả và thời gian hợp lý, bác đem triển khai ở các chung cư hay tòa nhà văn phòng, những nơi đông người qua lại ấy, đảm bảo hút khách
Giá cả rửa xe máy thì tùy theo vị trí và địa điểm bác ạ. Trên khu vực phố thường 20-25k/xe. Còn các khu vực khác thì khoảng 20k/xe. Cái này để gần khu chung cư, dân cư đông, quán cafe, các hàng ăn đông đông thì cũng được.

Lúc nào bác rảnh chạy qua chỗ em trải nghiệm :D

yamaha-x8

Xe tăng
E thấy hay đấy cụ chủ thớt ạ, nếu nghiên cứu thêm cái máy khách nhét tiền hoặc xèng vào rồi ra ngồi uống nước, xong khách tự phí xe về thì còn giảm nhân công nữa. Đặt ngay gần khu chưng cư là ngon choét.

thienvmi

Xe đạp
Website
ruaxemaytudong.com.vn
E thấy hay đấy cụ chủ thớt ạ, nếu nghiên cứu thêm cái máy khách nhét tiền hoặc xèng vào rồi ra ngồi uống nước, xong khách tự phí xe về thì còn giảm nhân công nữa. Đặt ngay gần khu chưng cư là ngon choét.
Cái này thực ra em cũng nghĩ đến rồi bác à, nhưng mà cái máy nhận được tiền như mình mua đồ uống ở nước ngoài thì cũng nhiều xèng ấy bác ạ. Vì vậy mà iem chưa muốn áp dụng --> giá thành cao.

Hapro_kiha

Xe buýt

Hapro_kiha

Xe buýt
Làm phiền Cụ cho hỏi, cái chỗ Cụ mời Em qua có phải nhà pác Ngọc đệm Tuấn phải không? Em hay ngồi đó mà, Cụ cho số phone để Em gọi, có khi ngồi cạnh nhau mà không biết!!!

Motor Buoc

Xe tải
ý tưởng của bác rất hay , nhưng có nhiều chỗ nước xịt không thể sách được nên vẫn phải dùng tay thôi ạ.

xenovo-civic

Xe máy
Sang tao, thuc tien, ban can nghien cuu them de hoan thien dua vao sx dai tra nhe. Chuc ban thanh cong

thienvmi

Xe đạp
Website
ruaxemaytudong.com.vn
Làm phiền Cụ cho hỏi, cái chỗ Cụ mời Em qua có phải nhà pác Ngọc đệm Tuấn phải không? Em hay ngồi đó mà, Cụ cho số phone để Em gọi, có khi ngồi cạnh nhau mà không biết!!!
cụ ạ, cái bác Ngọc Đêm Tuấn thì em chịu vì cửa ở đó em thuê. Có chi bác p/s vào Face của em đi, em nhắn lại số đt của em ở đó cho cụ nha.

thienvmi

Xe đạp
Website
ruaxemaytudong.com.vn
ý tưởng của bác rất hay , nhưng có nhiều chỗ nước xịt không thể sách được nên vẫn phải dùng tay thôi ạ.
thì cũng có nhiều chỗ nó két đến nửa năm như cổ áo mình đang mặc đó bác, cũng phải vò qua tí trước khi cho vào máy.

tks cụ góp ý.

Motor Buoc

Xe tải
Mình có kết hợp với việc sử dụng chất tẩy rửa gì không cụ, hay chỉ dùng mỗi nước ạ ?
Còn việc sử dụng máy tự động trả tiền thì giá thành cũng tăng lên nhiều, và còn cần cả camera để theo dõi , mà các cụ vẫn bảo của bền tại ngừoi nên với ý thức sử dụng của nhiều người kiểu dùng như phá thì em cũng e là tuổi thọ thiết bị chẳng cao được.
Cụ nghiên cứu hoàn thiện rồi đăng kí sáng chế và sản xuất hàng loạt thôi ạ , Chúc cụ sớm thành công.