[CCCĐ] Hè năm ngoái 2015 nhà em đi phượt Đà Nẵng với Morning Slx

nissan CFR

Xe tăng
Chúc mừng gđ cụ đã có chuyến đi thú vị

Láu

Xe điện
Quá ngưỡng mộ cụ chủ. Em hẵn còn trẻ mới được 1 nhóc và đang phấn đấu sang năm mua xe. Đọc những dòng chữ ngắm những bức ảnh của cụ mà em thấy như mình vừa đi xong ạ. Em cũng phải cố cầy cuốc để cho vợ con mình những chuyến đi như này ạ.
Dòng cuối em xin cảm ơn cụ chủ chúc cụ chủ cùng gia đình khoẻ mạnh, may mắn ạ
Cám ơn cụ nhiều! Cụ đang còn trẻ mà sắp mua được xe là quá giỏi đấy ạ! Chúc cụ sớm mua được xe nhé, hy vọng e sớm được xem những cuộc hành trình của nhà cụ!

Láu

Xe điện
2/9 năm ngoái 2vc với ku 4 tuổi nhà e cũng đi như cụ. Nhưng bằng matiz 2 thần thánh, chúc cụ và gia đình có nhiều niềm vui trong cuộc sống
Cám ơn cụ nhiều ạ! E có bố mẹ bạn e 2 ông bà cũng khá già mà vẫn đi Matiz chạy từ HN vào Đà Nẵng đấy, chính 2 cụ đấy đã truyền cảm hứng cho nhà e trong chuyến đi vừa rồi. Chúc cụ và gia đình mạnh khoẻ và mau đổi xe lên xe mới nhé!

lookinsideacar

Xe tải
Rời Huế khoảng 5h chiều, e lại chạy 1 mạch đến Đông Hà nghỉ đêm.
Sáng hôm sau lại chạy tiếp cả ngày, chỉ dừng lại cho cả nhà ăn uống. Đến 11h đêm nhà e mới tới biển Hải Tiến

Lấy phòng 1 đêm để nghỉ ở resort Hải Tiến
Sáng ra cả nhà đi bơi, vợ e *** kính trông như con cáo :))

Trưa trả phòng e lại chạy về đến Hà Nội là khoảng 5h chiều, kết thúc cuộc hành trình thú vị của nhà e.

E chân thành cảm ơn các cụ các mợ đã đồng hành cùng chuyến đi của nhà e ạ!
PS: Chúc cả nhà Otofun luôn vui vẻ, hạnh phúc, thành công và có những hành trình tuyệt vời nhé!
Đọc bài cụ hay quá. Sau cũng phải cho gia đình đi trải nghiệm thế này mới thích. Chúc cụ và gia đình luôn mạnh khoẻ để có những chuyến đi lý thú nhé.

Láu

Xe điện
Đọc bài cụ hay quá. Sau cũng phải cho gia đình đi trải nghiệm thế này mới thích. Chúc cụ và gia đình luôn mạnh khoẻ để có những chuyến đi lý thú nhé.
Cám ơn cụ nhiều ạ! E chúc cụ và gia đình luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc và có nhiều cuộc hành trình tuyệt với nhé!

toansong

Xe tải
Gia đình cụ đông vui quá. kỳ nghỉ thật ý nghĩa.

Ha.TN

Xe máy
Nhà em tháng 5 năm ngoái rong em slx vành hoa mai đời 2009 chạy 1 mạch Lai Châu - Đà Nẵng. Cả đi và về 2545km đi trong 1 tuần. Căng nhất là hôm đạp từ 5h sáng ở Huế. Về đến Mỹ Đình là 21h dài 617km. Oải ko thể oải hơn. Hehe. Đợt ấy đường 1 đang làm đoạn từ Vũng Ánh trở vào Nam. Đi xe nhỏ rõ khổ
Cụ ở chỗ nào Lai Châu đấy? E làm bên Vietinbank. Xem em biển 25A-00057. Vừa rồi cũng làm chuyến Sầm Sơn bằng Morning gồm vợ cả và 2 nhóc . Đang chưa biết sang năm đi đâu. Cụ đi Đà Nẵng ntn lúc nào off a e hỏi thăm tí.

Sesshomaru

Xe hơi
Chuyến đi thú vị quá .. Chúc gia đình cụ chủ luôn mạnh khoẻ để có nhiều chuyến đi ý nghĩa ntn ..

tuannbb

Xe điện
Cụ có chuyến đi quá tuyệt vời. Em cũng khoái rượu vang và kết đeo đồng hồ dây nato như cụ. Chiếc này hiệu gì đẹp quá cụ!

Cám ơn cụ nhiều! Cụ đang còn trẻ mà sắp mua được xe là quá giỏi đấy ạ! Chúc cụ sớm mua được xe nhé, hy vọng e sớm được xem những cuộc hành trình của nhà cụ!
Dạ em không giỏi đâu ạ cụ khen làm em ngại hix cũng phải vay 1 nửa mà em cũng chỉ dám cưới vợ 2 nhà người ta thôi ạ. Chưa đủ lễ để làm 1 em mới hix hix

Matiz 1.0

Xe điện
Chuyến đi của gia đình cụ hay quá... :)

Láu

Xe điện
Cụ có chuyến đi quá tuyệt vời. Em cũng khoái rượu vang và kết đeo đồng hồ dây nato như cụ. Chiếc này hiệu gì đẹp quá cụ!

Cám ơn cụ nhiều! Đồng hồ này của e là Orien dây da mà cụ, e thay bằng dây vải loại này, có nhiều màu đẹp lắm, e mua mấy dây để thay đổi. Nguyên bản loại đồng hồ dây loại này là Daniel Wellington đang hot lắm đấy cụ, ở VN bán từ 5tr-8tr. Cụ cứ lên mạng search hiệu này là ra ngay, e-bay có bán rẻ hơn là mua ở đây. Ở HN e biết chỗ bán loại dây vải này xịn từ 200-300k, nếu cụ có đồng hồ muốn thay dây loại này cứ gọi số đt chỗ bán dây: 098 7604272

Chỉnh sửa cuối:

Láu

Xe điện
Chuyến đi thú vị quá .. Chúc gia đình cụ chủ luôn mạnh khoẻ để có nhiều chuyến đi ý nghĩa ntn ..
E cám ơn cụ nhiều! Chúc cụ và gia đình luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc và có nhiều niềm vui trên những cuộc hành trình của mình nhé!

hp650028

Xe buýt
Ngắm cảnh 1 lúc nhà e lại chạy tiếp, cung đường này phải nói là rất đẹp, một bên là núi một bên là biển xanh ngắt, con đường trải nhựa phẳng lỳ uốn lượn bám theo sườn núi. Chạy đến 1 đoạn nữa e nhìn thấy 1 con đường nhỏ phía bên phải toàn đất với đá, phía trong có mấy biển đề tên quán với quảng cáo có ăn uống tắm biển liền phi vào. Vào đến nơi thấy có vài xe ô tô con cũng đỗ ở đấy, e nghĩ chắc cũng được vào thử xem sao. Cất xe đi men xuống theo triền núi khoảng 50m thì trước mặt hiện ra 1 vịnh nhỏ, có bãi cát vàng và bãi đá nữa rất thơ mộng

bác có thể chỉ em địa chỉ chỗ này trên google map duoc ko? thank bác. Nadal thua roai, huhu

Láu

Xe điện
bác có thể chỉ em địa chỉ chỗ này trên google map duoc ko? thank bác. Nadal thua roai, huhu

Nó đây cụ ơi, e hỏi vợ e nhưng vợ e cũng ko nhớ tên quán. Cụ cứ chạy qua chùa Linh Ứng khoảng 2km là tới,bên tay phải nó có một con đường đất và đá lổn nhổn ý đi vào chỉ khoảng 100m là tới quán đấy ở trong cùng cụ nhé, e ko biết năm nay nó vẫn thế hay ko?
Ngày trước e cũng đam mê tennis lắm cụ ạ, giờ e chẳng có tgian để chơi nữa cũng tiếc quá

Chỉnh sửa cuối:

hp650028

Xe buýt

Nó đây cụ ơi, e hỏi vợ e nhưng vợ e cũng ko nhớ tên quán. Cụ cứ chạy qua chùa Linh Ứng khoảng 2km là tới,bên tay phải nó có một con đường đất và đá lổn nhổn ý đi vào chỉ khoảng 100m là tới quán đấy ở trong cùng cụ nhé, e ko biết năm nay nó vẫn thế hay ko?
Ngày trước e cũng đam mê tennis lắm cụ ạ, giờ e chẳng có tgian để chơi nữa cũng tiếc quá
OK. thanks bác. E chuẩn bị tập kích đường hàng không vào bán đảo sơn trà nên thấy bài bác tuyệt quá. chuyến đi của bác phục ở chỗ bác nhiều thời gian vf nhiều bạn bè quá