Hãy tránh xa địa chỉ rửa xe này tại Hà Nội!!!

vietran

Xe ba gác
Úi khu nhà iêm ở Trần Thái Tông các hiệu rửa xe mọc nên như nấm, rộng rãi sạch sẽ, giá 25 khìn

cuongduongtri

Xe hơi
Ngã 3 Nguyễn Văn Huyên, Nguyễn Khánh Toàn thì nên thôi bác ạ. Có mấy hàng thật nhưng hàng nào cũng ẩu và bẩn như nhau. Thợ thì cứ làm theo ý họ, nói dek nghe. Chủ thì thỉnh thoảng mới có mặt.
Tuần trước em cũng ba ngơ đánh xe vào chỗ này,mấy thằng choai choai trông lấc ca lấc cấc,rửa qua loa ,ẩu vô cùng,mấy vết bùn bám vẫn còn nguyên,đã thế hôm ấy mình như bị ma làm,nó bảo anh có lau dầu bóng bề mặt táp lô kô,mình gật đầu....thế là tộng cộng bị nó chém 1 loét,đắng hết cả người...*** nghĩ còn may là mình nhất quyết kô cho chúng nó lau mấy cái ghế da,kô thì ân hận..Em cũng xin đề nghị cạch mấy cái chỗ này ra,mà em nghe có mấy cụ trên này bảo rửa xe ở chỗ Báo Đỏ Trần Quốc Hoàn được lắm ,có cụ nào trong này thử chưa ạ!!!

Chỉnh sửa cuối:

Game Over

Xe điện
Ở số 9 Hoàng Minh Giám có quả rửa xe tự động + hút bụi hết 35k (xe 4 chỗ)...Em vừa qua thử về xong.Cũng ok.

hp650028

Xe buýt
Rửa xe ở báo đỏ xe 7 chỗ giá 65k xe 4 chỗ 55k rửa chỉ bằng sonax em thi chịu

BinhminhCDS

Xe buýt
Em ở gần Võ Thị Sáu. Các cụ hay rửa ở hàng nào thế ạ. Cho em xin cái địa chỉ và giá cả với ạ. Em cám ơn các cụ nhiều!

quyetps

Xe đạp
Mình ở Cầu Giấy, chả thấy chỗ rửa xe nào ra hồn cả. Hôm trước chưa đọc bài này ra Công viên Nghĩa Đô rửa, vừa bẩn lại còn làm xước xe của mình, nói thì bọn nó bảo anh làm xước từ trước. Tức lộn ruột! Lần sau chịu khó ra Babe Wash cho lành! Khu Cầu Giấy có ai biết chỗ rửa nào được không cho anh em địa chỉ với???

quangtrung8

Xe tải
Ở quanh khu vực Trung Hòa nhân Chính hoặc Thanh Xuân có may cua hang o le van thiem trong bai xe 25 lvt thi fai

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Em ở gần Võ Thị Sáu. Các cụ hay rửa ở hàng nào thế ạ. Cho em xin cái địa chỉ và giá cả với ạ. Em cám ơn các cụ nhiều!
Em hay rửa ở đối diện hồ cụ ạ. Chả nhớ số mấy nhưng cửa hàng to đùng. Nói chung là hài lòng.

c'est_la_vie

Xe hơi
Tuần trước em cũng ba ngơ đánh xe vào chỗ này,mấy thằng choai choai trông lấc ca lấc cấc,rửa qua loa ,ẩu vô cùng,mấy vết bùn bám vẫn còn nguyên,đã thế hôm ấy mình như bị ma làm,nó bảo anh có lau dầu bóng bề mặt táp lô kô,mình gật đầu....thế là tộng cộng bị nó chém 1 loét,đắng hết cả người...*** nghĩ còn may là mình nhất quyết kô cho chúng nó lau mấy cái ghế da,kô thì ân hận..Em cũng xin đề nghị cạch mấy cái chỗ này ra,mà em nghe có mấy cụ trên này bảo rửa xe ở chỗ Báo Đỏ Trần Quốc Hoàn được lắm ,có cụ nào trong này thử chưa ạ!!!
Qua mạng em tình cờ biết Báo Đỏ ngay gần nhà mình, từ lúc ra đó rửa xe đến nay đã hơn một năm em rất hài lòng. Đội ngũ nhân viên ở đó rửa cẩn thận, phụ kiện chuẩn. Giá rửa xe tại Báo Đỏ theo em nghĩ hợp lý so với chất lượng dịch vụ. (cái em thấy hay nhất là khi mình không hài lòng góp ý với mấy chú em rửa xe, tụi nó cũng nhiệt tình chỉnh sửa ngay. Không tỏ thái độ này nọ kia.)
Rửa xe ở báo đỏ xe 7 chỗ giá 65k xe 4 chỗ 55k rửa chỉ bằng sonax em thi chịu
Tại bác không biết, ở đó có rửa bằng 3M giá rẻ hơn Sonax. Mỗi lần vô đó bác bảo với mấy chú em hoặc em gái xinh xinh ngồi trong phòng, xe bác muốn rửa loại gì là họ rửa loại đó. Chất lượng đều sạch bóng như nhau, nhưng mà cá nhân em nhận thấy nếu trời nắng không mưa chỉ chạy loanh quanh trong nội thành thì rửa Sonax giữ được độ sạch bóng khoảng 8 đến 9 ngày đó.
P/s: Những dòng trên đây là cảm nhận của riêng em thôi, không có cổ phần tại đó hay đánh bóng gì gì..... Các bác cứ tới và tự cảm nhận. Hài lòng thì vodka cho em, không hài lòng thì ném đá em cũng nhận.

Chỉnh sửa cuối:

dj86

Xe đạp
nhà e gần đây cũng rửa xe chỗ đấy một lần rửa bẩn lắm qua loa

Ti_Teo

Xe buýt
Ngã 3 Nguyễn Văn Huyên thì em rửa trường kỳ ở đấy vì ngay cạnh bãi em gửi xe.
Ở đấy có 4 hàng liền nhau, em hay rửa ở hàng thứ 3 tính từ nhà hàng Đại dương sang, hàng này tạm đc, rửa khá sạch, em càu nhàu cái j là họ làm đúng ý mình ko kêu ca, ghét là khách quen mà gặp giờ cơm thì cũng đuổi. Có chỗ naò ngon hơn thì em cũng té chứ ko thiết.
Hàng ngoài cùng thì cạch ra, 1 hôm em bị hàng quen kia đuổi em mò sang đấy, nó làm thì thôi rồi, rửa xong ra lên xe về mới thấy 4 cái bậu cửa vẫn đen xì xì(vừa đi Quảng ninh về hôm trc), sàn nguyên xi bụi, ghế nguyên xi lem nhem. Em cạch mặt nhà đấy, em khuyên các bác ko cạch mặt nó thì cũng đừng có dại mà vào ạ.
2 hàng còn lại chưa thử!!!:-$

congtuanhtrang

Xe buýt
Chào các bác, hôm qua em đi tắm rửa cho vợ 2 nhà em, e qua Hùng Thịng ở 69 Lê Văn Lương. Sẽ chẳng có gì đáng nói nếu như chỗ này họ làm ăn tử tế, nhưng em thề là em chưa bao giờ gặp phải cái chỗ nào rửa xe chuối như chỗ này:mad: Chuối cả nải luôn. Đầu tiên em vào, 3, 4 thằng oắt con lao ra, dẫn vào, hý hửng chỗ này chắc chu đáo cẩn thận lắm đây. Bắt đầu rửa, mấy đứa cầm cái vòi xịt ra xịt khoảng 15 giây (em để ý rất kỹ xem bọn nó làm thế nào), rồi bắt đầu lao vào kỳ cọ, trời ơi trên xe còn nguyên đất cát, thế mà chúng nó ra sức kỳ, e xót quá liền phàn nàn thì chúng nó nói cứ yên tâm... Chẳng nhẽ em cứ mang nguyên xe dính cả xà phòng biến khỏi chỗ đó. Bọn nó rửa bằng xà phòng trong vòng khoảng 20 giây, rồi bắt đầu lôi vòi ra xịt, xịt được cũng chỉ khoảng 15 giây, thế là xong. Em thề là chỗ này nó rửa xe loại siêu nhanh, siêu bẩn, rít được mấy hơi thuốc, đã thấy chúng nó bảo xong rồi, đánh xe ra để lau khô. Đúng là e chưa thấy chỗ nào nó rửa xe láo như chỗ này, rửa xong em ra nhìn thấy vẫn bẩn nguyên, trên nóc xe vẫn còn dính cái lá cây. Thanh toán, lão chủ ngồi ở quán nước ngoài đường kêu 25k. Em đang vội nên biến cho nhanh, điên quá. Đúng là chuối đến thế là cùng :mad: chuối cả nải.
Vậy em xin báo cho các bác biết hãy tránh xa bọn Hùng Thịnh- 69 Lê Văn Lương này nha. Nhân đây cũng xin các bác có địa chỉ nào rửa xe cẩn thận ở Hà nội thì đưa lên đây cho anh em biết với.
Sao em rửa t hấy họ vẫn nhiệt tình chu đáo đó nhỉ

congtuanhtrang

Xe buýt
Em vote cho rửa xe ỏ thái thịnh....sạch sẽ vô cùng

hp650028

Xe buýt
Qua mạng em tình cờ biết Báo Đỏ ngay gần nhà mình, từ lúc ra đó rửa xe đến nay đã hơn một năm em rất hài lòng. Đội ngũ nhân viên ở đó rửa cẩn thận, phụ kiện chuẩn. Giá rửa xe tại Báo Đỏ theo em nghĩ hợp lý so với chất lượng dịch vụ. (cái em thấy hay nhất là khi mình không hài lòng góp ý với mấy chú em rửa xe, tụi nó cũng nhiệt tình chỉnh sửa ngay. Không tỏ thái độ này nọ kia.)

Tại bác không biết, ở đó có rửa bằng 3M giá rẻ hơn Sonax. Mỗi lần vô đó bác bảo với mấy chú em hoặc em gái xinh xinh ngồi trong phòng, xe bác muốn rửa loại gì là họ rửa loại đó. Chất lượng đều sạch bóng như nhau, nhưng mà cá nhân em nhận thấy nếu trời nắng không mưa chỉ chạy loanh quanh trong nội thành thì rửa Sonax giữ được độ sạch bóng khoảng 8 đến 9 ngày đó.
P/s: Những dòng trên đây là cảm nhận của riêng em thôi, không có cổ phần tại đó hay đánh bóng gì gì..... Các bác cứ tới và tự cảm nhận. Hài lòng thì vodka cho em, không hài lòng thì ném đá em cũng nhận.
Bỏ 3M rồi chỉ có sonax thôi thế nó mới đắt. Bác chẳng update gi cả

NewPeace

Xe điện
Em cũng hay rửa ở 3H Nguỵ Như Kon Tum, rửa cũng được nhưng chả biết rửa bằng hoá chất gì.

supersanhdieu

Xe buýt
tôi cũng đã rửa chỗ này một lần thấy đúng là quá ẩu, không đến nỗi như bác Boeing miêu tả nhưng đúng là bọn nó rưa rất nhanh, khi xe khô rôi càng thấy rõ, tôi cạch đến già cũng không thèm đến nữa mà giá rổ từ thag 10/2010 xe 7 chỗ là 35k. Tôi thấy ở dốc Minh Khai (nên nhớ là hàng gần cuổi nhé nếu đi từ Lạc Trung lên đê Ng Khoái) có một hàng rửa rất sạch, đặc biệt là đánh lốp kỹ, khi xong họ lau lại cho mình một lớp dầu bóng thì phải, hút bụi nhưng cac B phải để ý vì trong tốp thợ một người hay lục đồ trong xe, nó không dám lấy đồ giá trị (điều này tôi ko chắc) nhưng hay lục để lấy thuốc lá và kẹo

vhquan

Xe hơi
Đúng roài, 69 LVL các bro tránh cho xa.

kienauto

Xe tăng
Website
www.phimcachnhiet.vn
tiền tỷ chả thấy ai kêu, rửa xe có 20-30k mà cứ kêu như mất cắp.....đánh 1 đôi giầy bg 5k mà người đánh giày chi thấp hơn người rủa xe máy, ô tô....bác nào kêu về nhà tự rửa xem sao

qn77

Xe máy
Em thấy cũng vô cùng, đường xá hà nội, rửa sạch quá cũng chả để lam gi, đi 1 vòng là lại bẳn ngay, cứ rẻ tiền mà chơi :)