[Funland] Hãy nói những điều bạn cần, tôi sẽ cho những điều bạn thiếu

thanhtung19

Xe tải
Cụ chủ say nắng hử? làm 2 viên paracetamon là ổn ngay ấy mà. Nhớ "ko uống rượu khi dùng thuốc" nhé.
em nhớ ợ. để em ra hiệu thuốc mua luôn. cảm ơn cụ
Cụ mà để say nắng thành thật thì em nghĩ cả ba người đều mất đấy.
Để quên người ta thì em nghĩ là cụ nên dành thời gian rảnh rỗi cho bạn gái cụ ạ, để biết nếu không khỏi say nắng cụ sẽ bị mất thứ gì.
em cũng đang làm như cụ nói. hy vọng 1 vài hôm nữa sẽ hết ạ. cảm ơn cụ nh

Chỉnh sửa cuối:

thanhtung19

Xe tải
Trước tiên là cụ nhờ MOD khẩn cấp xóa thớt này đi.

Lọ mọ vào OF suốt ngày lại còn mở thớt để lúc nào cũng hăm hở vào à :))
xóa đi em bí bách không tìm được phương án giải quyết cụ ơi

The Killer

Xe điện
Hiiii ý kiến của cụ khá là hay đó, nhưng em muốn có 1 cái tên thật hay và ý nghĩa ngắn và gọn nhất có thể. heee
Thế tối cụ lập đi rồi PM cho em, em với cụ châm cứu cái đề tài này nhé ;;)
Cụ hay mợ đây? :D

Chỉnh sửa cuối:

Phanphan

Đi bộ
haizzzzzzzz

Bác chỉ được cái giống người yêu em, mà đó là bạn thân của bạn gái, ai lại làm thế? thử coi có được không?
haizzzzzzzzzz

thanhtung19

Xe tải
Bác chỉ được cái giống người yêu em, mà đó là bạn thân của bạn gái, ai lại làm thế? thử coi có được không?
haizzzzzzzzzz
thì em cũng có muốn đâu. nhưng say nắng thì biết phải làm thế nào ạ?

Văn Đoành

Xe điện
So zy! cháu nhầm chuồng ạ!

Chỉnh sửa cuối:

NghiaRex

Xe điện
Có thể cụ mợ cho đó là hài vãi chẳng cần để tâm nhưng có 1 ngày cụ ở trong muôn vàn người nhưng lại không thể chia sẻ được với ai. Cụ nghĩ sao ?
Cá nhân em thì:

Thà mua vui chỉ với mình,
Còn hơn múa cột trên đình... họ xem!
;))

Em không có ý gì đâu ợ, em nói lên quan điểm của em thôi. Có dép rồi, em vìa nhá... :P

hungxalo75

Xe tăng
Chưa thấy ảnh đâu cả,nếu ko thì cho e địa chỉ tuần sau e vào sg ở luôn e chăm sóc cho

onlylove52130

Xe hơi
nghĩ nhiều thì nt gđ nhiều đi rồi sẽ chán hihi

SantaFe_MLX

Xe buýt
Bạn gái thì sao :| Vợ mà ko hợp còn bỏ đc nữa là bạn gái :D Nhưng bạn gái cụ tốt với cụ thì cụ cũng ko nên phụ lòng người ta :-s

Vanquish

Xe buýt
Cụ liều nhỉ, treo ảnh lên kia không sợ bạn gái phát hiện à ;))

JeRoLiKe

Xe tải
Tình hình là thế này, hôm rồi em vào SG chơi, bạn gái em lại có cô bạn học cấp 3 cùng ở trong đó, nhờ em chuyển cho cô bạn kia 1 món quà. cô bạn kia thì em cũng gặp vài lần ở ngoài HN rồi nhưng cũng ít nói chuyện nên không có ấn tượng gì lắm. vậy mà hôm gặp trong SG, chỉ sau 1 buổi cafe mà em lâng lâng. khó tả quá. có lẽ em bị say nắng cô bạn kia mất rồi. cô bé ý không xinh lắm nhưng rất duyên. cười cực tươi, nói chuyện lại vui vẻ, nhiệt tình đưa em đi dạo trong SG mặc dù ks em ở quận 1, cô ý lại ở Gò Vấp. Giờ về đến HN mà em vẫn bay bay. Em biết là em và cô ý không bao giờ có thể thành đôi được vì cô ý và bạn gái em là bạn rất thân, thêm nữa cô bé ý lại ở SG. Thế mà giờ em lại cứ liên tục nghĩ đến cô bé kia. các cụ bảo em phải làm thế nào bây giờ. em thấy khó chịu quá ợ. các cụ mợ tư vấn giúp em với. vodka đợi các cụ!@-)

ảnh em không up được nên để tạm trên avt. cô bé đó mặc áo đỏ, bạn gái em mặc áo chấm bi ý các cụ mợ ạ
Thế kia màcuj bao không xinh à :-? cháu nghĩ chuyên này tùy vào cụ thôi nếu là cháu nếu lấy vợ rồi thì xem như chuyện qua đường thấy gái đẹp , còn nếu cháu chưa có vợ thì cháu sẽ đi theo tiếng gọi của trái tim.Hoặc cụ nhìn cái avata của cháu cứ thế mà làm hoặc (b)

Chỉnh sửa cuối:

ateric090

Xe tải
Cứ bình thường, độ 2 3 ngày là nhanh còn lâu thì tầm 1 tháng là đâu lại vào đấy thôi ah. Cụ dừng mấy kế hoạch ( nếu có ) vào SG tầm này ngay, ko thì mệt đó :D

tromtrau

[Tịch thu bằng lái]
Tình hình là thế này, hôm rồi em vào SG chơi, bạn gái em lại có cô bạn học cấp 3 cùng ở trong đó, nhờ em chuyển cho cô bạn kia 1 món quà. cô bạn kia thì em cũng gặp vài lần ở ngoài HN rồi nhưng cũng ít nói chuyện nên không có ấn tượng gì lắm. vậy mà hôm gặp trong SG, chỉ sau 1 buổi cafe mà em lâng lâng. khó tả quá. có lẽ em bị say nắng cô bạn kia mất rồi. cô bé ý không xinh lắm nhưng rất duyên. cười cực tươi, nói chuyện lại vui vẻ, nhiệt tình đưa em đi dạo trong SG mặc dù ks em ở quận 1, cô ý lại ở Gò Vấp. Giờ về đến HN mà em vẫn bay bay. Em biết là em và cô ý không bao giờ có thể thành đôi được vì cô ý và bạn gái em là bạn rất thân, thêm nữa cô bé ý lại ở SG. Thế mà giờ em lại cứ liên tục nghĩ đến cô bé kia. các cụ bảo em phải làm thế nào bây giờ. em thấy khó chịu quá ợ. các cụ mợ tư vấn giúp em với. vodka đợi các cụ!@-)

ảnh em không up được nên để tạm trên avt. cô bé đó mặc áo đỏ, bạn gái em mặc áo chấm bi ý các cụ mợ ạ
Ngưỡng mộ cụ. Cụ quá dũng cảm.
Nhưng nếu em là cụ em cũng chọn cô áo đỏ nếu được phép xóa đi đánh ván mới. [-O<

Xe2009

Xe tải

Cụ muốn khỏi "bay bay" thì cứ mời bạn gái vào xem thớt này, bạn gái có thuốc chữa Cụ khỏi "bay bay" ngay.

Theo em cụ nên dùng lại.gấu cụ và nhỏ kia là bạn thân. một ngày đẹp trời nào đó gấu nhà cụ và nhỏ kia 8888..rồi tự nhiên lộ chuyện.em dự là cụ tèo.8-x8-x
Cụ ấy không "tèo" đâu mà chỉ hạ cánh luôn khỏi bay nữa