[Funland] Hãy nói những điều bạn cần, tôi sẽ cho những điều bạn thiếu

ngoc F430

Xe buýt
sao thớt của em cứ bị chuyển gộp vào thớt khác vậy.Mod giải thích giúp em với.

Ps/ muốn mọi người cho lời khuyên thì cụ lại đi gộp vào.

ImaxVN

Xe đạp
một khi hết yêu thì níu kéo lầm gì hả cụ?

Rắn Lớn

Xe điện
Nhỡ 98 thì sao hả bác? Hậu sinh khả <...>! <...> là gì thì tự điền... :P
Nếu 98, bác dám nói nữa không? ;)
Kkk, cái gì cũng có logic của nó! Còn dám hay không, có câu "sợ ở nhà với ...", kụ tự điền nhá!

ktphong

Xe tăng
em buồn quá thấy mình như người ko còn sức sống suy sụp hoàn toàn rùi.Em và người yêu yêu nhau được 2 năm cũng là mối tình đầu của em,cũng hay có xích mích nhưng cũng chỉ là giận hờn được vài hôm lại lành.Thời gian gần đây em thấy người yêu tỏ ra thờ ơ lạnh nhạt với mình,em góp ý thì ko nhận lại được lại lời nào mà kiểu như muốn chia tay.Em đã nói tạm xa nhau 1 thời gian để xem lại tình cảm thì người đó đồng ý nhưng vì yêu người ta quá nên em đã nt xin lỗi làm lành nhưng người đó vẫn thờ ơ ko nhắn tin lại.Em ko nhắn tin nữa thì 3 ngày sau cô ấy nhắn tìn nói là yêu em cần em:((em cứ nghĩ mọi chuyện lại êm ấm rùi nhưng ko ngờ tc cô ấy dành cho mình càng ngày càng nhạt nhẽo kiểu ko cần em nói vun đắp tình cảm thì cũng cô ấy cũng chỉ uh và ko nói gì nữa.Thứ 7 vừa rùi em nhằn tin cho hỏi sao lại đối xử với em thế thì cô ấy lại noi' "a thấy mệt mỏi thì nên dừng lại,em cũng ko biết tại sao nữa nhưng em thấy ko còn muốn cố gắng nữa rùi" cả ngày hôm qua em nhắn tin nhưng ko nhắn lại và tối hôm qua thì cô ấy nhắn tin chia tay em nói là e sẽ ra đi:(( Chuyện chẳng có gì giận hờn bình thường mà lại đi quá xa thế này em phải làm gì đây vì em vẫn còn yêu người ta quá nhiều.
tình yêu chẳng có lý lẽ gì cả, đừng tìm logic trong tình yêu. chỉ đơn giản nếu muốn lấy vợ rồi thì chọn người yêu, còn nếu chưa muốn lấy vợ thì cứ thuận theo ý của ngta cho nhanh.

khi nào quyết tâm lấy 1 ng nào đó rồi, thì gồng mình lên mà chống chọi, mềm nắn rắn buông, từ từ khoai mới nhừ. vợ thì khó chọn chứ ng tình thì ko khó lắm đâu.

hoa cai do

Xe tải
Trong cuộc sống hàng ngày của bạn không thể thiếu và cần những điều gì nhất bây giờ và tương lai.
Hãy chia sẻ những mơ ước, quan điểm và những nhu cầu cần có cho cuộc sống gia đình của bạn hay cho chính bạn
Nếu là chuyện tế nhị có thể gửi mail cho em : nuhochua8668@yahoo.com

Chuyện thường ngày nhưng nghiêm túc các cụ mợ nhé.
cho nó đi luôn.

Nữ Hổ Chúa

Xe máy
Chuyện tình cảm là nỗi đau của tiếng lòng nhưng cũng là liều thuốc cho 1 tâm hồn chưa biết lối đi.
Giữa 2 cụ đang cùng cảm thấy rắng trong mối quan hệ của mình có 1 vách ngăn vô hình đúng ko ạ ?
Cụ nên tìm hiểu xem vách ngăn đó có do đâu, do chính từ cụ hay từ cô ấy. Đôi khi có những chi tiết rất nhỏ thôi sẽ làm 2 cụ thêm xa cách. Cụ ko tìm hiểu để nối lại thì ngày càng xa hơn và chuyện chia tay là đương nhiên.
Nếu trong thời gian xa nhau để thử thách đó mà cô ấy nói lời chia tay thì chứng tỏ sự chia tay đó cô ấy đã nghĩ đến từ rất lâu rồi và nghĩ kỹ rồi. Bạn cũng không nên ủy mỵ và nứu kéo những thứ không phải là của mình.
Thứ không phải của mình thì mãi mãi vẫn không phải của mình bạn hay bắt đầu sang 1 trang mới để làm lại từ đầu.
em buồn quá thấy mình như người ko còn sức sống suy sụp hoàn toàn rùi.Em và người yêu yêu nhau được 2 năm cũng là mối tình đầu của em,cũng hay có xích mích nhưng cũng chỉ là giận hờn được vài hôm lại lành.Thời gian gần đây em thấy người yêu tỏ ra thờ ơ lạnh nhạt với mình,em góp ý thì ko nhận lại được lại lời nào mà kiểu như muốn chia tay.Em đã nói tạm xa nhau 1 thời gian để xem lại tình cảm thì người đó đồng ý nhưng vì yêu người ta quá nên em đã nt xin lỗi làm lành nhưng người đó vẫn thờ ơ ko nhắn tin lại.Em ko nhắn tin nữa thì 3 ngày sau cô ấy nhắn tìn nói là yêu em cần em:((em cứ nghĩ mọi chuyện lại êm ấm rùi nhưng ko ngờ tc cô ấy dành cho mình càng ngày càng nhạt nhẽo kiểu ko cần em nói vun đắp tình cảm thì cũng cô ấy cũng chỉ uh và ko nói gì nữa.Thứ 7 vừa rùi em nhằn tin cho hỏi sao lại đối xử với em thế thì cô ấy lại noi' "a thấy mệt mỏi thì nên dừng lại,em cũng ko biết tại sao nữa nhưng em thấy ko còn muốn cố gắng nữa rùi" cả ngày hôm qua em nhắn tin nhưng ko nhắn lại và tối hôm qua thì cô ấy nhắn tin chia tay em nói là e sẽ ra đi:(( Chuyện chẳng có gì giận hờn bình thường mà lại đi quá xa thế này em phải làm gì đây vì em vẫn còn yêu người ta quá nhiều.

Nữ Hổ Chúa

Xe máy
Đôi lúc em cũng "dửng dưng" với người ta lắm cụ ạ, mà chả hiểu nguyên nhân vì sao... :-/
Nhưng nếu nói ra lời kết thì iêu mấy em cũng cho đi tầu khướt, đàn ông việc lếch gì phải níu kéo, rách áo lại bắt đền mình ;))
Bản thân mình mắc lỗi mà không biết để sửa lỗi thì dù đi đến đâu cụ cũng vẫn đi theo về xe đổ đó mà thôi

Rắn Lớn

Xe điện
Vạn sự tùy duyên, khi hết duyên mà tình vẫn đang mặn nồng thì còn đau khổ hơn nhiều ấy chứ!

Nữ Hổ Chúa

Xe máy
Vạn sự tùy duyên, khi hết duyên mà tình vẫn đang mặn nồng thì còn đau khổ hơn nhiều ấy chứ!
Đúng là hết duyên mà cả 2 vẫn nặng tình nặng nghĩa thì đau khổ lắm....

mtkien1202

Xe tăng
Em rất thực dụng,
E rất cần 1 cái Biệt thự ở Vincom sài đồng,
cần 1 hecta đất sóc sơn đề giành làm vườn khi già,
1 em Rolls ROyce thường,
1 tài khoản quốc tế 1 triệu $.
cụ nói cho e xem, e thiếu cái gì
:))
Cái này cụ mới có một nửa, theo em cụ nên cần:
1 em chân dài ngoan hiền.
1 đàn con xinh.

lllngocvy

Xe hơi
hừm ........ mợ chủ thớt giải quyết hộ e cái vấn đề của iem đi ....

Em năm nay 21 tuổi , mãi ko có người yêu ....
Em giờ cần người yêu gấp
Mợ bảo e thiếu gì ?? :D còn thiếu sót gì để e tu tỉnh mau mau có người mà rúc nách nào :D

Hà tây trần

Xe đạp
Ta bên cơm vì t/y vĩnh cửu , ta bên phở tìm phút... vĩnh cửu của t/y.

nemdagiautay

Xe buýt
Cụ chủ chắc điều kiện kinh tế đã hòm hòm hoặc khá dư giả mới có tg rảnh rỗi để chia sẻ với mọi người nhỉ???
riêng em thấy thì việc cần làm tối thiểu là kiếm cái gì bỏ vào mồm cho khỏi chết đói đã.....

Nữ Hổ Chúa

Xe máy
hừm ........ mợ chủ thớt giải quyết hộ e cái vấn đề của iem đi ....

Em năm nay 21 tuổi , mãi ko có người yêu ....
Em giờ cần người yêu gấp
Mợ bảo e thiếu gì ?? :D còn thiếu sót gì để e tu tỉnh mau mau có người mà rúc nách nào :D
Mợ nhìn thấy zai đã có cảm súc và suy nghĩ như thế nào rồi ? mợ nói rùi em hỏi tiếp dẫn mợ đến thứ mà mợ muốn :)
Cụ chủ chắc điều kiện kinh tế đã hòm hòm hoặc khá dư giả mới có tg rảnh rỗi để chia sẻ với mọi người nhỉ???
riêng em thấy thì việc cần làm tối thiểu là kiếm cái gì bỏ vào mồm cho khỏi chết đói đã.....
Heeee nếu cụ nghĩ mình sẽ chết đói thì cụ chuẩn bị chết đói rồi đấy.
em thì chết đói rồi nên mấy có thời gian ngồi chia sẻ với mọi người, em không có gì nhiều nhưng lại có rất nhiều thứ heeee

Hà tây trần

Xe đạp
Tình là tình nhiều khi ko mà có , tình là tình nhiều lúc có như ko . ( nhạt nhẽo wa ! lướt...........)

nemdagiautay

Xe buýt
Heeee nếu cụ nghĩ mình sẽ chết đói thì cụ chuẩn bị chết đói rồi đấy.
em thì chết đói rồi nên mấy có thời gian ngồi chia sẻ với mọi người, em không có gì nhiều nhưng lại có rất nhiều thứ heeee
iem Phòng còn hơn là Chống nên mới lo nghĩ vậy.... các cụ mợ trên đây cũng quan tâm đến miếng ăn là chính mà..
Cụ bảo cụ đã chết đói rồi thì iem nói chuyện với Ma à? Cụ có nhiều thứ mà ko hữu ích-----> Cụ có gì ko???

Nữ Hổ Chúa

Xe máy
iem Phòng còn hơn là Chống nên mới lo nghĩ vậy.... các cụ mợ trên đây cũng quan tâm đến miếng ăn là chính mà..
Cụ bảo cụ đã chết đói rồi thì iem nói chuyện với Ma à? Cụ có nhiều thứ mà ko hữu ích-----> Cụ có gì ko???
Thì em là nữ hổ chúa mà, không phải ma, em có cái mà cụ có thể có mà cũng có thể không ..........heeeee mọi thứ em có đều cực kỳ hữu ích ngoài 1 thức mà em ko có nhưng có thể mua được bằng rất rất nhiều $$$$