Hay là em lột Film chống nắng đi?!

kiamorningfun

Xe tăng
:'( Các bác giải quyết giúp em với, chuyện là thế này:
Em có tật dừng xe đèn đỏ là mắt lơ mày láo, nhìn xung quanh (hiếu động mà).
Nhiều lần thấy rõ ràng có mấy tóc dài cười với mình rõ duyên, kéo kính xuống đáp lễ cho nó nịch sự thì nàng lại quay đi như thể chưa quen => em tẽn tò (ai bảo tưởng bở, cho chết).:s
Có lần còn bị một nàng nguýt cho một cái dài ngoằng, kèm theo một câu chửi tục, có lần bị mấy người xung quanh ì xèo đại khái là đồ háu gái, đồ mất nết...:'(
Nhiều lần được mấy chị, mấy cô nhe răng, nháy mắt, vuốt tóc ngay trước mắt em.:'(
Nhiều lần buổi sáng đi làm còn được mấy bác vừa ăn sáng cúi sát mặt vào kính xe nhe răng ra xỉa, rồi búng hành tỏi về phía trước.*-)
...
Nói chung chỉ tại cái kính chống nắng, ngồi trong xe nhìn ra thì rõ. Ở ngoài nhìn vào thì giống cái gương. Hay là nên lột nó đi cho hết phiền các bác nhể? Cứu em với !(l)

Lexus fan

Xe điện
Thôi để thế cũng hay bác ạ :D
Giúp ick cho đời :))

Longvh

Xe điện
Ơ, đừng bóc bác ơi, để thế hay lắm, hôm nào có em nào xinh soi gương thì tha hồ thích còn gì nữa :)

Mấy người ở ngoài là ghen ăn tức ở với bác mới bảo bác mất nết, em thấy bình thường :D

nightpinky

Xe buýt
Nhiều lần thấy rõ ràng có mấy tóc dài cười với mình rõ duyên, kéo kính xuống đáp lễ cho nó nịch sự thì nàng lại quay đi như thể chưa quen => em tẽn tò (ai bảo tưởng bở, cho chết).:s
Có lần còn bị một nàng nguýt cho một cái dài ngoằng, kèm theo một câu chửi tục, có lần bị mấy người xung quanh ì xèo đại khái là đồ háu gái, đồ mất nết...:'(
Nhiều lần được mấy chị, mấy cô nhe răng, nháy mắt, vuốt tóc ngay trước mắt em.:'(
Nhiều lần buổi sáng đi làm còn được mấy bác vừa ăn sáng cúi sát mặt vào kính xe nhe răng ra xỉa, rồi búng hành tỏi về phía trước.*-)
...
Nói chung chỉ tại cái kính chống nắng, ngồi trong xe nhìn ra thì rõ. Ở ngoài nhìn vào thì giống cái gương. Hay là nên lột nó đi cho hết phiền các bác nhể? Cứu em với !(l)

Chết cười với cái bác này....

CSGT

Xe hơi
Bác Morningfun có máy ảnh chưa? Sắm 1 cái đi bác :D

captivaltz

Xe điện
kiamorningfun viết
...
Hơ hơ nhà bác Kiamorningfun sợ mấy bác xung quanh đó làm xước da vợ 2 bác chứ giề???:D :D :D
Em ứ tin là bác lại chỉ vì thế mà lột phim chống nóng của vợ 2, vợ cả biết thì a... bác xuống ghế phụ ngay(l)

kiamorningfun

Xe tăng
Nói có sách nhé.

Bác Morningfun có máy ảnh chưa? Sắm 1 cái đi bác :D
Nói có sách đây, có điều những lúc như thế, giương được cái máy lên là đèn xanh, các em vù mất, rất khó chộp.
Em cứ chộp sẵn trước khi các em ý đứng lại xỉa răng, nháy mắt, vuốt tóc, cười các kiểu (nụ, xòe, hớn hở,...), các bác xem đây, có khổ em không?:'(

kiamorningfun

Xe tăng
Mấy em này vừa nhe răng vào mặt em đây, tiếc quá chộp không kịp.

Longvh

Xe điện
Chà, thời sự quá, hay quá, phải vote bác 1 phát mới được

Mà bác mới tham gia tháng 7 đã có gần 150 bài rồi, ác phết nhỉ :)

superb

Xe tải
bác nên dán biển cấm soi gương ở 4 tấm kính dán film là okie, không sợ phiền à

automobile

Xe hơi
Fun vãi. vu này em đi cũng bi nhiều. nhùng mà em nhìn cái gi của chúng nó, nó cũng đéch biết , cung hay:D

Lexus fan

Xe điện
bác nên dán biển cấm soi gương ở 4 tấm kính dán film là okie, không sợ phiền à
E nghĩ thế chưa đủ. Phải là : Tớ là đàn ông, trong xe có trẻ em , cấm soi gương :D

Thị Vẹt

Xe tải
Đúng là vừa bực mình nhưng cũng vừa buồn cười vì nếu mà người đi bên ngoài biết người ngồi trong đang tia thì lấy đâu ra sự tự nhiên nữa!

pipi

Xe hơi
Hay quá thể , Bác sắm ngay một các CAMERA. Mỗi ngày có một đoạn phim hay đưa lên cho ae thưởng thức

superb

Xe tải
he he, tốt nhất bác mua máy cái film ở trong không nhìn được ra ngoài, và ở ngoài nhìn được vào bên trong, là chuẩn nhất, nhưng đừng dán ở kính trước tay lái nhé kẻo xẩy ra tai nan.

Quạt

Xe điện
Ồng khoe xe mình dán kính thô quá:D :D :D :D :P :P :P

Lilzay

Xe hơi
Ờ mà xe bác dán phim giề đấy???

kiamorningfun

Xe tăng
Sống thế này thì thành tật !

Em mua xe về đã thấy các bác Kim Chi dán sẵn 4 cửa kính như vậy rồi. Thợ khen tốt, em chỉ dán 3M ở kính trước thôi.
Kính này chống nắng tốt rồi, các bác dán phim có nghĩ ra phim chống nhe răng, soi gương... không.
Không có người yếu bóng vía như em về đêm toàn mất ngủ; đêm thì trằn trọc vì tương tư những khuôn mặt đẹp, đêm thì hoảng loạn vì sợ hãi mấy bác nhe răng.:'( :'( :'( Sống thế qué nào được.

mr_bean

Xe tải
Bác này đúng là fun, e đọc mà cười sằng săc....