Hậu Trung Thu. Em phải làm sao bây giờ?

em yêu toàn vần T.h gấu nhà em cũng vần T.nên danh bạ em có ai liên quan đến chữ T ,không phải họ hàng .đối tác làm ăn.gấu nhà em del hết.anh em dạy em 1 kinh nghiệm.nên cặp bồ với girl giống tên vợ.chẳng may lo tơ mơ.gọi nhầm tên cũng không sao (vợ lại iiu hơn ấy chứ;)) )

fiatalbea

Xe buýt
Website
haname.vn
Tình cũ không rủ cũng tới, nhắm mắt đưa trym thôi!

tiendat

Xe tải
Cần dứt khoát hẳn với L cũ, đau thêm 1 tí còn hơn là để mất L mới.
Không biết bạn đã trả lời với L cũ chưa?

Hama21

Xe hơi
E bầy kụ nói thế này nhá, cứ gặp e Liên nói chuyện nói là hôm qua a đi nhậu về mệt,buồn và say quá.a ko định nhắn tin cho e nhưng mà chẳng hiểu sao cứ lúc nào thấy mình cô đơn và lẻ loi nhất a lại nghĩ đến e,chắc có lẽ tại a y e nhiều quá. nhưng tất cả đều có duyên số e ạ,minh chắc có lẽ ko đến được với nhau nên có cố gắng cũng ko đc.trên đời này chỉ cần duyên số là đủ cho dù có cố gắng đến mấy cũng ko bao giờ thành.xin lỗi e vì a đã nhắn tin và làm e phải suy nghĩ nhiều,đứng dậy và về luôn ợ...!xong phim
Ngồi dậy, rồi đứng mà mặc quần áo mới về luôn được chứ CỤ?=))=))=))

Chỉnh sửa cuối:

hah2005

Xe tăng
Kết quả sao rồi cụ ơi.

amore

Xe hơi
Vụ nhầm này nguy hiểm thật, em cũng có một lần suýt chết đấy ạ

Ngua

Xe buýt
Chia buồn với cụ, em mới nhận 1 thẻ phạt, cũng chỉ vì cái Lờ chỗ Phan Văn Trường giao cắt và phối hợp với Xuân Thủy.

lead2011

Xe container
Kụ sướng thế..?
Hay quá tải thì bàn giao 1 L lại cho em. Em đỡ cho.

Daothanhtung

Xe tải
cụ để đấy em gq cho. cụ ưng em cũ hay em mới, với em thì em nào cũng đc hết

pick-up

Xe buýt
Mía ngon chơi luôn cả cụm đi cụ:o)

niceshot

Xe container
Cụ chủ thớt đang tìm cốt truyện phải ko ợ!

Nếu cụ định xây dựng nhân vật chính là 1 dạng "chính nhân quân tử" thì chỉ cần nói thật với cô L cũ về sự nhầm lẫn và xin lỗi!

Còn nếu đó là 1 chú đàn ông "rộng miệng" thì tối hôm sau cứ đến gặp, dẻo mỏ tán tỉnh rồi chén em L cũ thêm 1 cái (chắc trước đó cũng chén rồi nên mới có nt kiểu ấy!), sau đó lại tìm cách lượn như các lần trước để quay lại với em L mới.

Bịa léo đỡ được, đi ăn lẩu cá với em L mới cả chiều thì sao về say đến mức nhầm L được chứ:-B

Leopon

Xe tăng
Chiều hôm trước đèo em ấy đi cơ mà cụ. Còn chiều hôm sau thì em mới đi phá cỗ mà.
Nói ra thì xấu hổ nhưng không nói thì nhiều cụ lại hiểu nhầm. Liên là mẹ F1 nhà em ạ, ly hôn được mấy tháng nay rồi. Nhà cùng ngõ nên vẫn đụng nhau chan chát, trao đổi chuyện con cái, tiền nong thoải mái. mối quan hệ bình thường không căm ghét hay thù hận nhau. Hôm vừa rồi em không gặp nhưng cũng có nhắn tin trao đổi đại ý rằng: Đêm qua, anh say quá, nhớ em và cần em thật sự. Nhưng anh nghĩ rằng chúng ta không thể quay lại với nhau được chúng ta không hợp tính nhau, vì duyên số chúng ta chỉ đến thế, nếu cố cưỡng lại thì cũng chỉ đi đến 1 kết thúc không tốt đẹp.....
Không thấy cô ấy hồi âm lại gì cả.

khottabit

Xe container
Chiều hôm trước đèo em ấy đi cơ mà cụ. Còn chiều hôm sau thì em mới đi phá cỗ mà.
Nói ra thì xấu hổ nhưng không nói thì nhiều cụ lại hiểu nhầm. Liên là mẹ F1 nhà em ạ, ly hôn được mấy tháng nay rồi. Nhà cùng ngõ nên vẫn đụng nhau chan chát, trao đổi chuyện con cái, tiền nong thoải mái. mối quan hệ bình thường không căm ghét hay thù hận nhau. Hôm vừa rồi em không gặp nhưng cũng có nhắn tin trao đổi đại ý rằng: Đêm qua, anh say quá, nhớ em và cần em thật sự. Nhưng anh nghĩ rằng chúng ta không thể quay lại với nhau được chúng ta không hợp tính nhau, vì duyên số chúng ta chỉ đến thế, nếu cố cưỡng lại thì cũng chỉ đi đến 1 kết thúc không tốt đẹp.....
Không thấy cô ấy hồi âm lại gì cả.
Thế thì xong phim, giải tán rồi còn giề phải hỏi nữa :P

maybach57

Xe tăng
Cụ bảo là : Lúc đấy anh có tí men, vốtka của thằng maybach57 trên OF, anh nhắn tin nhầm. Tại là tại thằng maybach57. Xong cụ pm số em Liên ý cho em. Không ai trách cụ được đâu cụ ạ. Tội vạ đâu em chịu cho. :D