Hậu quả và kết quả của những bức ảnh Taxi và CSGT

ChiePCW

Xe tăng
Tổng kết của vụ trở thành người nổi tiếng là thế nào vậy bác? Em nghĩ beer phải DDOS 65 như kiểu server ấy chứ. Không thế thì trở thành người nổi tiếng làm gì hả bác :D:))

romeovn

Xe hơi
Hậu quả là trở thành nổi tiếng
Kết quả là chuẩn bị có beer uống

MINA

Xe buýt
@Mina : Có gặp gỡ gì đâu, chỉ PM và nhắn tin thôi. Cảm ơn thế là đủ rồi, cần gì hơn nữa.
.
Thôi thì em hỏi các bác cho nó công bằng,kẻo mang tiếng em là "Trâu buộc ghét trâu ăn,quan võ thì ghét quan văn dài quần":
-Với một con người đa sầu,đa cảm,đa tình và ướt át vậy(Hầu những người như vậy mới có con mắt nghệ thuật và làm nghệ thuật được),thì liệu có đành lòng bỏ qua một em nai vàng ngơ ngác không nhỉ???????
Mấy bác thân với lão Nô lên tiếng lấy công bằng hộ cái!:P :P :P

FeRAM

Xe điện
@Nhen & Z4 & Winnie : làm gì có nhuận gì đâu mà cứ đòi đánh chén … đừng làm em sợ lần sau ko dám up ảnh lên nữa

nghe điêu điêu là !!!!!!!!!!!!!!!!!!
Đây, em tìm đủ chứng cứ là Noza điêu nhé.

"- Lại bị gọi điện thoại phỏng vấn. Báo Vietnamnet mời làm cộng tác viên, và hứa đến cuối tháng sẽ trả tiền nhuận ảnh "

Bác Noza ơi, cuối tháng rồi đới.

Con-Heo-Béo-Xinh

Xe đạp
Alo bác cảnh sát giao thông Nguyễn Việt Anh đâu rồi. Lần sau bác gặp anh em OF thì nhẹ tay thui nhé :P

SonNga.com

Xe quá date
Website
www.SonNga.com
Alo bác cảnh sát giao thông Nguyễn Việt Anh đâu rồi. Lần sau bác gặp anh em OF thì nhẹ tay thui nhé :P
đề nghị bác NOZA tặng chú CSGT cái logo OF cho chú ý nhìn quen mắt... sau thấy cái logo đó ở mông thì thông củm... :)

Chip

Xe máy
Các bác cứ làm bố cháu khó xử. Muốn hỏi gì bố cháu các bác message cho bố cháu, bố cháu sẽ trả lời hết.

lee

Xe hơi
Cảm ơn NOZA! Cũng nhờ qua cái vụ này tôi mới biết về OF. Mới vào cũng thấy vui ghê. Trước đây bên OS chuyển qua đây sinh hoạt cùng.

29S2929

Xe tăng
giá mà bác chụp được ảnh tiêu cực của cảnh sát giao thông hành hạ anh em tài xế. chặn xe kiếm tiền mãi lộ. khiến nhiều người phải bỏ nghề , bán xe.tất nhiên đó chỉ là con sâu làm rầu nồi canh thôi. vẫn có nhiều chiến sĩ cảnh sát làm việc nghiêm tuc. thực ra việc bác làm không sai nhưng vận mệnh con người đôi khi cũng thay đổi vì một tấm ảnh , tôi nói thế có hơi quá không nhỉ. mong bác bỏ qua

Ý bác 29S là chú lái xe kia và gia đình (nếu có ) thì cũng đi về nơi xa lắm rồi à? Một bài học đắt giá của tuổi trẻ , giờ thì chắc cũng đủ khốn nạn kiếp làm thằng người rồi.

GypsyBM

Xe đạp
chẹp, khéo mình phải đi thuê đồ diễn một vụ khiếp hơn mới đc:))
Bác này hôm nay làm chuyên gia khảo cổ à? Chắc ăn theo hiệu ứng của bọn Khựa mới tìm được lăng mộ Tào Tháo đây.:)

Bình X-Five

Xe container
giá mà bác chụp được ảnh tiêu cực của cảnh sát giao thông hành hạ anh em tài xế. chặn xe kiếm tiền mãi lộ. khiến nhiều người phải bỏ nghề , bán xe.tất nhiên đó chỉ là con sâu làm rầu nồi canh thôi. vẫn có nhiều chiến sĩ cảnh sát làm việc nghiêm tuc. thực ra việc bác làm không sai nhưng vận mệnh con người đôi khi cũng thay đổi vì một tấm ảnh , tôi nói thế có hơi quá không nhỉ. mong bác bỏ qua
Em cũng có quả ảnh dìm hàng mấy chú xxx cơ mà có thành phần nó mắng em là ********* mí cả "thích nổi tiếng giống Noza à".... thía là em gỡ :)):77:

Em ví dụ một cái cho dễ hiểu nhá :69:
(nếu nhạy cảm Mốc gỡ hộ em)

Phờ Râu

Xe điện
Em cũng có quả ảnh dìm hàng mấy chú xxx cơ mà có thành phần nó mắng em là ********* mí cả "thích nổi tiếng giống Noza à".... thía là em gỡ :)):77:

Em ví dụ một cái cho dễ hiểu nhá :69:
(nếu nhạy cảm Mốc gỡ hộ em)

cụ cho cháu "mượn" cái này làm avatar nhá :69:

Cavali

Xe điện
Cảm ơn anh rắn
Giờ em mới biết cái thớt này tồn tại :21: