[Thảo luận] Hậu quả của việc bám mít

vũ duy

Xe hơi
Nhiều truong hợp ntnày lắm ak.

anhtho

Xe ngựa
Cái này gọi là ngu thì chết. Chia sẻ luôn bới các cụ kinh nghệm của em, trong bất kỳ tình huống nào thì ít nhất em fải nhìn thấy hết bánh sau của xe đằng truớc. Các cụ cứ thử mà xem, an toàn tuyệt đối.
Chẳng có gì tuyệt đối cả. Cụ nhìn thấy bánh sau xe trước là khoảng cách bao nhiêu ? 10m, 20 m hay 30 m ?. Điều đó còn phụ thuộc vào cụ đi tốc độ bao nhiêu. Nếu 2 xe dang chạy 80km/h thì chỉ nhìn thấy bánh sau là chưa đủ.

huongdao

Xe tải
Đâm nhau ngay chỗ bán Quách, Tiểu tiện thế còn gì!!!
cụ vai ớt định mua Quách ở đây nhưng cậu tắc xi bảo mua ở đây giá đắt hơn ở phía trên.cụ vai ớt không nghe nên bị cụ tắc xi đạp vào mít bắt đi lên phía trên mua vì cửa hàng phía trên cụ tắc xi mới có phần trăm :D
P/S :em té đây :))

huongdao

Xe tải
Chẳng có gì tuyệt đối cả. Cụ nhìn thấy bánh sau xe trước là khoảng cách bao nhiêu ? 10m, 20 m hay 30 m ?. Điều đó còn phụ thuộc vào cụ đi tốc độ bao nhiêu. Nếu 2 xe dang chạy 80km/h thì chỉ nhìn thấy bánh sau là chưa đủ.
cụ này nói chuẩn, cái kinh nghiệm của cụ kia chỉ áp dụng vào một số tình huống chứ không phải là tất cả. còn phụ thuộc cả vào tốc độ cũng như thời tiết nữa.nhiều khi còn cả vị trí ngồi của người lái nữa ấy chứ...

huongdao

Xe tải
E cũng có ảnh của thủ phạm, nhưng khi chụp cụ ta xi có ý kiến nên e ko đưa lên đây. E ủng hộ việc cụ đã lập thớt để tổng hợp các vụ tai nạn.
những thằng như này thì phải để bàn dân thiên hạ hoặc sếp của nó biết để lần sau nó đừng đi n gu như thế nữa. cụ việc gì phải nghe ý kiến của nó chứ, chạy láo chạy n gu còn ý kiến ý cò gì nữa. xin lỗi những ai đã và sẽ chạy taxi chứ em ghét cái kiểu chạy bon chen và cứ nghĩ mình lái giỏi của một số đứa lái taxi lắm, biết rằng là miếng cơm manh áo nhưng không phải vì vậy mà chạy ẩu được, rồi có ngày làm vài năm cũng không đủ tiền để đền một vụ đâu. đã lái xe không ai dám vỗ ngực nói tôi lái giỏi lái lụa cả, cái nghề này họa vô đơn chí lắm. lái giỏi hay lụa cũng chỉ giảm va chạm thôi chứ không thể không va chạm được, tự tin quá rồi có ngày tự tử đấy mấy đứa taxi ợ.

GLK1980

Xe hơi
Tôi cũng bị một lần mấy ông taxi hôn ***, đợt đấy đang sửa cầu thăng long

namht087

Xe hơi
đang vội... ai biểu chú cản đg... ko cho a vượt... haha

nguyenhai_hh

Xe đạp
ghê răng lắm các cụ ợ.thi thoảng e đi 1A mà mấy cụ cứ bắm mít e làm e phải nháy phanh liên tục.thế mà các cụ lại nháy đèn e mới đau chứ.e thì cứ cách 30m-50m thế là vèo...các cụ bim bim bim vợt phải luôn.e thì chả dám...(hơi cản trở gt tý %-(%-(%-([-X)

casau

Đi bộ
Biển bác Vios là "Mãi Không Phát Lộc", thảo nào...