@ Hành trình tìm vịt xiêm phương nam và xuyên việt 2011 qua 2100 km

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Chúc mừng cụ chủ thớt có chuyến đi rất ý nghĩa và lãng mạn. Nhà cháu đang đợi trẻ con lớn rùi cũng chất cả nhà lên xe, làm 1 chuyến như vậy ợ. Cuối tuần này, có nhà cụ Ribycka (Hội Ếch) cũng chất Gấu và 2 F2 lên TUCSON đi xuyên Việt 1 tháng đấy! Thèm quá nhưng Gấu nhà cháu không nghỉ dài được...

New_Carens

Xe điện
2 vợ của bác đều đẹp và đều teen như nhau.

vitara73

Xe buýt
Quá chuẩn, chúc mừng cụ nhé, hôm nào ra mắt hội Vịt nhé
E đang lên chương trình đi Hà Nội - Hội An khoảng 8 đến 9 ngày đây, không biết hôi Vịt có bác nào máu không, F1 nhà e nghỉ hè hết rồi

Vợ cả của Bác đẹp thế! Hai vợ chồng Bác đón vợ 2 rồi cùng nhau xuyên Việt, có khi còn lãng mạn hơn tuần trăng mật í nhỉ? Nhìn mà phát thèm được như bác

toanco_k32

Xe tăng
Bác giống em, hai vợ chồng mua vé máy bay 1 chiều, vào Vũng Tàu xách 1 con vịt chạy ra.
Có điều vợ chồng em chạy cắm cúi SG-HN 3 ngày, không đi chơi được như bác. Ngày đầu SG-Nha trang, ngày thứ 2 Nha trang - Huế, ngày cuối Huế-HN. Được cái bà cả em cũng chạy xe được, nên thi thoảng em giao tay lái, ngủ bù

B.DTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Ảnh đẹp bình hay nhưng nhớ bỏ cái AVT đi HN nhé :P ,lâu quá rồi, hehe

NTBinh

Xe máy
Ảnh đẹp, xe đẹp, người cũng trông khỏe và đẹp.

Dưng mờ phong cảnh trên đường đẹp, em có cái kỷ niệm không hay ho lắm với di tích Lầu Ông Hoàng ở Mũi Né, đến giờ vẫn sợ và thề-hứa-đảm bảo không bao giờ và không khi nào đưa bạn gái-vợ-người yêu đến chơi ở Lầu Ông Hoàng đó nữa.

Những di tích liên quan đến thi sĩ bạc mệnh Hàn Mặc Tử trong đó có Lầu Ông Hoàng với Mộng Cầm, năm đó em đưa bạn gái đi chơi xuyên Việt và ghé chơi Lầu Ông Hoàng, chuyến đi chơi rất lý thú và sau đó về đến nhà thì .... bye bye, cuộc tình 4 năm với đám cưới trước mắt đã say gudbye forever, em tìm hiểu nguyên nhân mới vỡ lẽ đó là do chuyến đi đến Lầu Ông Hoàng, đêm đó về khách sạn được nhân viên khách sạn kể lại giai thoại và những minh chứng thực tế của các đôi đang yêu hoặc mới cưới đến Lầu Ông Hoàng đều giải tán sớm... Hãi vãi...

Em mong bác hạnh phúc để giải cái dớp Lầu Ông Hoàng đó...chốn xưa chân Hàn Mặc Tử đã qua!

Vitara in TN

Xe tải
Chúc Mừng Cụ ...ít người có được chuyến Du Lịch như Cụ...quá nhiều Ý nghĩa cho cả 2 vợ của CỤ....
Nhìn Vợ 2 cụ có 5 Vạn mà em tủi thân Vợ 2 nhà em quá...

Chỉnh sửa cuối:

volant oval

Xe đạp
Hôm qua em ngắm VIT nhà cụ Hainguyen rồi. Ngon bổ rẻ quá! Chúc mừng cụ!
chào bác EZdong, em góp phần làm cho đàn Vịt Hà Lội nhiều lên để chống ngập bác à, có dịp vào am ới chúng em mọt tiếng nhé !

volant oval

Xe đạp
Hải ơi ! Về HN vui vẻ hả, cậu mợ có một chuyến đi tuyệt vời, anh em Suwagon OS đang khoái làm một chuyến như cậu mợ đấy ! ( Anh Mexehop đây )

EZdong

Xe điện
chào bác EZdong, em góp phần làm cho đàn Vịt Hà Lội nhiều lên để chống ngập bác à, có dịp vào am ới chúng em mọt tiếng nhé !
Bác đóng góp thêm VIT cho HN nữa nhé! Mùa ngập lụt đến rồi..............mà VIT thì có rất nhiều lợi thế khi ngập bác ạ!
Dịp tới em vào SG em hy vọng sẽ gặp bác và các bác WGC-South nhé!!!!!!!!!!!!!!!!

nguyenanhson113

Xe tăng
Hải ơi ! Về HN vui vẻ hả, cậu mợ có một chuyến đi tuyệt vời, anh em Suwagon OS đang khoái làm một chuyến như cậu mợ đấy ! ( Anh Mexehop đây )
Em cũng chỉ mong được như lão ấy 1 phát.
Nhờ các kụ trong ấy có gì hú em qua số của cha thư ký Raotro nhá! 0989.644332

vietanh_car

Xe tăng
chúc mừng cụ cưới được v2 và 1 chuyến xuyên Việt đầy kỷ niệm

pxtanh

Xe đạp
Ảnh đẹp, xe đẹp, người cũng trông khỏe và đẹp.

Dưng mờ phong cảnh trên đường đẹp, em có cái kỷ niệm không hay ho lắm với di tích Lầu Ông Hoàng ở Mũi Né, đến giờ vẫn sợ và thề-hứa-đảm bảo không bao giờ và không khi nào đưa bạn gái-vợ-người yêu đến chơi ở Lầu Ông Hoàng đó nữa.

Những di tích liên quan đến thi sĩ bạc mệnh Hàn Mặc Tử trong đó có Lầu Ông Hoàng với Mộng Cầm, năm đó em đưa bạn gái đi chơi xuyên Việt và ghé chơi Lầu Ông Hoàng, chuyến đi chơi rất lý thú và sau đó về đến nhà thì .... bye bye, cuộc tình 4 năm với đám cưới trước mắt đã say gudbye forever, em tìm hiểu nguyên nhân mới vỡ lẽ đó là do chuyến đi đến Lầu Ông Hoàng, đêm đó về khách sạn được nhân viên khách sạn kể lại giai thoại và những minh chứng thực tế của các đôi đang yêu hoặc mới cưới đến Lầu Ông Hoàng đều giải tán sớm... Hãi vãi...

Em mong bác hạnh phúc để giải cái dớp Lầu Ông Hoàng đó...chốn xưa chân Hàn Mặc Tử đã qua!
bác này nói lạ.
em và bà cả em cũng đi lầu ông hoàng từ khi mới quen nhau cách nay cũng hơn 9 năm, thế mà bọn em giờ đã có 1 thằng cu 4 tuổi rồi. có gì đâu.
Cái "dớp" này nói qua nói lại cũng để cho vui thôi bác ạ.

Ducwagon

Xe tăng

Đẹp quá, vịt phới sương cảnh này tuyệt đẹp, vote cụ Hải nhé :D

wagon2005

Xe tăng
chào anh mexehop em cũng muốn nhờ anh để có duyên làm chuyến như hainguyen đây .

Suzz

Xe điện
e cũng vào vote cho kụ @hainguyen, chuyến đi ấn tượng và mua được xe đẹp

volant oval

Xe đạp
chào anh mexehop em cũng muốn nhờ anh để có duyên làm chuyến như hainguyen đây .
Hiện giờ cũng có một em vịt màu ghi hồng, biển số tỉnh nhưng em dự là không ngon, đánh tiết canh "không đông" nên em chả dám làm mối ! Em khoái làm thế nào mà Vợ cả, Vợ 2 cả hai vợ đều cười tít mới được ! Nếu còn duyên thì chờ em nhé ! Em thề (em quen ngữ phong của bác Raotro mất rồi !)