[VHGT] Hành trình tìm công lý (phần 1) - Khiếu nại

fuxe

Xe container
vote cụ vì 1 xh tôn trọng luật pháp (b)

cwise

Xe container
Đơn như thế là ổn rồi, súc tích và ngắn gọn, theo quy định anh em ta chờ trong thời hạn giảii quyết xem họ có ý kiến gì không.

Thichtat

Xe tăng
Ủng hộ chủ thớt kiện đê, giờ hình ảnh CSGT, GTCC sao bị dân ghét thế cơ chứ, Mấy chú :@) này mà làm đúng quyền hạn và trách nhiệm thì đâu bị dân người ta chửi hehe

Truongvk

Xe tải
Em nhiệt liệt ủng hộ cụ chủ thớt!

Giá cụ chủ thớt kiên quyết bắt TTGT ghi rõ mô tả tình trạng mà họ qui kết cụ phạm lỗi, hoặc cụ tự ghi mô tả đó vào biên bản thì có lẽ lập luận và bằng chứng của cụ sẽ có sức thuyết phục hơn.

xxx luôn tìm cách ghi lỗi trong bb chung chung để dễ qui kết khi xử phạt, nhưng nếu chúng ta kiên quyết yêu cầu phải ghi rõ tình huống thì họ cũng phải chấp nhận, vì đó là quyền của người đương sự, ngay trong bb cũng đã có thiết kế riêng phần nêu ý kiến của đương sự. Chúng ta ko nhất thiết phải ghi theo đúng những điều xxx yêu cầu.

Mời cụ xem thớt em mới chiến với xxx để thấy rõ điều đó.

http://www.otofun.net/threads/334639-xxx-bat-em-di-sai-lan-duong-xuong-cau-vt-em-dnghi-gq-nhanh-ko-duoc-nen-danh-hoa

vt2phuc

Xe điện
Em nhiệt liệt ủng hộ cụ chủ thớt!

Giá cụ chủ thớt kiên quyết bắt TTGT ghi rõ mô tả tình trạng mà họ qui kết cụ phạm lỗi, hoặc cụ tự ghi mô tả đó vào biên bản thì có lẽ lập luận và bằng chứng của cụ sẽ có sức thuyết phục hơn.

xxx luôn tìm cách ghi lỗi trong bb chung chung để dễ qui kết khi xử phạt, nhưng nếu chúng ta kiên quyết yêu cầu phải ghi rõ tình huống thì họ cũng phải chấp nhận, vì đó là quyền của người đương sự, ngay trong bb cũng đã có thiết kế riêng phần nêu ý kiến của đương sự. Chúng ta ko nhất thiết phải ghi theo đúng những điều xxx yêu cầu.

Mời cụ xem thớt em mới chiến với xxx để thấy rõ điều đó.

http://www.otofun.net/threads/334639-xxx-bat-em-di-sai-lan-duong-xuong-cau-vt-em-dnghi-gq-nhanh-ko-duoc-nen-danh-hoa
Em đồng ý với cụ. Có cả nhân chứng, vật chứng ra nữa thì tốt hơn.

kimithanh

Xe tăng
hình như bác là ng của bên văn phòng chính phủ thì pải.hehehe chúc bác chiến thắng nhé

F.ACURA

Xe container
Nhiệt liệt ủng hộ cụ_dù cho kết quả thế nào thì vẫn mời cụ 1 ly ;))

hungbm

Xe điện
Vụ này khác với vụ cụ Đông về đối tượng bị kiện là Sở GTVT thay vì CSGT nên cơ hội thắng kiện nhiều hơn vụ cụ Đông.

Hắc Ín

Xe tăng
Nhiệt liệt ủng hộ cụ thanh_hoi và cụ havu. Phải có những người như các cụ thì xã hội mới văn minh lên được. Hóa ra cụ ở ngay cạnh cơ quan em, em hay ra mấy quán nước chè đầu ngõ nhà cụ chém gió, hẹn có dịp chém gió với cụ ạ. Chúc các cụ chiến thắng.

thuylinh102

Xe hơi
Nhà em trước cũng hay đỗ ở đây nhừn từ hôm có quyết đinh thu hồi giấy phép giữu xe 262 tuyến phố thì XXX và GTCC lại càn quét luôn cả mấy phố này nên dạo này em chạy vào trong hồ 3 mẫu

etran

Xe buýt
Em sẽ tạm đính thớt này lên để mọi người theo dõi.

@ 1 số cụ quá khích: Em sẽ triệt để xử lý những cụ nào vào đây post bài chỉ để chửi đổng, chửi hôi. Cụ thanh_hoi đang cần sự tư vấn, đóng góp ý kiến cũng như sự trợ giúp của các cụ chứ không cần mấy câu chửi bới ba lăng nhăng.

Kính báo.
Cụ Bụp làm ơn xử lý luôn cả những quả comment kiểu như "lót dép ngồi hóng", "vodka...vv.." với cả như này đi cho tiện theo dõi nội dung chính, em thật :)

Em đang nghĩ đến Lê văn Luyện. ;))

binhtx83

Xe buýt
Hy vọng cụ chủ sẽ đạt được nguyện vọng, sau vụ này lực lượng CSGT sẽ phải nghiêm túc hơn trong công việc - ko dám làm bừa nữa.

N_V_L

Xe điện
Chúc cụ chủ thành công, và thắng lợi, để công Lý ko phải là diễn viên hãi nữa ạ,

E thấy các cụ hay nhắc vụ cụ Đông
Vậy cho e hỏi vụ đó có kq cuối cùng ntn ạ

Speeder

Xe tăng
Em quanh đây thôi, cần gì bác alo cho em nhá!
Website
www.tbcnsv.com
Cái này họ sai rồi, nhưng nếu mà đòi bồi thường thì bác chủ nên đòi cả những chi phí khác (tiền taxi chẳng hạn).
Các bác cho E hỏi nhỏ tí:
  • Nếu mà bồi thường cho bác chủ thì tiền bồi thường này lấy ở đâu (chi phi cẩu+ trông giữ xe)? LẤY TỪ THUẾ DO CÁC BÁC NỘP.
  • Những người ra quyết định sai sẽ bị xử lý thế nào? NGHIÊM TÚC KIỂM ĐIỂM TRƯỚC...GƯƠNG!
Bao lâu mới có phản hồi hả Thanh hoi?