[Funland] Hành trình đi tìm những siêu cổ phiếu

Hunterelite

Xe tải
TLH vào còn được ko cụ Hunt, cụ Gacon, em sợ chưa kịp về thì cháy TK rồi. Theo các cụ, em oánh thép nhưng chỉ dám vào HPG thôi.
Em không phải tư vấn nên không dám khuyên cụ. Hàng họ em sẵn trong kho cả rồi :)

Oạch...trả lời xong mới đọc lại một hồi thấy cụ Hunt đã cho đáp án. Em bận quá toàn đêm mới vào OF được
Sao đâu cụ, rất cảm ơn cụ đã trả lời em :)

Hunterelite

Xe tải

Teen

Xe điện
Chưa xét đúng sai nhưng em rất cảm ơn 2 cụ đã trả lời câu hỏi của em. Từ khi em post cho đến giờ thì Topic này đã có cả vài trăm lượt view, nhưng hầu hết cụ mợ đều bỏ ngơ câu hỏi, vậy tại sao các cụ mợ lại muốn em trả lời khi các cụ mợ hỏi em? Đây cũng có thể là văn hoá tôn trọng lẫn nhau khi tham gia giao thông...

Thôi bỏ qua.
Quay lại trả lời câu hỏi của em thì rất tiếc 2 cụ đều trả lời chưa đúng. Còn nguyên 3 con. Vì sao ư??? Con ếch đó mới "quyết định nhảy" thôi chứ nó "chưa nhảy". Điều này tương tự như việc mới nghĩ đến chứ chưa làm. :)) :)) :)) Trích trong cuốn sách "KHÔNG THO LỐI MÒN"

Cảm ơn cụ vì cuốn sách hay. Em cảm nhận được sự quyết tâm và tự tin của cụ

KafeDel

Xe tăng
Cụ chủ cứ phát huy thêm về muôn mặt cuộc đời gắn với đánh chứng thế này thì Thớt của cụ cuối năm sẽ đc lên Táo quân :) Em fun mà thật!

Hunterelite

Xe tải
Em luôn chấp nhận đổi toàn bộ tài sản của mình để có những bài học xứng đáng.

Cụ chủ cứ phát huy thêm về muôn mặt cuộc đời gắn với đánh chứng thế này thì Thớt của cụ cuối năm sẽ đc lên Táo quân :) Em fun mà thật!
Đọc sách hay mà cụ.

Chứng khoán VN khác gì cái chợ đâu cụ?
Giàu thì nó ghét, nghèo thì nó khinh, mà thông minh thì tìm cách tiêu diệt :))
:))