[Funland] Hành trình đi tìm những siêu cổ phiếu

Hunterelite

Xe tải
Cụ có nhất thiết phải đúng cả 2 hướng thế ko? TT giảm -6.65 điểm, mà TK của cụ vẫn phình ra? À thế nay cụ có vào VHG ko?
TT hàm chứa rủi ro nhiều hơn mức em chấp nhận, thì em vào để mà ôm rủi ro cùng các cụ cho vui à? :)) Vẫn đang muốn canh ra mà cụ

juve147

Xe tải
Dạ, liều + thiếu hiểu biết :D. May vào được ít TLH giá 6.5 cụ ạ. Còn BGM em vào 3.8. Giờ e có 3 mã đấy cụ ạ

juve147

Xe tải
:( Nói nhiều cũng có nghĩa em đã cầm lâu và có lợi nhuận khủng từ nó, cũng sẽ là việc nó tăng giá quá nhiều, mà tăng quá nhiều thì em đang có sẵn trong tài khoản em còn thấy rủi ro tăng theo, đằng này cụ lại máu múc; cụ ko sợ T+ hay sao??? :(
Có sợ cụ ạ. Tại hôm qua mở lại TK hôm nay ngứa ngáy quá ạ, cũng dựa vào linh tính thôi ạ. Hôm nào có dịp cf với cụ, em nhờ cụ thông não cho em chút ạ :D

Hunterelite

Xe tải
Vâng. Căng đét cụ ạ :D. Cụ có tài liệu nào dễ hiểu cho người mới như em không ạ? em đọc trên mạng chung chung mà mông lung lắm ạ :D
:)) thế tức là cụ chưa hiểu hết pp đánh của em rồi. Với em thì chỉ có mỗi bảng tử là đáng tin thôi, còn lại thì chẳng có gì đáng tin cả.
Các con số không biết nói dối, chỉ có người lừa người thôi. :))

Gaconchoichung

Xe buýt
:)) thế tức là cụ chưa hiểu hết pp đánh của em rồi. Với em thì chỉ có mỗi bảng tử là đáng tin thôi, còn lại thì chẳng có gì đáng tin cả.
Hôm nay là lần đầu tiên em dc trải nghiệm cuộc chiến tâm lý theo cách của cụ. Từ lúc biết mình mất hàng, em đau đầu mãi đến giờ cụ ạ. ~X(~X(~X(

juve147

Xe tải
Em cũng biết sơ qua. Nhưng cách của cụ đâu phải đơn giản đâu, em cũng phải tìm hiểu một số kiến thức cơ bản nữa :D

Gaconchoichung

Xe buýt
Em cũng biết sơ qua. Nhưng cách của cụ đâu phải đơn giản đâu, em cũng phải tìm hiểu một số kiến thức cơ bản nữa :D
Có lẽ mọi ng chưa thử thì nghĩ là khó, em trải nghiệm hơn 1 tuần rồi thì thấy đạt như trình cụ Hunter mới khó thôi, chứ để nắm sơ sơ và cái sơ sơ ấy đủ khả năng x3 tài khoản trong 1 năm thì cũng làm gì khó và ko có gì gọi là cao siêu cả đâu, rất thực tế là đằng khác ấy :).
Còn cái sơ của cụ thì em nghĩ vẫn chưa vào đến vòng gửi xe ;))

juve147

Xe tải
Có lẽ mọi ng chưa thử thì nghĩ là khó, em trải nghiệm hơn 1 tuần rồi thì thấy đạt như trình cụ Hunter mới khó thôi, chứ để nắm sơ sơ và cái sơ sơ ấy đủ khả năng x3 tài khoản trong 1 năm thì cũng làm gì khó và ko có gì gọi là cao siêu cả đâu, rất thực tế là đằng khác ấy :).
Còn cái sơ của cụ thì em nghĩ vẫn chưa vào đến vòng gửi xe ;))
Vâng. Hôm nào có dịp thỉnh giáo cụ với cụ Hunter thông não giúp e với ạ :D

Gaconchoichung

Xe buýt
Quá choáng váng với TLH, Em xuống tàu từ hôm qua mà nay vẫn choáng :))