[CCCĐ] Hành trình đến cõi thiêng : TRƯỜNG SA !!!

Inli_4B

Xe tải
Bọn này nó thô lỗ hơn Vạn Hoa ấy chứ. Giao lưu tình cảm với nước bạn thì lần nào chả vồ vập đến xước hết cả người anh em. :D :D :D
Mấy tàu lai dắt này chỉ phục vụ cho công binh hải quân, ko phải đôị trực chiến hay hay Vạn Hoa :P

phucbonguyen

Xe điện
Hì, cám ơn cụ. Công việc kinh doanh mới của cụ thế nào rồi? Cụ chuyên bán hàng Nga à?
Cảm ơn cụ đã hỏi,e mở siêu thị mini chuyên mẹ và bé,hàng Nga là 1 phần.cụ có thời gian mời cụ ghé bãi biển Hải hoà-Tĩnh gia-thanh hóa.cụ mà ghé qua nhớ hú e nhé,e sẽ đón ttiếp cụ nhiệt tình.....cửa hag e ngay quốc lộ luôn,mong gặp cụ 1 ngày gần nhất

Bọn này nó thô lỗ hơn Vạn Hoa ấy chứ. Giao lưu tình cảm với nước bạn thì lần nào chả vồ vập đến xước hết cả người anh em. :D :D :D
không được không được, thế thì thô lỗ quá thô lỗ quá, bọn này toàn...bọc lốp ô tô quanh người nên sợ gì va đập đâu. Chức năng là húc ủi tì đè mà

Cảm ơn cụ đã hỏi,e mở siêu thị mini chuyên mẹ và bé,hàng Nga là 1 phần.cụ có thời gian mời cụ ghé bãi biển Hải hoà-Tĩnh gia-thanh hóa.cụ mà ghé qua nhớ hú e nhé,e sẽ đón ttiếp cụ nhiệt tình.....cửa hag e ngay quốc lộ luôn,mong gặp cụ 1 ngày gần nhất
Rất nhiều sĩ quan tàu 571 quê Thanh Hóa. Nhất định có dịp e sẽ ghé thăm cụ

Inli_4B

Xe tải
Gớm chỗ người nhà thì nó xa cách thế chứ nếu gặp người anh em láng giềng thì em nghĩ nó chả vén cái váy lốp cao su ấy lên mà lao vào ấy chứ. :)) :))
không được không được, thế thì thô lỗ quá thô lỗ quá, bọn này toàn...bọc lốp ô tô quanh người nên sợ gì va đập đâu. Chức năng là húc ủi tì đè mà

Đài kiểm soát không lưu đang hoàn thiện

Bờ kè này thường là góc ảnh yêu thích của báo chí: xanh mướt những hàng cây với hàng cột đèn duyên dáng như ở bãi biển nào đó. Nhưng nay mùa khô đã làm cho lá bớt xanh và muối mặn đã làm cho cột đèn bị han rỉ đi rất nhiều

Tình cờ sáng nay Vnexpress đưa tin này:

Quy mô 7 bãi đá Trung Quốc bồi đắp phi pháp ở Trường Sa
Diện tích mà Trung Quốc bồi đắp phi pháp ở quần đảo Trường Sa của Việt Nam lên tới 1.300 hecta. Trên đó Bắc Kinh xây 3 đường băng dài tiếp nhận được cả máy bay ném bom và các công trình quân sự, theo báo cáo mới nhất của Bộ Quốc phòng Mỹ.

Xem thêm: So sánh 7 đường băng trên quần đảo Trường Sa
Trong chuyến đi vừa rồi em đã được đi qua mấy điểm nóng đó: Xubi. Ga ven, Gạc ma. Tuy nhiên bài viết này còn thiếu một bãi đá Trung quốc chiếm đóng trái phép nữa : Huy Gơ. Bãi đá đó TQ còn bồi đắp to hơn cả Gạc Ma. E đã up ảnh ở mấy trang trước

TUCSON9389

Xe điện
Cụ thớt có nhắc đến cái wc ở đảo, em cung cấp cho cụ đây nhoé

Đây là wc trên đảo sơn ca nhé các cụ

nokia1970

Xe hơi
WC như vậy gặp gió biển thì thành lộ thiên

Cụ thớt có nhắc đến cái wc ở đảo, em cung cấp cho cụ đây nhoé

Đây là wc trên đảo sơn ca nhé các cụ
Cái này trên đảo Sơn Ca đối diện chỗ dãy chuồng lợn em đã up. E muốn hỏi trên đảo chìm cơ. Kể ra thì đảo Sơn Ca nên dẹp chỗ này, nó vừa mất mỹ quan vừa ko an toàn. Nó nằm cạnh bãi đáp trực thăng, khi bãi đáp này hoàn thiện và đón máy bay hạ cánh thì mấy cái wc này có mà chả bay như lá

Bắp cải

[Tịch thu bằng lái]

Xedapdien2014

Xe tăng
Cái này trên đảo Sơn Ca đối diện chỗ dãy chuồng lợn em đã up. E muốn hỏi trên đảo chìm cơ. Kể ra thì đảo Sơn Ca nên dẹp chỗ này, nó vừa mất mỹ quan vừa ko an toàn. Nó nằm cạnh bãi đáp trực thăng, khi bãi đáp này hoàn thiện và đón máy bay hạ cánh thì mấy cái wc này có mà chả bay như lá
Đồng chí Mợ này vẫn đang ăn vạ Cải Cụ ợ.;)). Cụ xem dùm em cái. Nóa ảnh hưởng đến tương lai và hạnh phúc cụa em đới ạ. ;))
Đầu tư trang bị như này chẳng chóng thì chầy cũng hỏng, qua em về ổn anh ạ :(
đồng chí mợ vẫn nhờ hỏi món đá TSa anh ơi :((
Em cám ơn Cải nhiều nhé. Ko có cũng ko sao đâu ạ. Số trời đã định, thưa mà khó lọt. :D

Chỉnh sửa cuối:

accord_89

Xe tăng
Theo em không nên bỏ cái này cụ ạ, mà cần gia cố để bảo tồn (biến thể wc - loại cao cẳng) để sau lày có làm du lịch còn có tí đời sống của chiến sĩ đảo xa...

Đồng chí Mợ này vẫn đang ăn vạ Cải Cụ ợ.;)). Cụ xem dùm em cái. Nóa ảnh hưởng đến tương lai và hạnh phúc cụa em đới ạ. ;))

Em cám ơn Cải nhiều nhé. Ko có cũng ko sao đâu ạ. Số trời đã định, thưa mà khó lọt. :D
Không những đá Trường Sa mà còn có cả chữ sư thầy ở đảo Trường Sa viết tặng nữa cơ mợ nhé

Theo em không nên bỏ cái này cụ ạ, mà cần gia cố để bảo tồn (biến thể wc - loại cao cẳng) để sau lày có làm du lịch còn có tí đời sống của chiến sĩ đảo xa...
Lúc nhìn dãy WC đó em hơi choáng. Cửa của nó lại tơ hơ quay vào trong chứ ko hướng ra phía biển. Hay tại trên đảo toàn là đàn ông với liền ông nên chả cần kín đáo :P

Tại Trường Sa lớn cũng ko tổ chức duyệt đội ngũ mà chỉ chào cờ vì nắng quá. Sau lễ chào cờ mọi người thắp hương tại đài tưởng niệm các liệt sĩ