Hành trình cưới và spa vợ 2

chevroletcruz

Xe điện
e vừa chụp được mấy cái bùa mà cụ chủ bảo hơn 9tr đây ạ. e mời cccm và cụ fly thẩm ạ

Quan77

Xe tải
Thôi biết thế nào là khôn là dại, cụ chủ yêu thì vừa đi vừa đắp dần thôi chứ làm một lúc thì xót lắm, tiền sửa cũng khá đấy, nhưng có đắp bao nhiêu vào thì khi bán cũng chả ai tính vào. Xe ma túy nhà em em cứ túc tắc vừa đi vừa sửa thôi, cái quan trọng làm trước còn lặt vặt tính sau thi thoảng lên đây kêu khóc nhờ các cụ có kinh nghiệm cứu giúp cũng hay phết. Giờ tay nghề sửa vặt cũng khá rồi đấy cụ chủ thớt.

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
e vừa chụp được mấy cái bùa mà cụ chủ bảo hơn 9tr đây ạ. e mời cccm và cụ fly thẩm ạ

https://img.otofun.net/upload/v6/2017/10/13/757418-87626-20171013-112900-

thay mấy cái như rotuyn , giảm sóc nhìn là biết mà cụ :)
giấy này mụ thích E un cho cả quyển!
thế e mí bảo ktra mấy cái thay kia trên xe thực tế có k

chevroletcruz

Xe điện
Thôi biết thế nào là khôn là dại, cụ chủ yêu thì vừa đi vừa đắp dần thôi chứ làm một lúc thì xót lắm, tiền sửa cũng khá đấy, nhưng có đắp bao nhiêu vào thì khi bán cũng chả ai tính vào. Xe ma túy nhà em em cứ túc tắc vừa đi vừa sửa thôi, cái quan trọng làm trước còn lặt vặt tính sau thi thoảng lên đây kêu khóc nhờ các cụ có kinh nghiệm cứu giúp cũng hay phết. Giờ tay nghề sửa vặt cũng khá rồi đấy cụ chủ thớt.
vâng cảm ơn cụ ạ
thay mấy cái như rotuyn , giảm sóc nhìn là biết mà cụ :)
tất cả chi tiết đều đã cũ và nát theo thời gian, chẳng có cái gì là thay mới cả cụ ạ,

mrQuick8x

Xe điện
Cụ chụp giúp tất cả hóa đơn với số tiền hơn 9tr mình đã đưa cho lên đây kho khách quan nhé, và mình sẽ không comment trong thớt này nữa. Tôn trọng thông tin nhiều chiều và cảm nhận của cụ. (với cá nhân mình + cả 9tr tiền mình đã sửa tự thấy rằng nó quá tốt cho giá 70tr)
Ko còm nữa chỉ bởi vì đuối lý, bị các cụ bóc mẽ hết rồi nên chưa nghĩ ra chiêu trò gì nữa để mang ra thanh minh???:^o

Korando1980

Xe tăng
Tóm lại:
1. Mua xe trên of cũng phải check xe cho kĩ (tốt nhất là thuê thợ check)
2. Niềm tin phải đặt đúng chỗ
3. Phải dũng cảm: dũng cảm cắt lỗ hoặc dũng cảm rút ví hoàn lương cho e nó
4. Thích đến thế nào thì cũng đừng nhích luôn và ngay. Cứ từ từ, cái gì thuộc về mình nó sẽ là của mình.

Chia buồn sâu sắc vs cụ chủ.
Thế mí có câu " Hà nội không vội được đâu " cụ nhể

chevroletcruz

Xe điện
Trước đây đã chỉ cho cụ mua được con xe ngon, tưởng cụ sau ngần ấy năm sẽ có thêm kinh nghiệm ai dè mua cái xe lần này theo cảm hứng. Thật thất vọng
dạ, xe đấy e vẫn giữ cụ ạ, vẫn mang tên gấu của e ạ, vợ chồng e để lại cho e cậu của e đi, lần này e xin nhận trách nhiệm về mình vì quá vội vàng và cảm tính, :((
mấy lần muốn hẹn cụ để cảm ơn công lao mà chưa có duyên, lần này nhất định cụ cho e cơ hội gặp mặt ạ. e cần thêm cụ chỉ giáo rất nhiều

Phương Nga

Xe lăn
dạ, xe đấy e vẫn giữ cụ ạ, vẫn mang tên gấu của e ạ, vợ chồng e để lại cho e cậu của e đi, lần này e xin nhận trách nhiệm về mình vì quá vội vàng và cảm tính, :((
mấy lần muốn hẹn cụ để cảm ơn công lao mà chưa có duyên, lần này nhất định cụ cho e cơ hội gặp mặt ạ. e cần thêm cụ chỉ giáo rất nhiều
Thứ 7 và CN em ở nhà. Rất vui khi được dìm cụ chết trong vại bia :))

KhanCp

Xe hơi
đọc mấy bác chém gió mà thấy thương a, cố gắng tu sửa để đi thôi