Hành trình cưới và spa vợ 2

bong07

Xe container
nhìn qua thì thấy mộng mơ
vào trong mới thấy hoang sơ tiêu điều

chevroletcruz

Xe điện
Em nghĩ con này cụ chỉ nên dùng đi trong TP với tốc độ 30km/h đổ lại thôi. Ko nên đi với tốc độ cao hơn vì thân, vỏ, khung gầm nát bét rồi.. sẽ rất không an toàn. Mấy thứ tole mà
gara đắp vào thường chất lượng rất kém, sẽ không thể làm nó an toàn như các con xe bình thường khác đc.
Dạ vâng, chắc e cũng cứ để ở quê đã cụ ạ, giờ vác theo cùng xuống thủ đô lại chả biết ngày về :D
Cụ chịu khó qua chỗ ngã tư
Đông Côi ở bắc ninh, có ông anh mở gara Đức Thiện hỏi đồng sơn xem sao, mụ bong07 cũng đã sơn ở đấy. Giá có thể tốt cho cụ, nếu cụ còn muôbs giữ con xe này để đi.
Dạ, vâng, cụ bong07 cũng đã giúp e rất nhiều rồi ní mới đi được thế này đấy ạ, làm đồng với sơn chắc e để gần tết âm mới làm, giờ làm luôn thì căng quá ạ. ~X(
Ôhg thợ này phán có tâm quá. Làm bác chủ xe như sát muối vào mặt. Em mà gặp em nay em cho đi nhanh nhất có thể rồi tim con khác. Tiền nong là 1 chuyên quan trong là đi đâu cứ lơm lớp nó nằm đường và nguy hiểm
E sống chung với lũ thôi cụ, giờ bán đi chả mua lại đc cái xe máy, mà trước đấy e phải bán cái sh đi thêm tiền khênh ní về đấy ạ, đời thế nó mới "ngáng trai" ;))
nhìn bên trên màu đẹp long lanh, tốc váy lên thì ối xồi :)) bảo sao ngta gọi chữ cave :))
Đã cave lại còn về hưu cơ :))
Haizzzz ....thảm quá ! nhìn dưới gầm ma ko biết nói gì , chỉ sợ cụ chủ buồn thêm :-s:-s
Dạ. E ko đau vì quá đau cụ ạ, :D
Xe cụ kinh dị quá. Mục sàn thế này đi có ngày người rơi khỏi xe cụ ạ. Năm ngoái em cũng ko biết gì, cũng tự liều đi mua con matiz 2004 SE của dân buôn xe giá 83 củ. Về đầu tư thêm 5củ nữa chạy ngon choét đến giờ. Xe em màu trắng nhìn ngoài xấu hơn xe cụ, nhưng máy móc và gầm còn ngon lắm chưa phải sửa gì, chỉ thay mỗi đôi càng I. Theo em, cụ đầu vào gầm bệ trước đã. Các cái khác làm dần dần thôi.
Vâng, cụ may mắn hơn e, chúc mừng cụ =((
nhìn qua thì thấy mộng mơ
vào trong mới thấy hoang sơ tiêu điều
=))=))=)). Hoang tàn mụ ạ. He he

Korando1980

Xe tăng
Dạ vâng, chắc e cũng cứ để ở quê đã cụ ạ, giờ vác theo cùng xuống thủ đô lại chả biết ngày về :D

Dạ, vâng, cụ bong07 cũng đã giúp e rất nhiều rồi ní mới đi được thế này đấy ạ, làm đồng với sơn chắc e để gần tết âm mới làm, giờ làm luôn thì căng quá ạ. ~X(

E sống chung với lũ thôi cụ, giờ bán đi chả mua lại đc cái xe máy, mà trước đấy e phải bán cái sh đi thêm tiền khênh ní về đấy ạ, đời thế nó mới "ngáng trai" ;))

Đã cave lại còn về hưu cơ :))

Dạ. E ko đau vì quá đau cụ ạ, :D

Vâng, cụ may mắn hơn e, chúc mừng cụ =((

=))=))=)). Hoang tàn mụ ạ. He he
Cụ nên qua tầm này bác ý ít việc nên làm cẩn thận và giá sẽ hợp lý hơn gần tết

chevroletcruz

Xe điện
Cụ nên qua tầm này bác ý ít việc nên làm cẩn thận và giá sẽ hợp lý hơn gần tết
Nhưng qua tầm này mà con số lên đến 2 xịch là e ko đủ lực cụ ạ. Thôi để thư thư vậy, cụ bong07 cũng khuyên e làm từ từ mà.
E cảm ơn cụ nhiều ạ

bong07

Xe container
Nhưng qua tầm này mà con số lên đến 2 xịch là e ko đủ lực cụ ạ. Thôi để thư thư vậy, cụ bong07 cũng khuyên e
làm từ từ mà.
E cảm ơn cụ nhiều ạ
hàn vá cho chắc chắn thôi, làm đẹp sau

hoangtubac

Xe tải
Chân thành chia buồn cả cụ chủ. Âu cũng là bài học cho các quyết định sau này của mình, chẳng qua cũng vì máu quá mà dính chưởng. Cụ tích tiền làm đồng sơn xong rồi hãy đi cho an toàn.

Yêu Matiz

Xe hơi
Em cũng xin được chia sẻ với cụ chủ. Nhưng dù gì thì nó cũng theo mình rồi, nên quý lấy nó, đừng hắt hủi em nó tội lắm. Theo em cứ làm từ từ, có đến đâu làm đến đấy, tham khảo cụ bong07 cái gì cần làm trước thì làm thôi. Mong cụ vững tâm!

future-neo

Xe máy
tầm tháng nữa e cũng lên đường tìm vk2 Matiz tầm tiền như cụ chủ. nhìn ảnh xe cụ chủ hi vọng là rút ra đc tí kinh nghiệm lúc xem xe + điều chỉnh đc lượng máu lên não

chevroletcruz

Xe điện
hàn vá cho chắc chắn thôi, làm đẹp sau
Dạ vâng cụ.
Chân thành chia buồn cả cụ chủ. Âu cũng là bài học cho các quyết định sau này của mình, chẳng qua cũng vì máu quá mà dính chưởng. Cụ tích tiền làm đồng sơn xong rồi hãy đi cho an toàn.
Thanks cụ. Mời cụ 1 ly ạ
Em cũng xin được chia sẻ với cụ chủ. Nhưng dù gì thì nó cũng theo mình rồi, nên quý lấy nó, đừng hắt hủi em nó tội lắm. Theo em cứ làm từ từ, có đến đâu làm đến đấy, tham khảo cụ bong07 cái gì cần làm trước thì làm thôi. Mong cụ vững tâm!
Vâng, e cứ từ từ ạ. Làm dần để đi cụ ạ. Mời cụ
tầm tháng nữa e cũng lên đường tìm vk2 Matiz tầm tiền như cụ chủ. nhìn ảnh xe cụ chủ hi vọng là rút ra đc tí kinh nghiệm lúc xem xe + điều chỉnh đc lượng máu lên não
Chúc cụ tìm đc vợ tốt nhé

Snake master

Xe tăng
thợ đang tháo ra làm điện, đưa kích vào thanh ray ko nổi vì mục hết, haizzz

mục gãy gần lìa chân két nước :((

giàn thì thủng, đường ô gs điều hòa thì dò.
=>ai cho tôi lương thiện =))
nhìn con xe này mà nghĩ thương cho cụ chủ quá, muốn làm người tốt khó thật cụ nhỉ

chevroletcruz

Xe điện

mrQuick8x

Xe điện
Thế là thôi, mai e đi xe khách cho nó an toàn, e thật e nhìn xe định hỏi báo giá đồng sơn với hàn gắn mục mọt mà ko dám hé răng ra, chỉ sợ mở mồm ra a chủ gara vả cho méo mồm, vì giờ mà vá, chả biết nên vá chỗ nào :)). Đúng là thói đời, ngu có 1 phút mà dại cả 1 đời :((
Hehe,ko mất đến cả đời đâu cụ ah.chỉ là nhớ cả đời thoai..lỡ rồi cụ cứ bình tâm xử lý,lo giề..có team msc là ok.

bong07

Xe container
cứ cave là thớt lại hót hòn họt!

79h4.8879

Xe tải
Website
banbuonaz.com
Em bái phục cụ chủ, cụ là người rất bản lĩnh và yêu đời. Tiện thể cụ zalo em 0986.,638.,388. Mình kết bạn và cafe. mà cụ tham gia hội MSC hà nội chưa?

chevroletcruz

Xe điện
thôi thì chia sẻ cùng cụ vậy
Vang. E cảm ơn cụ
Hehe,ko mất đến cả đời đâu cụ ah.chỉ là nhớ cả đời thoai..lỡ rồi cụ cứ bình tâm xử lý,lo giề..có team msc là ok.
Dạ. Vâng thanks cụ nhiều

Em bái phục cụ chủ, cụ là người rất bản lĩnh và yêu đời. Tiện thể cụ zalo em 0986.,638.,388. Mình kết bạn và cafe. mà cụ tham gia hội MSC hà nội chưa?
Vâng. Ok cụ. E có tên trong msc từ năm 2010 rồi cụ ạ. Vì trước e cũng đi mờ tịt.

79h4.8879

Xe tải
Website
banbuonaz.com
Vang. E cảm ơn cụ

Dạ. Vâng thanks cụ nhiều

Vâng. Ok cụ. E có tên trong msc từ năm 2010 rồi cụ ạ. Vì trước e cũng đi mờ tịt.
Nick cụ trog msc là gi thế ( zalo ấy)? Em cũng mới vào msc thấy nhiều cụ có kinh nghiệm xe cộ lắm