[Thảo luận] hành động khó hiểu của CSGT Thường Tín

hoangdole

Xe buýt

cxcanh

Xe buýt
Giả dụ có bị xe lợn đấy đánh võng mà mình phải lượn đè vạch thì vẫn cãi được vì là tình huống cấp thiết (bất ngờ) nên không bị phạt. Cái này có trong pháp lệnh xử lý vi phạm hành chính [FONT=&quot](44/2002/PL-UBTVQH10)[/FONT]

tranphong79

Xe điện
Chắc thằng đấy chưa được nhìn ống nhòm bao giờ nên tranh thủ một tí chứ lạ gì đâu hả cụ, hay nó nhòm xem các cụ có thắt dây an toàn ko nhỉ?

luugutv1

Xe tăng
xxx họ không có việc ra đường để ngắm chơi mà.

Cháu nghĩ là nhòm cái khác, chưa thấy ở đâu CSGT dùng ống nhòm bắt lỗi đè vạch cả.
Suốt ngày bắn trộm tốc độ. E dính mấy quả rồi
Dùng ống nhòm để ngắm các lỗi vi phạm của các cụ trên phạm vi rộng, đặc biệt là nhòm biển số xe từ xa để vịn ko bị nhầm bởi trước đó có bắn tốc độ ở trước biển báo hết đô thị Thường Tín 50 m. Cụ nào tăng tốc sớm chớ kêu.

Chỉnh sửa cuối:

CHIANTHI

Xe tăng
Xin bật mí với các cụ , đây là nhóm công tác đặc biệt. Đang làm nhiệm vụ thử nghiệm một số thiết bị hỗ trợ csgt ,trong đó có thiết bị được gọi là ống nhòn định vị kỹ thuật số .ngoài các công dụng như ống nhòm bình thường nó còn có thêm nhiều chức năng khác như , nhìn ban đêm ,định vị và tự lấy nét bám theo đối tượng ,chụp lưu và xuất ảnh ngay để làm chứng cứ vv.. Chẳng qua là gần đến giờ ăn trưa nên các chú ấy vịn vài bác dính bẫy vào kiếm bữa chứ các chú ấy không có nhiệm vụ điều tiết giao thông và xử lý vi phạm đâu ạ.
Chắc cụ nói đúng nhất.

hoangdole

Xe buýt
xxx họ không có việc ra đường để ngắm chơi mà.

Dùng ống nhòm để ngắm các lỗi vi phạm của các cụ trên phạm vi rộng, đặc biệt là nhòm biển số xe từ xa để vịn ko bị nhầm bởi trước đó có bắn tốc độ ở trước biển báo hết đô thị Thường Tín 50 m. Cụ nào tăng tốc sớm chớ kêu.

Đúng là con mắt OFFer, ko trượt đi đâu được.
Em nghĩ câu trả lời của cụ là chuẩn nhất, bắn tốc độ trước biển hết khu đông dân cư và chú xxx kia dùng ống nhòm từ xa để chuẩn bị tinh thần vợt.

Ai chà, XXX dạo này lại còn trang bị cả ỐNG DÒM để bắt xe đè vạch liền nữa cơ à :))

superdrives

Xe điện
e thì nghĩ là bắt Cấm vượt đấy cụ à,vì lúc cụ đi qua bốt công an đứng e thấy có biển Hết cấm vượt...mhuwng cụ mà đè vạch quả ý chắc cũng bị vịn đấy.
Vạch liền thế, chỉ đến đoạn CSGT đứng mới ko có vạch nữa, nếu vượt thì đè vạch chứ còn gì nữa. Dừng ống nhòm để nhìn cho xa xem xe nào đè vạch, rõ cả BKS đây mà. Trò này chỉ dọa mấy bác tài non gan thôi chứ gặp phải OFer nhà ta thì lại được 1 câu thế này: Lỗi đè vạch hả? Ảnh đâu? ngay!

DHT06

Xe tăng
xxx nhòm cái thẻ đăng kiểm dán trên kính xe đó mà!

alongcamepolly

Xe lăn
Thứ hai vừa rồi em cũng qua chỗ này, hôm đó ko thấy các chú có ống nhòm nhưng em nghĩ là bắt đè vạch liền ở đây ạ! Cam của cụ chủ loại gì mà nét thế nhỉ?