[Funland] Hãng tin AP: Hacker Việt Nam tấn công các tổ chức ném quà ???

vdtours

Xe lăn
Website
www.youtube.com
Có thể nói là PV viết bài lởm, nội dung ảnh chả ăn nhập gì đến chủ đề thì đúng rồi, nhưng các cụ đang cố ý gán ghép là PV lấy ảnh này để chứng minh thay cho bằng chứng kia mà, trong khi dòng chú thích ảnh đã nêu rành rành. Một là không biết đọc, hai là biết đọc nhưng vẫn cố gán ghép khi nội dung PV viết dẫm phải đuôi các cụ ;)
Mồm chửi tai nghe cụ ơi, em có phải loại ofer xả sự bất mãn offline trên online như người khác đâu ạ. Em quote đúng một dòng để bổ sung thêm thông tin mà các các cụ hoặc mù chữ hoặc cố ý bỏ qua, người quote lại em thì đích thị là bị dẫm phải đuôi chứ nhỉ =))
Em thì đoán cụ bị dẫm phải đuôi =)) .
Lấy cái ảnh quán game, bọn nó chơi game bảo là hacker có lẽ là thuộc nhóm PV viết bài đó.

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Hacker với dư luận viên nhóm nào ngầu hơn các cụ nhỉ.
Để em nộp đơn.

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Lại các "Rận Chủ" lên tiếng à ?
Mịa, suốt ngày ra rả nhân quyền.....Mời các "Rận Chủ" sang Việt Nam sống vài tháng và đi tìm hiểu khắp các ngõ ngách khắp VN xem các tầng lớp dân cư VN còn thiếu cái "nhân quyền" nào nữa không ? so hẳn với dân Mỹ đó....

Một người dân sống ở VN có đủ các quyền như 1 người dân Mỹ sống ở Mỹ, người dân Mỹ làm được gì thì người dân VN làm được thứ đó ( dĩ nhiên không vi phạm pháp luật sở tại), trừ mỗi việc người dân VN không có quyền mua súng đạn mà thôi. Thế thì các "Rận Chủ" lên tiếng nhân quyền này nọ ...ai nghe các vị ?! :D
VN hơn xa Mỹ chứ nhỉ, em đoán nếu ở VN có nhiều $ thì có thể mua được tất cả, đứng trên tất cả, ưu việt thế còn gì ;)

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Em thì đoán cụ bị dẫm phải đuôi =)) .
Lấy cái ảnh quán game, bọn nó chơi game bảo là hacker có lẽ là thuộc nhóm PV viết bài đó.
Em còn chưa đọc hết bài cơ ạ nhưng tò mò thấy sao ofer xôn xao thế nên mới liếc caption của ảnh. Haiz...
Chủ đề hack em mù tịt, AP/BBC/VOA em không xem, dân chủ vs độc tài em chả quan tâm, em chỉ quan tâm $, nhưng thấy còm luyên thuyên quá thì ... nhón tay làm phúc thôi ạ ;;)

Donald S Trump

Xe buýt
Quả ảnh minh họa thật đẹp và thông minh =))

A98

Xe container
Lại các "Rận Chủ" lên tiếng à ?
Mịa, suốt ngày ra rả nhân quyền.....Mời các "Rận Chủ" sang Việt Nam sống vài tháng và đi tìm hiểu khắp các ngõ ngách khắp VN xem các tầng lớp dân cư VN còn thiếu cái "nhân quyền" nào nữa không ? so hẳn với dân Mỹ đó....

Một người dân sống ở VN có đủ các quyền như 1 người dân Mỹ sống ở Mỹ, người dân Mỹ làm được gì thì người dân VN làm được thứ đó ( dĩ nhiên không vi phạm pháp luật sở tại), trừ mỗi việc người dân VN không có quyền mua súng đạn mà thôi. Thế thì các "Rận Chủ" lên tiếng nhân quyền này nọ ...ai nghe các vị ?! :D
Dân VN thiếu quyền nói láo cụ ơi! Bên kia có tự do ngôn luận, nói láo thoải mái! Bên này ăn phạt, thiếu nhân quyền đến thế là cùng!

songminh2021

Xe tải
đã phờ ri đầm mà còn phải nói lái. Cứ nói là hacker việt nam tấn công các tổ chức nhân quyền đi