[Funland] Hàng mới về dành cho lính thủy bộ và Snipper QDND Việt Nam

mrhoi

Xe buýt
AK tiệp mới là khẩu bắn tồi nhất trong hàng LX hàng tầu và hàng VN bác ạ
Nhưng em thích dòng báng gập của tiệp bác ạ, còn hàng việt mình và khựa em bắn thấy không thích

sonle77

Xe buýt
Chém gió quá .....đúng là anh hùng Holliwood .
- Ông anh chỉ hạ được 2 người là nhanh nhất ròi còn phải di chuyển ngay đi chổ khác trước khi đối phương kịp phát hiện ra chổ ẩn nấp nhờ vào ánh sáng khai hỏa của ông anh....và họ sẽ triển khai để ném kẹo AK về phía đấy...
- Quân phục của lính Bộ Đội Bắc Việt trong phim là lính chính qui vì vậy các quí ông trong phim không thể đối đầu với chỉ hai người được , chỉ cần nghe tiếng súng , họ sẽ tản ra và triển khai tóm các ông ngay.
- Đoạn phim này không phải là nhiệm vụ của Snipper mà chỉ là phục kích....Snipper hoạt động cặp đơn lẻ và khong bao giờ nằm trực diện với mục tiêu số đông .
Thế thì nó mới được làm thành phim.Nếu chỉ đơn giản bán vài mạng thì không có rì đặc biệt đằng này trung bình 1.9s/phát toàn vào đầu là cực nhanh và có tí may mắn.

TungNhanh

Xe buýt
Chắc lúc đấy quân mình đang xếp hàng qua sông, một viên bắn được 3 người thì bắn có 6 phát thôi mà :D

pajero79

Xe hơi
đem ra ngoài các đảo TS tha hồ mà ngắm bắn.

SoDepCatTuong

Xe điện
Vn phát động phong trào toàn dân luyện bắn súng đi nào! Bắn súng thể thao cũng được, súng hơi cũng được,... tốt nhất là súng thật, đầu đạn giấy hoặc cao su (vẫn nổ, giật như bình thường nhé)

Xe máy

Cái nài nó chụp qua gương tự sướng à mà chữ đàng sau lại ngược hết các cụ nhể
100% là em nó tự sướng rùi. VN mình phải tự chế tạo súng ống để ko phải phụ thuộc vào nước ngoài làm gì