Hàng giảm giá 50% - 100% tiền thu được dành cho Quỹ ủng hộ Trường Sa đây!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Bóng Chày

Xe lừa
Lexus430sc nói:
Chắn mưa cHrome 396k/ bộ
Chắn mưa smoke 117k/bộ
Không hiểu bộ mấy cái đây :D

Bệ X5 lắp đẹp, cu 4 tuổi nhà em vẫn dẫm vào để lên xuống bình thường ạ.

Thân ái.
Trưa nay bác ra không đi cùng em. Chắc ra NCT trước. Nếu phải ra Bạch Đằng thì lại ra. Bác Win bảo ra Hyundai nào lắp ấy nhỉ?

Sent from my iPhone using Forum Runner

Lungcu

Xe điện
Chìa khóa folding Statr function cho Getz có hình không cho em nghía tí ?

bluestar2006

Xe container
Hôm qua em điện nói chuyện mấy lần lại ko phải là bác à? E tưởng qua NCT lấy vì thấy bảo có hàng bên cạnh lắp.
CT nhà em lại bảo mang ra đâu lắp ấy nhỉ? Mà bệ chân dài thế thì cho vào xe thế nào?
Địa chỉ này 4b đi dư lào bác ơi?

Sò của bác rộng thế lo gì chỗ để? Bác gập 2 hàng ghế đằng sau vào thì thành cái giường còn gì.

Bác đi đường đến bến xe Lương Yên rồi rẽ vào phố Lãng yên qua đê, đi ra bờ sông rẽ phải vào khu vực cảng HN, em thấy đường đó dễ đi nhất đấy ạ. Em xác nhận là đỗ xe thoải mái ạ :D

Bóng Chày

Xe lừa
bluestar2006 nói:
Sò của bác rộng thế lo gì chỗ để? Bác gập 2 hàng ghế đằng sau vào thì thành cái giường còn gì.

Bác đi đường đến bến xe Lương Yên rồi rẽ vào phố Lãng yên qua đê, đi ra bờ sông rẽ phải vào khu vực cảng HN, em thấy đường đó dễ đi nhất đấy ạ. Em xác nhận là đỗ xe thoải mái ạ :D
Bác cho em số dd nhé. Tks

khoivu

Xe tải
Ủn cùng cụ! Tiếc là không có đồ cho xe Nhật ợ :(

khanhchiii

Xe buýt
Cụ chủ trượng nghĩa thật.

Chỉnh sửa cuối:

Escave

Xe buýt
Cảm ơn cụ Màu và cụ Maz chưa nay e đã qua lấy 1 bộ bậc lên xuống X5 + 1 trải khoang hành lý cho Sò rồi, đồ rất chất, chiều e mới đi lắp, cơ ngơi các cụ hoành thật, nhân viên của cụ thái độ phục vụ cũng rất ok, thanhkju, thanhkju, thanhkju....

Chỉnh sửa cuối:

Bóng Chày

Xe lừa
bluestar2006 nói:
alo nhà em là 090 328 0726 ạ
Bác cho số kiểu gì em gọi chả ai nhấc máy. Em không hiểu đuong đi thế nào? Loanh quanh đê đây chả biết đường nào

Công Nông

Xe điện
Cụ Màu cho em hỏi cái gáo gương có đèn xinhan của Getz có phải thế này ko ạ, vẫn đang để mộc hay sơn màu gì rồi cụ

MAST

Xe tải
Bệ bước X5 Sorento cụ có ship vài SG cho em được ko?
Cóa nhưng phí vận chuyển cụ chịu đới ạ, cơ mà hơi mắc đó cụ! cụ tham khảo bên Tín thành xem phí vận chuyển bao nhiêu nếu chịu đc em chuyển liền! :)
Hôm qua em điện nói chuyện mấy lần lại ko phải là bác à? E tưởng qua NCT lấy vì thấy bảo có hàng bên cạnh lắp.
CT nhà em lại bảo mang ra đâu lắp ấy nhỉ? Mà bệ chân dài thế thì cho vào xe thế nào?
Địa chỉ này 4b đi dư lào bác ơi?
Cụ đi ra bến xen Lương Yên, Xuống phố Lãng Yên, đi kịch rồi rẽ phải lên đường bê tông phóng tít chui qua gầm cầu Vĩnh Tuy khoảng 100m bên phải cóa cái cửa kính dán logo OF là nhà em ạ \:D/
Link bản đồ đây ạ: http://mast.com.vn/commonpage?id=3

Không có Forte của em, tiếc quá! [-O<
Cóa mà cụ, cụ dò lại kỹ giúp em ạ, ko thì vào đây ạ: http://mast.com.vn/news/view?newsid=14

Em qua lấy 1 bộ bậc lên xuống X5 cho Sor,em cũng cần 1 bộ Carkit và trải khoang hàng lý cho Escave 2009, bên cụ có không để e qua lấy luôn ah
Đồ của Escave nhà cụ em ko có ạ :)

Chìa khóa folding Statr function cho Getz có hình không cho em nghía tí ?
Nóa đây ạ :)

Hị hị!Đường làm cho xe Công đi mà cụ, ngoài này đc cái rảnh rang thoáng mái, các cụ rảnh ra chơi , hóng mát và xuống sông câu cá mí em ạ :P Đỗ xe vỉa hè tẹt ga ba mươi chiếc lúc cũng đc :P

Cảm ơn cụ Màu và cụ Maz chưa nay e đã qua lấy 1 bộ bậc lên xuống X5 + 1 trải khoang hành lý cho Sò rồi, đồ rất chất, chiều e mới đi lắp, cơ ngơi các cụ hoành thật, nhân viên của cụ thái độ phục vụ cũng rất ok, thanhkju, thanhkju, thanhkju....
hị hị! Lúc ý em đưng trên từng 2 nhòm xuống cũng thấy cụ và xe nhưng em đang bận điện thoại, xong thì cụ zìa mất, công nhận cụ đẹp zai đáo để, cô bán hàng cứ khen mãi :))

Ủng hộ cụ Màu!

Cụ cho em hỏi cái trong link này khi mua là được cái đen thui giống như thế ợ http://mast.com.vn/products/view?id=MAS24928
Nhà em đang nưng cấp oép xai mà cụ :(
Cụ Màu cho em hỏi cái gáo gương có đèn xinhan của Getz có phải thế này ko ạ, vẫn đang để mộc hay sơn màu gì rồi cụ

Nhà em tuyền mộc thui cụ ạ! cứ xác định là sơn lại ạ :)

quangdzung

Xe điện
Hị hị! Nhà cụ bán cũng khôn và mua cũng khôn hị hị! :P Hàng nhà em đang giảm giá 50% nốt tuần này như thế so với bình thường là 50/50 rùi còn j!
ý em là giảm giá 50% cho bộ SmartKey của Captiva ấy, hiện tại món ấy mới giảm có 10%. Em chuột bạch cho. Nhìn gương Linh béo ấy, em chuột bạch NY800 cái là bán ầm ầm. Giờ còn chả có thời gian đếm tiền ấy chứ

Boing767

Xe điện
Cụ Màu ơi e định mua mấy thứ của Sorento vậy cụ có hàng ở NCT ko ?? Thảm trải sàn + Tấm chống xước ba đờ xốc sau +nắp bình nhiên liệu
Thanks

Công Nông

Xe điện
Cái này ở Bạch Đằng có hàng ko cụ, cụ cho em cái vị trí trên google map với cho dễ tìm:)

Bóng Chày

Xe lừa
Bác MAST ơi, chỗ của bác rất khó tìm, dù sao cũng cám ơn bác Mast. Em đã lấy bộ X5. Chưa đi lắp được vì chả có thời gian vì mất 2 tiếng mới tìm ra chỗ bác. Bác làm cái biển lớn lớn chút nhé.
Cụ nào trưa qua lấy 1 bộ rồi mà lắp ở đâu thì chỉ khẩn trương cho em. Giờ để 1 đống lù lù trên xe không chở xếp được, khổ thân em ;(
Cóa nhưng phí vận chuyển cụ chịu đới ạ, cơ mà hơi mắc đó cụ! cụ tham khảo bên Tín thành xem phí vận chuyển bao nhiêu nếu chịu đc em chuyển liền! :)

Cóa mà cụ, cụ dò lại kỹ giúp em ạ, ko thì vào đây ạ: http://mast.com.vn/news/view?newsid=14

Đồ của Escave nhà cụ em ko có ạ :)

Nóa đây ạ :)

Hị hị!Đường làm cho xe Công đi mà cụ, ngoài này đc cái rảnh rang thoáng mái, các cụ rảnh ra chơi , hóng mát và xuống sông câu cá mí em ạ :P Đỗ xe vỉa hè tẹt ga ba mươi chiếc lúc cũng đc :P

hị hị! Lúc ý em đưng trên từng 2 nhòm xuống cũng thấy cụ và xe nhưng em đang bận điện thoại, xong thì cụ zìa mất, công nhận cụ đẹp zai đáo để, cô bán hàng cứ khen mãi :))

Nhà em đang nưng cấp oép xai mà cụ :(

Nhà em tuyền mộc thui cụ ạ! cứ xác định là sơn lại ạ :)

Trạng thái
Thớt đang đóng