Hàng độ Malossi Dr Pulley !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Min.dkny

Xe hơi
hì hì thế à anh :| . anh ý chơi song cái là anh ý cho vào túi áo luôn :-s . anh chỉ em cách lấy đi ?

Min.dkny

Xe hơi
trêu bác ý tý cho xôm :D . thích thì muộn tạm anh mập về dùng . ko ổn mang trả :>

Funland

Đi bộ
hôm nọ không để ý đọc kĩ , là 55 Sơn Tây ....
e cứ ra chỗ 55 Tây Sơn tìm , tìm mãi chỉ thấy đúng hàng bán may bơm:-@ ....may mà có số cầm chân của bác béo, rút alo gọi luôn cho bác
qua thay lọ dầu cho con li vịt , thay dầu trong hãng bugi cứ đen kịt , mà dầu hộp số mình thay trong hãng mới đi được 500km song ra bác béo thay lại ...mà xe chưa bao h lội nước ...mà chẳng hiểu sao dầu lap nó đục như sữa , hãng làm ăn vớ vỉn quá , ra đó mới phát hiện thêm là vành mình bị đảo do lỗi nhà sản xuất
hôm nào lại ra hãng hỏi xem chúng nó làm ăn kiểu gì
thay lọ dầu mà được bác béo tư vấn cho khá nhiều , ko bận việc thì chắc mình ngồi hóng hớt lúc nữa mới về , lúc đó thấy có bác cận và thay dầu xe lên thôi e cũng chim cút luôn , hẹn bác vào dịp khác ;))

Chỉnh sửa cuối:

botbeo

[Tịch thu bằng lái]
hôm nào qua ủng hộ hehe

đang tìm hiểu

Xe đạp
Các bác tư vấn giúp e với .!
E có con lib việt còi , xe mới đi chưa được 5000k , nhưng nó cực kỳ khó đề , đề trượt lần 1 là lần 2 phải giữ cực nút đề khá lâu ( nghe mà sót ruột ) thì mới đề được , lên hãng nó lấy mấy đo , mà không thấy báo lỗi gì cả ...
E nghi là bị tắc kim phun , bọn trong hãng nó cũng đoán thế , nhưng bọn hãng làm ăn lộ cộ lắm lên em không yêu cầu .
Các bác giúp e với .
Nếu đúng là tắc kim phun , thì bác sơn cho e hỏi luôn là có làm được không ạ , lục tốn độ khoảng bao nhiêu , nếu làm được thì để e mang xe qua luôn .
Chứ đi mãi kiểu này khó chịu quá.

Chỉnh sửa cuối:

ducanh91

Xe điện
Các bác tư vấn giúp e với .!
E có con lib việt còi , xe mới đi chưa được 5000k , nhưng nó cực kỳ khó đề , đề trượt lần 1 là lần 2 phải giữ cực nút đề khá lâu ( nghe mà sót ruột ) thì mới đề được , lên hãng nó lấy mấy đo , mà không thấy báo lỗi gì cả ...
E nghi là bị tắc kim phun , bọn trong hãng nó cũng đoán thế , nhưng bọn hãng làm ăn lộ cộ lắm lên em không yêu cầu .
Các bác giúp e với .
Nếu đúng là tắc kim phun , thì bác sơn cho e hỏi luôn là có làm được không ạ , lục tốn độ khoảng bao nhiêu , nếu làm được thì để e mang xe qua luôn .
Chứ đi mãi kiểu này khó chịu quá.
nếu tắc kim phun thì wwa đơn giản cụ ak .Chỉ cần cho dung dịch xúc kim phun vào là xong ( yêu cầu cụ đổ đầy bình xăng ,nhớ dung tích bình xăng xem bn lít) ,rùi chạy qua chỗ a.sơn khoảng 5p là ok :D

hellboy_che

Xe tải
Có gì khác nhau sau 1000km nhỉ?