[CCCĐ] Hàn Quốc - Nông dân đi ngắm Củ Sâm (tiện ngắm cả Phụ Nữ)

cerato08

Xe điện
Công ty của cụ làm về ngành gì mà toàn trai thanh nữ tú thế nhỉ?

BmwnhaChuoi

Xe tăng
Cảm ơn cụ chủ thread đã cho em đi cùng chuyến trên OF, ảnh của cụ đẹp, chuyến đi hấp dẫn nhưng cách trình bày không được cuốn hút, chữ viết sắc màu không cần thiết, đặc biệt cụ nói không hay về Khựa trong bài viết nhiều quá, ảnh chụp về một số cá nhân trong đoàn cụ cũng nhiều. Có gì không phải cụ bỏ qua vì đó là ý kiến cá nhân em! Cụ đi HQ uống Soju rồi, em mời cụ một ly vodka OF

Chỉnh sửa cuối:

PoBeo

Xe điện
Em thấy em này là hoa hậu của đoàn cụ mới đúng, càng nhìn càng thấy iu.. cái đẹp nó phải là tổng hoà từ trong ra ngoài, từ trên xuống dưới, từ trước ra sau.. Em là cứ dân dã nhận xét thế đấy, không biết cụ chủ có đồng ý với em không?

Cụ chủ nhé.. cây cầu gỗ màu đỏ ở VN cũng có và khá nổi tiếng đấy và nó còn được gắn với biểu tượng về một thủ đô ngàn năm văn hiến được lung linh bởi sự tích huyền thoại "trả gươm cho cụ rùa". Em tin rằng Lịch sử Hàn Quốc chẳng thể có được những phần rực rỡ đó..
Hehe lịch sử của VN thì ăn đứt của HQ rồi - cái này thì khỏi phải bàn - thế nên họ nhìn sang lịch sử của mình mà thấy nể nang lắm. Cái cây cầu gỗ nó đặc trưng là bởi nó xuất hiện ở khắp nơi ạ.....nên em mới bình loạn như thế.

Em yêu VN lắm

Đoàn Cụ toàn người đẹp ngắm mãi k chán. Phần còn lại cái gì liên quan đến bọn Hàn chó thì E ghét đặc k thèm xem
Ý ý, sao lại gọi nước bạn như thế cụ ơi, giờ HQ đầu tư vào VN thuộc top 5 đến nơi rồi :D.....ta tận dụng gì thì phải tận dụng thôi ;)), há chẳng phải 2 tòa cao nhất VN hiện giờ đều do 2 công ty HQ là Lotte và Keangnam xây đấy thôi ạ :P

PoBeo

Xe điện
Liệu có dao kéo gì không nhể mà luột là thế =P~
Thề là ảnh này em ko hề sửa, chỉ crop lại cho tập trung - hôm đó em nhìn mà cũng nước dãi chảy ướt áo đấy ạ :)) còn người ta có dao kéo gì thì ko cũng ko rõ - vì nhìn ko ăn thua, cứ phải sờ mới biết được :)) :)) :))

Em khen đây: Em gái cụ khúc nào ra khúc đấy!
Cám ơn cụ nhiều ;))

PoBeo

Xe điện

Tiện có 3 mẹ con Hàn Quốc da trắng mịn màng, đặc biệt là cô con gái cả xinh quá - em phải chụp ngay.....<):) càng già càng đậm đà :x

Công ty của cụ làm về ngành gì mà toàn trai thanh nữ tú thế nhỉ?

Dạ, ngành BẤT ĐỘNG cụ à....hi vọng năm nay nó SẢN nhiều 1 tí :P nhà em làm ăn kém nên đi HQ chơi thôi, chứ năm nay định đi Châu Âu rồi hí hí (em chém tí)

PoBeo

Xe điện
Cụ này không biết giới tính có lệch lạc không mà mặc quần toàn màu nóng
Cụ yên tâm! Thằng em em nó ...nó...."mê" đàn bà như em ạ :)) nhưng vì em đã sang tuổi 33 nên ko dám mặc như nó, chứ hồi còn trẻ em cũng chơi toàn quần áo màu sắc sặc sỡ đấy ạ :))

Cảm ơn cụ chủ thread đã cho em đi cùng chuyến trên OF, ảnh của cụ đẹp, chuyến đi hấp dẫn nhưng cách trình bày không được cuốn hút, chữ viết sắc màu không cần thiết, đặc biệt cụ nói không hay về Khựa trong bài viết nhiều quá, ảnh chụp về một số cá nhân trong đoàn cụ cũng nhiều. Có gì không phải cụ bỏ qua vì đó là ý kiến cá nhân em! Cụ đi HQ uống Soju rồi, em mời cụ một ly vodka OF
Vâng vâng, em xin ghi nhận mọi đóng góp của các cụ mợ ạ....:x :x :x

anhemfeather

Xe đạp

PoBeo

Xe điện
Điểm du lịch tiếp theo:

Con đường kì bí

Như được giới thiệu, cả đoàn em được đưa ra địa điểm du lịch khá nổi tiếng - con đường này do 1 cặp vợ chồng phát hiện ra khi đi nghỉ ở đảo Jeju - họ dừng xe dưới con dốc và tự nhiên....xe của họ từ lên lên đỉnh dốc - quá ngạc nhiên với điều kì lạ này, họ đã kể cho rất nhiều người nghe và ai đi qua đây cũng phải dừng lại để thử cảm giác xe tự trôi....lên dốc

Bất kể đoàn khách nào đi qua đây đều thích thú với các thí nghiệm xem họ đang ở đầu dốc hay ở đỉnh dốc

PoBeo

Xe điện

Mọi người thường đặt 1 quả bóng, 1 chai nước, hoặc thậm chí đặt cả xe oto đồ chơi để xem nó có chạy lên dốc hay ko?

PoBeo

Xe điện

Xung quanh thì cũng có 1 vài địa danh du lịch mà không thấy cậu HDV giới thiệu là gì?

PoBeo

Xe điện

Do cứ đến đây là các xe du lịch đều tắt máy để thả nên nhiều xe cũng sốt ruột như anh bạn Sonata này, đành phải vượt trái mà đi lên

PoBeo

Xe điện
Điểm du lịch tiếp theo:

CÔNG VIÊN TÌNH YÊU (LOVELAND)

Là 1 địa điểm du lịch hấp dẫn nhất trên đảo Jeju, nơi thỏa sức phô diễn sự sáng tạo về tình dục của các sinh viên trường DH Hàn Quốc - và chính sự cởi mở này lại là cơ sở tốt để có thể thực hiện việc giáo dục giới tính 1 cách khoa học nhất. Cuộc sống ở Hàn Quốc, như đã giới thiệu, nó cũng không nặng nề và phong kiến như trong phim ảnh chúng ta vẫn xem, thậm chí ở các đô thị lớn thì khá là cởi mở.

Em biết nhiều cụ đã mong chờ đến điểm du lịch này, em cũng xin phép được bắt đầu:

Trước khi vào công viên LOVE LAND, cứ phải ghé qua cái nhà vệ sinh đã

PoBeo

Xe điện

Hú hú, nhà vệ sinh nữ có cái tay nắm cửa thật là khủng :))....chị em nào cũng phải ra kéo 1 cái rồi mới vô

PoBeo

Xe điện

Nhà vệ sinh nam - đáng ra phải có cái khe để kéo, ai dè lại là 2 cái núm này :)) :)) :))

PoBeo

Xe điện

Lối vào cửa - hình thù được tạo bởi chất liệu đá núi lửa, rất mạnh mẽ /:)

PoBeo

Xe điện

Cái này còn to hơn, bảng biển là phải thế chứ....màu xanh nhá

Son Tran

Xe hơi

Hú hú, nhà vệ sinh nữ có cái tay nắm cửa thật là khủng :))....chị em nào cũng phải ra kéo 1 cái rồi mới vô

Cụ crop chặt quá nhưng em vẫn nhận ra bàn tay với cái đồng hồ là của ai ;)

PoBeo

Xe điện