hầm cửa lục ?

mrkiemtien

Xe buýt
các cụ nắm đc khi nào xây hầm cửa lục không ạ, chỗ này nếu mình muốn mua đất bám theo hầm cửa lục để tăng giá thì có chỗ nào phù hợp giá rẻ không các cụ

phattai34

Xe tải
các cụ nắm đc khi nào xây hầm cửa lục không ạ, chỗ này nếu mình muốn mua đất bám theo hầm cửa lục để tăng giá thì có chỗ nào phù hợp giá rẻ không các cụ
Nghe thông tin dự kiến tháng 9 này khởi công cụ ạ, còn vấn đề đu theo hầm cửa lục thì...có còn đất đâu mà bám :D

gacan

Xe tăng
Có cụ nào thể hiện rõ trên bản đồ đc k nhỉ? E vẫn k hình dung ra cụ thể các vị trí xung quanh!

zinzinzonzon

Xe đạp
Dự án lơn như thế không có chuyện phê duyệt nhanh thế đâu. Tháng 9 là thông tin tung ra vậy thôi.
Trước khi thi công hầm phải làm nghiên cứu đến cả năm trời mới khởi công cụ ạ. Hầm chứ có phải tòa nhà đâu mà xây là xây nhanh thế đc.
Theo ý kiến cá nhân thì chắc phải sang năm cụ ạ.

mrkiemtien

Xe buýt
Dự án lơn như thế không có chuyện phê duyệt nhanh thế đâu. Tháng 9 là thông tin tung ra vậy thôi.
Trước khi thi công hầm phải làm nghiên cứu đến cả năm trời mới khởi công cụ ạ. Hầm chứ có phải tòa nhà đâu mà xây là xây nhanh thế đc.
Theo ý kiến cá nhân thì chắc phải sang năm cụ ạ.
em dự đoán phải tầm 5 năm nữa ạ
tuy nhien giá đất đã chạy trước ở hà khánh đã đc 3 năm rồi :)
từ tết ra đẫ gấp đôi rồi ạ

aychet-aychet

Tháo bánh
Dự án này đã nghiên cứu được 2 năm rồi ạ, còn bao giờ chốt phương án và khởi công thì em ko biết.

zinzinzonzon

Xe đạp
HK là ăn theo FLC cụ ạ. FLC nó muốn lấy khu vực đấy để xây khu đô thị chung cư trường học của nó thôi.
Với lại giờ HL hết quỹ đất ven biển nên HK tăng là đương nhiên.
Còn hầm là chạy vào khu của Vin và Sun kìa. Chỉ có điều là sau này nó nối với đường bao biển của Sun
chạy xuôi xuống HK thì cả khu sẽ đồng bộ và đẹp thôi. Giao thông sẽ cải thiện.
Khả năng là QN muốn làm nhanh vì giờ QN đang phát triển nhanh mà giao thông trông chờ vào mỗi cái
cầu bãi cháy là không thể. Nhưng bác biết thủ tục phê duyệt nhà mình rồi đấy bác.

mrkiemtien

Xe buýt
HK là ăn theo FLC cụ ạ. FLC nó muốn lấy khu vực đấy để xây khu đô thị chung cư trường học của nó thôi.
Với lại giờ HL hết quỹ đất ven biển nên HK tăng là đương nhiên.
Còn hầm là chạy vào khu của Vin và Sun kìa. Chỉ có điều là sau này nó nối với đường bao biển của Sun
chạy xuôi xuống HK thì cả khu sẽ đồng bộ và đẹp thôi. Giao thông sẽ cải thiện.
Khả năng là QN muốn làm nhanh vì giờ QN đang phát triển nhanh mà giao thông trông chờ vào mỗi cái
cầu bãi cháy là không thể. Nhưng bác biết thủ tục phê duyệt nhà mình rồi đấy bác.
muốn nhanh nhưng e sợ là khó