[Thảo luận] Hài

Gianadai

Xe tải
Mệt cụ quá, cụ cứ lo thân cụ đi cho đúng tốc độ không lại khổ gấu với F nhà cụ. Còn cái bọn kia thì kệ chúng nó, đã có chỗ lo cho chúng nó như hồi năm ngoái vụ biển xanh ở Sơn La với lại Pháp Vân - Cầu Giẽ rồi

aveotq

Xe tải
Éo gì bộ đàm báo ầm ầm lên đấy. Mịa thấp cổ bé họng đành chịu cay nuốt đắng. Ở cái xh này ai chẳng là dân hả cụ. Ngoại trừ chúng nó với 1 số bộ phận khác thôi.

aveotq

Xe tải
Cụ đừng có hâm thế nữa cho em nhờ, một năm đồng bào yêu quý của em nộp thuế vài chục khìn tỷ để nuôi mấy con xe xanh đó rồi, giờ mà phạt nó nữa thì dân đóng thuế thêm à, chúng nó có bỏ tiền túi ra nộp phạt đâu. Cụ ngồi ngay ngắn cho em lạy cụ một lạy, cụ tha cho dân em nhé. Cãi nhau với nó làm cái gì
Híc cụ thông cảm e chưa hâm nên vẫn vần vô lăng được. Nghĩ tội cái thân của mình thôi. Chia sẻ cho nhau đỡ cay ý mà, nhưng mà cú.

aveotq

Xe tải
Mệt cụ quá, cụ cứ lo thân cụ đi cho đúng tốc độ không lại khổ gấu với F nhà cụ. Còn cái bọn kia thì kệ chúng nó, đã có chỗ lo cho chúng nó như hồi năm ngoái vụ biển xanh ở Sơn La với lại Pháp Vân - Cầu Giẽ rồi
Đang bảo với f1 chiều về có $ bố mua sữa cho nhé, đúng là nói trước bước không qua.

aveotq

Xe tải
Trong tình huống ấy cụ nói là tôi đã ghi hình hết rồi đấy, dừng phương tiện vi phạm nhưng không xử lý.
Đọc hết co mét của các cụ khác và cụ em có kết luận là. Cảm ơn cụ

aveotq

Xe tải
Cụ định cãi nhau với mấy con xe đc cho đi á? Nó có liên quan gì đến mình đâu mà cụ cãi cho mệt người. Có chăng cụ nên tranh luận với xxx, ghi hình để có bằng chứng mà kiện xxx.
Bọn xxx thực thi công lý nhưng đã làm cho xh này trở nên bất công, thiếu công bằng, gây bức xúc...âu cũng là vì tiền.
Hiểu nhầm ý em rồi. Cụ ý cò chuẩn phải là tranh luận là đúng, ý em là tranh luận với mấy chú cầm còi về 4 tình huống em đã nêu.

Hapro_kiha

Xe buýt
hài nhất là tại sao cụ chủ lại đi quá tốc độ trong khu dân cư nhỉ! Chứ còn quan tâm đến biển xanh của người ta làm gì!

Cụ định cãi nhau với mấy con xe đc cho đi á? Nó có liên quan gì đến mình đâu mà cụ cãi cho mệt người. Có chăng cụ nên tranh luận với xxx, ghi hình để có bằng chứng mà kiện xxx.
Bọn xxx thực thi công lý nhưng đã làm cho xh này trở nên bất công, thiếu công bằng, gây bức xúc...âu cũng là vì tiền.

aveotq

Xe tải
hài nhất là tại sao cụ chủ lại đi quá tốc độ trong khu dân cư nhỉ! Chứ còn quan tâm đến biển xanh của người ta làm gì!
Cụ thông cảm đang xg dốc nhìn đồng hồ nó lên 56 km phanh k kịp thôi. Em cũng trong gđ otofun em biết mình phải làm ntn, là con người k ai là hoàn hảo cả. Ý e thế hi vọng cụ hiểu cho.

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com

aveotq

Xe tải
Vâng cụ em hiểu, có cam hành trình đấy nhưng cũng khó khăn.

mognao

Xe hơi
Hài j đâu cụ, bt như cân đường hộp sữa mà!

ngựa thồ

Xe tăng
Ý cụ chủ bức xúc là cùng vi phạm nhưng thằng thì được tha, thằng thì mất xiền. Công bằng là ở chỗ đó.
Bức xúc vậy thôi chứ biết kêu ai, chấp nhận sống chung với lũ

Leo.Yamaha

Xe tăng
Tiên trách kỷ, hậu trách nhân cụ ơi

huyhp247

Xe hơi
Cụ đừng có hâm thế nữa cho em nhờ, một năm đồng bào yêu quý của em nộp thuế vài chục khìn tỷ để nuôi mấy con xe xanh đó rồi, giờ mà phạt nó nữa thì dân đóng thuế thêm à, chúng nó có bỏ tiền túi ra nộp phạt đâu. Cụ ngồi ngay ngắn cho em lạy cụ một lạy, cụ tha cho dân em nhé. Cãi nhau với nó làm cái gì
Cụ hành lễ đi ah. Cụ ấy ngay ngắn lâu quá rồi mỏi ah. Mấy đồng tiền nộp phạt đấy thì để ý gì so với bọn đầy tớ hử cụ?

NPT08

Xe tăng
Chả là hôm qua e chở khách đi, qua thành phố có biển khu đông dân cư, e bị bắn. Vẫy em lại thông báo lỗi, e đồng ý rồi vào lập biên bản.... dừng 1 lúc 2 con biển xanh bị tuýt lại nó mở cửa nói 2, 3 câu cười rất tươi và đi, tiếp đó 1 xe máy, một 16 chỗ cũng y như vậy. E hỏi thằng đội phó thế biển xanh là được chạy quá tốc độ à, nó trả lời em là xe đag đi công tác, em hỏi thế biển trắng thì sao anh. Nó lại k nói gì và nhìn em, e thấy nó nhìn em cười nhếch 1 bên mép.., các cao nhân cho em hỏi trường hợp này phải cãi nhau thế nào với mấy con được cho đi kia.
Chả cãi được đâu, kuj cũng chỉ nhìn xxx và cười nhếc 1 bên mép .... rồi đi nộp phạt thôi :))