[Thảo luận] Hai tình huống dở khóc dở cười, xxx phải đền dân ạ !

super_street8x

Xe đạp
híc chuyện này thật hay đùa vậy? xxx chạy kiểu gì mà hôn mít được nhỉ haha :)) chắc sau vụ đó xxx chẳng dám đánh xe nữa

buffalo car

Xe điện
Truyện của cụ Anhtho kể thì Fun toàn tập chứ không dở nọ dở kia nữa =))

photothienvc

Xe tăng
Hôm qua em đi taxi ra Nội Bài, ngồi trò chuyện rôm rả với cậu em tài xế. Cậu ta kể 2 chuyện mà bản thân em thấy cực kỳ dở khóc dở cười. Nay kể lại hầu các cụ.
Thứ nhất: cách đây mấy hôm, có cậu taxi cùng đội với cậu ta đi con Spark, bằng đã bị thu trước đó chưa lấy về và lại bị xxx túm tiếp trên đường Lạc Long Quân. Lần này thì lỗi nặng rồi, nặng tới mức xxx bắt LX ngồi sang ghế phụ để 1 xxx lái về đội: giữ xe, nộp phạt, làm biên bản xyz... Cậu lái xe gần như khóc luôn. Thế nhưng xxx nhà ta đi xe thế nào, húc luôn vào mít một em Venza, chiếc VZ phải nói là cứng, nó chỉ bị xước nhẹ, còn con Spark thì móp đầu, bật capo... Đến lúc này thì cu taxi quay ra chửi xxx, chửi té tát. Cậu xxx ngượng quá, mà cũng ko muốn làm to chuyện đành phải dúi cho cậu LX 1,8 củ (chả biết nó gọi về hãng thế nào, thành tiền ra 3 củ), còn ko thấy nói gì tới chú Venza, chắc thấy công an nên ngại. Như vậy cú đâm đó của chú xxx làm cho cậu lái xe thoát tội: thuê cứu hộ lai thẳng về xưởng, giấy tờ lại được trả lại và ăn ra cỡ 1 củ (vì đoạn kia bảo hiểm lo). Đúng là đâm xe lại hóa may !
Trường hợp thứ 2 thì đơn giản hơn: thằng em lái taxi bị công an vẫy, nó cũng đi đúng luật nhưng cứ thấy xxx là chạy, nó chạy luôn, thằng bạn nó đằng sau phải rẽ vào. Về nghe kể lại hóa ra ông xxx đó đi có việc, vội quá đành ra vẫy taxi ! Em mới bảo: lần sau để ý, nó vẫy để đi là không cầm gậy, nhưng đúng là có tật giật mình, cứ thấy mầu vàng đứng ra chặn xe là đã sợ rồi !.
Trong trường hợp 1: Phải em thì chú 3x kia không phải đứa.8 củ là xong đâu, em tước quân tịch nó cho nó lái tãi hết kiếp luôn.

linhtau

Xe tải
truyện 2` nhất trong ngày :))