[CCCĐ] Hải Tiến - Có gì để tiến!

thangbom8006

Xe hơi
Góp ý thêm về TDXT của mợ Lamkhanh: các mợ nên có thanh toán qua thẻ mới chủ động và mới thu hút thêm dc nhiều khách hơn trong khi bên mợ lại k chấp nhận chuyển khoản thanh toán (chắc sợ ck chậm mà đoàn về rồi - ok). Cô bé vp bên e k chuẩn bị kĩ nên bị thiếu, tí nữa làm chậm thời gian của bọn e.
Dịch vụ buồng phòng cũng cần cải thiện, e k thấy các bạn buồng phòng làm vệ sinh sáng mà phải gọi lên mới lên dọn. phòng ốc k kiểm tra thường xuyên. hôm đầu e đến thì 1 phòng hỏng khóa, 1 phòng cháy đèn vệ sinh, 2 phòng thiếu đồ dầu gội sữa tắm. Nói chung bên mợ nên cải thiện thêm chất lượng dịch vụ.
Hơ. Nhà Cụ gọi thì mới dọn phòng, đằng này nhà em đang ôm nhau ngủ mà còn bị gọi cửa để dọn phòng đây ợ. Lúc hơn 7h sáng

K ạ. lúc trưa có 1 trận mưa to nhưng lúc bọn e về lại hết, gió mát dịu. về tới HN có 1 chút mưa nhưng k đáng kể. Đoàn e về chiều qua.
E xin phép góp thêm ít kinh nghiệm cùng với cụ DmViet ạ bằng cách tóm tắt lại lịch trình cũng như kinh nghiệm chơi bời. Cũng nhờ thớt của cụ mà e biết điểm ăn chơi dưng vẫn dính 1 phốt :
1. Khách sạn: E nghỉ ở chỗ TDXT của mợ lamkhanh868 trên này. Giá cả gọi là chấp nhận được so với mặt bằng chất lượng. Nhưng vấn đề dịch vụ bên mợ cần cải thiện thêm.
2. Lịch trình điểm ăn chơi: tối hôm đầu tiên đoàn e ăn ở trong Ks, ổn, được. Trưa hôm sau ăn ở Thơi Dung, e đánh giá ổn, ngồi ngay sát biển. đồ tươi sống tại chỗ. Giá hợp lý. E vote cho quán này. Đoàn e cũng đánh giá tốt và quay lại ăn hôm qua.
3. Quán nên tránh: đọc 1 số còm của các cụ trong topic này về quán Thanh Dinh, bữa tối hôm qua e đã đặt cho cả đoàn ăn ở đây + chương trình nhạc nhẽo ngoài biển. Nhưng thực tế chất lượng ăn uông cực tệ k, giá đắt, k có hải sản tươi sống sẵn, đồ mang thiếu nhiều món, thiếu cả trong 1 món (e yêu cầu đĩa đầy đặn do giá khá cao) ăn k ngon. Đã thế còn làm việc đúng phong cách TH anh hùng, nhất quyết k giảm giá do chất lượng kém. Giàn nhạc đặt trước, yêu cầu dựng sẵn để khi ra dùng luôn nhưng ăn được quá nửa k thấy ra, e gọi điện báo hủy thì thấy 15p sau phi hộc tốc mang đến. mịa rồi lại nói e k báo hủy này nọ, rồi thông cảm vớ vỉn. e ếu chấp nhận dc kiểu làm ăn này. Nếu biết kém nhận lỗi và chịu thiệt còn đỡ, đằng này định quyết thua đủ. Cuối cùng chấp nhận giảm giá 500k/ tổng 6000k mà vẫn còn k chịu nếu k có 1 ng khác can ngăn.
Cụ cho e hỏi từ chỗ mợ lam ra nhà hàng thơi dung đi dg nào vậy. Hn e tìm mỏi mắt mà không thaya ạ

hungnhd

[Tịch thu bằng lái]
Cụ cho e hỏi từ chỗ mợ lam ra nhà hàng thơi dung đi dg nào vậy. Hn e tìm mỏi mắt mà không thaya ạ
cụ đi đến cái ngã tư đâm ra biển chỗ nhà hàng Thanh Dinh, đi gần tới biển thì có cái lối rẽ phải vào trong đó có mấy khu nghỉ nữa, đi 1 đoạn là tới

cụ đi đến cái ngã tư đâm ra biển chỗ nhà hàng Thanh Dinh, đi gần tới biển thì có cái lối rẽ phải vào trong đó có mấy khu nghỉ nữa, đi 1 đoạn là tới
Ok.thank cụ.tối e qua đó thử phát ạ

advrider

Xe máy
Hải tiến phù hợp với đi gia đình, ăn dân dã, chi phí vừa phải, em thích ở đây hơn là ở sầm sơn quá đông và đắt.

Sleeping Dragon

Xe buýt

minhducarc

Xe tải
hóng các cụ đã ở Paracel resort ở HT này ..
Qua lởm , chất lượng không tương xứng với giá tiền. Em vừa ở 3 đêm 4 ngày về đây. Vợ đặt đúng hôm bão. Nghe nói khách sạn này của bác Thanh đồng nát ở hà nội. Gạch lát xung quanh bể bơi đi không cẩn thận vỡ đầu. Em ngã ở bể bơi phát tí nữa vỡ vỡ xương chậu. Đoàn em có mợ ngã đập đầu ở bể bơi....Chất lượng hoàn thiện của khách sạn kém. Ăn sáng quá chán...
Năm nay em đã đi cả Sầm sơn và Hải tiến. Tuy nhiên em thấy phát triển du lịch cả 2 nơi kiểu này không ổn. Giá cả đắt nhưng không tương xứng với dịch vụ...
Cụ tham khảo phòng em hôm mưa nhé..

Chỉnh sửa cuối:

fanta95

Xe hơi
Ảnh cụ chụp đêm 16/7 vừa rồi đấy à? :)
Mưa tạt qua khe cửa ra ban công đúng không cụ? :D

Qua lởm , chất lượng không tương xứng với giá tiền. Em vừa ở 3 đêm 4 ngày về đây. Vợ đặt đúng hôm bão. Nghe nói khách sạn này của bác Thanh đồng nát ở hà nội. Gạch lát xung quanh bể bơi đi không cẩn thận vỡ đầu. Em ngã ở bể bơi phát tí nữa vỡ vỡ xương chậu. Đoàn em có mợ ngã đập đầu ở bể bơi....Chất lượng hoàn thiện của khách sạn kém. Ăn sáng quá chán...
Năm nay em đã đi cả Sầm sơn và Hải tiến. Tuy nhiên em thấy phát triển du lịch cả 2 nơi kiểu này không ổn. Giá cả đắt nhưng không tương xứng với dịch vụ...
Cụ tham khảo phòng em hôm mưa nhé..