[Funland] Hai tài xế ô tô 'tỉ thí võ công' sau va chạm! Xin lỗi Cụ Mợ nào đã đăng rồi hoặc xem rồi.

cutit9999

Xe tăng
Đi ở VN phải nhịn thôi chứ cái kiểu đè nhau như ông Ỉn thế này có mà đấm nhau suốt ngày. Toàn xe to nó đè xe nhỏ

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
E thì những ông nào đi đúng em nhường 1 nhịp, còn mấy tay đè lên vạch xương cá, làn khẩn cấp khi tắc đường rồi ép dần xe sau vào trong khi nta xếp hàng dài cả trăm m ( ví dụ các lối lên xuống đường vd3 ) là em ko nhường, bám xe trc và những lần đi con xe tải 1,25 tấn là tâm lý sẵn sàng cọ nhẹ vào nhau 1 cái . cực cay mấy tay cứ nhoi lên rồi đè cái vạch xương cá để vào
Tôi chia sẻ suuy tính của bác.
Tôi cũng làm vậy, nếu làn đối diện không bị ảnh hưởng.

Vài lần tôi phải dừng hẳn lại, vẫy cho nó vào, vì cả chục xe ở làn đối diện đứng đợi nó.

Buki

Xe điện
Gặp thằng cận mà ko thịt đc thì kém nhỉ. :))

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Cám ơn CCCM đã ngó thớt này. Nhà cháu xin có vài nhận xét như sau:
  • Đây là một màn tỷ thí đường phố giữa 2 võ sĩ do xung đột trên đường đi
  • Màn tỷ thí này có tính chất giải trí cao giữa các võ sĩ nghiệp dư nhưng không thu hút được nhiều khán giả vì lý do khán giả không ủng hộ hoặc không quan tâm tới mấy chuyện này
  • Võ sĩ CRV có khả năng thực chiến cao hơn nhờ sải chân dài và khá nhanh nhẹn
  • Võ sĩ Inova khi lái xe thì hung hăng nhưng thi đấu thì hoàn toàn bị động
  • Điểm sáng là các võ sĩ dừng lại ở màn tay không, không sử dụng công cụ hỗ trợ nên đã hạn chế thương tích cho bản thân và người tham gia giao thông
  • Chưa phân định thắng thua nhưng cả 2 đều thiệt hại (vật chất và tính thần) chưa kể tới khả năng cả 2 võ sĩ phải hầu chuyện các nhà chức trách
  • Các cụ offers trong thớt dường như nghiêng ủng hộ cho võ sĩ CRV
  • Kết luận: Bình tĩnh, kiên nhẫn, nhường nhịn, không cố chấp thì ai cũng về tới nhà an toàn!

Đúng kiểu võ đường phố, lều nghều nhưng hăng hái🤪
Luều quều nhưng ông cao cao kinh đ.éo ra đòn phát nào ra vấn đề phát ấy đấy :)). Quả đạp ở 1 góc quay khác là chú Ỉn ăn nguyên quả gót vào ức sườn, thối mợ nó lá lách.
Rất biết tận dụng độ dài sải tay, chân :)
Chú Ỉn chắc biết sai nên hơi thiếu quyết tâm. Vodka cả 2 vì ko chơi đồ hàng, gì chứ mỏ lết chắc ông nào cũng thủ dưới ghế :)

Cám ơn CCCM đã ngó thớt này. Nhà cháu xin có vài nhận xét như sau:
  • Đây là một màn tỷ thí đường phố giữa 2 võ sĩ do xung đột trên đường đi
  • Màn tỷ thí này có tính chất giải trí cao giữa các võ sĩ nghiệp dư nhưng không thu hút được nhiều khán giả vì lý do khán giả không ủng hộ hoặc không quan tâm tới mấy chuyện này
  • Võ sĩ CRV có khả năng thực chiến cao hơn nhờ sải chân dài và khá nhanh nhẹn
  • Võ sĩ Inova khi lái xe thì hung hăng nhưng thi đấu thì hoàn toàn bị động
  • Điểm sáng là các võ sĩ dừng lại ở màn tay không, không sử dụng công cụ hỗ trợ nên đã hạn chế thương tích cho bản thân và người tham gia giao thông
  • Chưa phân định thắng thua nhưng cả 2 đều thiệt hại (vật chất và tính thần) chưa kể tới khả năng cả 2 võ sĩ phải hầu chuyện các nhà chức trách
  • Các cụ offers trong thớt dường như nghiêng ủng hộ cho võ sĩ CRV
  • Kết luận: Bình tĩnh, kiên nhẫn, nhường nhịn, không cố chấp thì ai cũng về tới nhà an toàn!
Tư tưởng nhớn giống em hầy?
Hay cùng học cao cấp ný nuận chánh trệ nhở? ;))

s63 AGM

Xe tăng
Tay bo là chơi đẹp rồi. Còn thằng nào đi láo thì ăn đòn cũng đáng.

Buki

Xe điện
Kinh đé.O nhưng nó chăm vào phít lịt tập kickboxing 2 buôi/tuần thì cũng ra gì đấy ;))
Cụ kia nhát quá vừa đánh vừa chạy nên mới để cụ cận ra đòn dễ thế, phít lịt thì đấm đau hơn và nhiều hơn thôi cụ, chứ nó nhằm mặt nó đánh ko cần đỡ, rơi kính xong thì hơn thằng mù ;))

Cụ kia nhát quá vừa đánh vừa chạy nên mới để cụ cận ra đòn dễ thế, phít lịt thì đấm đau hơn và nhiều hơn thôi cụ, chứ nó nhằm mặt nó đánh ko cần đỡ, rơi kính xong thì hơn thằng mù ;))
Riêng đấm mạnh, đấm nhanh nó đã mang tính áp chế rồi cụ, trúng chỗ hiểm, mặt, trung khu thần kinh nữa thì còn hơn cả cận :)
Nó tập, hoặc dân có nghề thì phản xạ nhanh hơn người bt và cách tránh đòn nó ăn vào bản năng rồi. Chú Ỉn kia điên lên, liều chết xông vào thì càng ăn đòn thêm thôi, e tin vậy :)
Chú cận kia chỉ dừng ở áp chế chứ để triệt hạ thì chú Ỉn dính ít nhất 2 loạt liên hoàn cước lúc ngã mà nằm quay táng đấy rồi.
Trên là e vẫn giả định chú cận có tập nhé! :)

Sải tay dài, chân dài là một lợi thế lớn.
Rất lớn cụ ạ.
Nhưng nếu gặp dân có nghề, nhất là có học qua vật, nó nhập nội được là tèo ;))
Quả bị bắt chân ngã đã cho thấy sơ hở.

Buki

Xe điện
Riêng đấm mạnh, đấm nhanh nó đã mang tính áp chế rồi cụ, trúng chỗ hiểm, mặt, trung khu thần kinh nữa thì còn hơn cả cận :)
Nó tập, hoặc dân có nghề thì phản xạ nhanh hơn người bt và cách tránh đòn nó ăn vào bản năng rồi. Chú Ỉn kia điên lên, liều chết xông vào thì càng ăn đòn thêm thôi, e tin vậy :)
Chú cận kia chỉ dừng ở áp chế chứ để triệt hạ thì chú Ỉn dính ít nhất 2 loạt liên hoàn cước lúc ngã mà nằm quay táng đấy rồi.
Trên là e vẫn giả định chú cận có tập nhé! :)
Bạn em nó làm công an trước đi bắt phạm truy nã, võ nghệ đầy mình nhưng hôm em gặp mặt cũng sưng và tím cả. Bảo mày có võ mà vẫn ăn đòn ah, nó bảo cũng chỉ đỡ hơn chứ dính như thường. Lúc hăng máu áp sát đánh để đánh rơi kính chắc ko đến mức no đòn :))

chuotdong

Xe điện
Cũng may hai cụ nầy không sử dụng hàng nóng. Inova đi bố láo thật

kenmina

Xe hơi
Ko sử dụng hàng nóng là ngon rồi. Phải em em cũng táng cho thằng inova 1 trận, đi rất ngu

Bạn em nó làm công an trước đi bắt phạm truy nã, võ nghệ đầy mình nhưng hôm em gặp mặt cũng sưng và tím cả. Bảo mày có võ mà vẫn ăn đòn ah, nó bảo cũng chỉ đỡ hơn chứ dính như thường. Lúc hăng máu áp sát đánh để đánh rơi kính chắc ko đến mức no đòn :))
Bắt phạm là cực nguy hiểm cụ ơi, sưng mặt còn nhẹ.
Chó cùng dứt dậu, người xưa nói cấm sai. nhiều chiến sỹ còn ra đi không về cơ. Người bt nóng giận ắt mất khôn, nhưng phạm cùng đường rồi nó như bản năng sinh tồn, một chết hai sống thì chớ đùa.

Chỉnh sửa cuối: