Hải phòng có SX xe Minsk mới k các bác

baangroup

Đi bộ
Mê xe mink, muốn mua ngay

Em vừa múc 2 em cho cơ quan , nằm trong kho từ năm 2003 ( dạng IKD ) , màu xanh nhớt , giấy tờ hợp lệ đăng kí luôn 7.5M / em , chi phí lắp ráp 200k /em thế là chạy phe phé ngoài đường..
.
Nghe Bạn nói mê tít, Bạn có thể mua giúp không? chi phí trà nước đày đủ, Mình ở Saigon
baangroup@yahoo.com

Cavali

Xe điện

Minsk 1 thời của em đây :D

Có những chiếc xe Minsk mà mỗi buổi sáng là một lần bổ máy để thay côn. – Tổng cộng tới 4 bộ côn.

Có những chiếc Minsk mà cứ vài chục cây lại chết máy – tháo bugi, lau sạch, đạp đổ mồ hôi , đẩy vẹo xương sống mới nổ.

Có những chiếc Minsk đang đi gãy chắn bùn làm chiếc xe lộn một vòng

Có những chiếc Minsk ôm cua cứng đờ, chỉ tốc độ 40 Km thôi cũng xoè.

Có những chiếc Minsk đang đi trong đêm phải bó nẹp vì rạn gẫy khung

Có những chiếc Minsk thuê mất 200 000 đ mà đi được 10 Km thì chết máy

Có những chiếc Minsk …

Có những chiếc Minsk….

Thế nhưng
Có những chiếc Minsk chạy đường Trường Sơn 1700km cho dim uây về nhì hết.

Có những chiếc Minsk đẩy cào cào lên đỉnh mèo vạc.

Có những chiếc Minsk hàng ngày thồ 2 tạ lợn từ bản ra chợ và ngược lại.

Có những chiếc Minsk đi 6 năm không phải sờ đến máy.

Có những chiếc Minsk từ Sài Gòn ra Hà Nội, lên tận Hà Giang và lại vòng về Sài Gòn.

Có những chiếc Minsk...

Có những chiếc Minsk...

fenxik

Đi bộ
Em ở Hà Nội ạ ! còn chỗ bán thì trong kho ở Phú Thuỵ - Gia Lâm của 1 công ty TM mà em quên mất tên roài ( đi đăng kí người ta giữ lại hết ).
Chào bác,
Em cũng ở Gia Lâm. Hôm trước đọc thông tin này của bác, em lởn vởn chạy quanh Phú Thụy mà chẳng thấy tăm hơi gì. Bác cố nhớ lại tên cty, địa chỉ của nó được không ạ?

fenxik

Đi bộ
Lang thang trên net, thấy một cty tại Hải Phòng còn sx xe minsk... k biết có thật k , các bác ở Hải Phòng kiểm chứng giúp e, e chỉ lưu lại số ĐT 031 641684, nhưng chả gọi được, mà lục lại net thì đâu mất tiêu, chả nhớ tên cty gì nữa :)

Trong nam kiếm xe này hơi bị phê đấy
Em cũng hỏi chuyện bạn bè ở Hải Phòng, chẳng ai biết thông tin gì về nơi sx minsk cả. Vừa nhờ họ qua 162 Lạch Tray + 135 Trần Hưng Đạo (như địa chỉ ghi trên site http://www.geamtraco.com.vn) xem sao. Hi vọng mua được một em minsk tồn kho. :D

Noname6789

Xe hơi
bác ơi em mơi bác vodka bác sáng mai bác dẫn em đi mua được không , em cũng thích dòng nay ah . đây la số của em bác giúp em được thi oi em vói nhé thank bác trước ah . 0986760123

thuoclao0908

Đi bộ
Có cụ nào mua được ở chỗ Gia Lâm chưa ạ cho em xin cái địa chỉ cụ thể với.