Hai phong cách "chơi" Mercedes C200 ở Sài Gòn

paolo_maldini

Xe hơi
Bác ăn nói thiếu học thế!
Thứ nhất đây là người ta đi khoe hộ, đâu phải chủ xe lên khoe khoang đâu mà bác nói người ta thế!
2 là người ta nói rõ ràng là chỉ mua kit thôi chứ ai bảo là Brabus 100% đâu.
Rồi lại còn thể hiện nhận xét tỏ vẻ tinh ý. Chứ mình bác nhìn thấy còn người khác thì mù à? Cứ có tiền = người ta, mua xe như người ta, độ xe như người ta rồi hãy mở mồm ra nhé! Mk, bôi bác bằng nửa người ta chắc đã phúc cho bác!
Thông cảm, hôm nay em nóng, lại gặp cái cmt của bác, thật sự là thiếu cảm tình!
đây không phải là kit của Brabus, mà là kit NHÁI Brabus. có vậy thôi. tất nhiên là không phải là complete car đặt Brabus độ sẵn, rồi mua của Brabus, điều này là đương nhiên và tôi không đề cập đến vấn đề này. điều tôi đề cập đến là đây chắc chắn không phải là đồ kit của HÃNG BRABUS mà nó là đồ fake Brabus, nó là đồ fake và in chữ brabus lên. ông hiểu chưa. chứ tôi không đề cập đến vấn đề là Brabus 100% hay là mua kit. vấn đề là fake kit.vậy nên tôi mới bảo là độ thì cứ độ đi, việc gì phải chơi đồ fake rồi còn bảo là tự hào là chiếc xe chơi đồ Brabus đầu tiên ở VN nữa.rõ ràng là vớ vẩn vì tôi nhìn thấy xe S Class chơi kit xịn của Brabus ở HN khá lâu rồi.
PS: ông xem lại cách ăn nói của ông đi. tôi chưa nói ông câu nào đấy nhé. không biết ai thiếu học đâu. nói cái gì thì nó phải có lý lẽ đàng hoàng.

Chỉnh sửa cuối:

titoet.moc

Xe hơi
đây không phải là kit của Brabus, mà là kit NHÁI Brabus. có vậy thôi. tất nhiên là không phải là complete car đặt Brabus độ sẵn, rồi mua của Brabus, điều này là đương nhiên và tôi không đề cập đến vấn đề này. điều tôi đề cập đến là đây chắc chắn không phải là đồ kit của HÃNG BRABUS mà nó là đồ fake Brabus, nó là đồ fake và in chữ brabus lên. ông hiểu chưa. chứ tôi không đề cập đến vấn đề là Brabus 100% hay là mua kit. vấn đề là fake kit.vậy nên tôi mới bảo là độ thì cứ độ đi, việc gì phải chơi đồ fake rồi còn bảo là tự hào là chiếc xe chơi đồ Brabus đầu tiên ở VN nữa.rõ ràng là vớ vẩn vì tôi nhìn thấy xe S Class chơi kit xịn của Brabus ở HN khá lâu rồi.
PS: ông xem lại cách ăn nói của ông đi. tôi chưa nói ông câu nào đấy nhé. không biết ai thiếu học đâu. nói cái gì thì nó phải có lý lẽ đàng hoàng.
Đầu tiên, nếu thấy tôi dùng từ "thiếu học" là ko đáng với ông thì xin lỗi. Ông cũng nên đọc câu cuối cùng của cmt của tôi. Tôi ko phải cái loại đầu đường xó chợ!
Còn về chuyện xe, tôi thấy đồ fake hay ko cũng chả vấn đề gì cả! Tôi nhấn mạnh vào "mua kit và brabus 100% để cho ông thấy là những nhận xét của ông về cái má phanh là rất rất thừa!
Cái cách ăn nói của ông nó khó chịu ở chỗ, ông biết gì về người ta mà nhận xét "chết vì bệnh sĩ" rồi các thứ... Người ta thích độ brabus thì người ta mua accessories về độ. Chả lẽ độ form brabus xong rồi mỗi lần khoe xe phải mở ngoặc: "Các bác đừng chửi em, đồ dởm đấy, đồ dởm đấy"? Mà chưa có cái W204 nào độ kit brabus thì người ta nói thế cũng đúng thôi.
Nói chung nên tập trung vào xe hơn là bình phẩm con người, cả tôi và ông!

Junko

Xe buýt
Các cụ bớt nóng đi. Ae vào đây để giao lưu học hỏi kiến thức thôi chứ làm gì phải nặng lời với nhau vậy. Có xe đẹp cho ae mình ném đá là vui rồi.:41:

paolo_maldini

Xe hơi
tôi nói về bộ phanh, là vì trong số các thứ để độ về performance thì Brabus có bán Brabus brake systems và Brabus sports exhausts system(hệ thống phanh và ống xả). và tất nhiên trông nó không thể như thế kia được. tôi vẫn không hiểu nhận xét của tôi thừa ở đâu? vì có là complete car từ Brabus (cái này chắc chắn là rất ít người đặt như vậy) hay là xe nguyên bản rồi order đồ của Brabus để độ thì cũng đều nâng cấp được hệ thống phanh.

tdhien

Xe buýt
em xin các pác, mỗi pác đều có 1 hiểu biết về độ xe khác nhau, nói chung là 2 pác chủ xe độ đều đẹp, em là em thích cả 2.(b)

titoet.moc

Xe hơi
Ông ko thấy là người ta bảo xe chỉ độ kit và 1 số chi tiết lặt vặt, ông đề cập phanh phủng làm gì? Người ta thích thì dán vào thôi. Mà nhỡ người ta chưa có đủ tiền, upgrade từng bước thì sao? Cứ bới móc quá như thế cũng đâu có hay phải ko?
Mới cả ý tôi là cách ông trình bày vấn đề. Thay vì những cái câu như phần đâu ông nói, ông có thể nói là "tiếc quá, giá mà bác chủ xe làm quả Brake system vào nữa, version1 thôi cũng được cho hoàn thiện chân cẳng thì khủng hơn nhiều". Cùng 1 vấn đề, nên nói sao cho nó có tính xây dựng một tí!

paolo_maldini

Xe hơi
ok. tại vì tôi cũng hơi bị dị ứng với lại hàng fake. tôi hơi ghét kiểu BMW thì lắp lung tung xong rồi dán M3 với AC Schnitzer loạn lên. Mer thì gắn Brabus ... có vậy thôi(b)

titoet.moc

Xe hơi
@paolo: coi như xong vấn đề này nhé!
@bác hieuneo: Bác nói chỉ được cái đúng ý em, cái bọn Nhật dở hơi này đi làm xe Đức trông cứ chuối chuối thế nào ý, đúng là rất nặng về tiểu tiết. Mà hầu như kit của mấy cái Mer từ 07 đến này đều same same nhau, nhìn rất chán!
Mà ngay cả trong mấy cái xe Đức, em cũng thích BMW hơn. Nhìn dòng M của nó, rõ ràng là thiết kế vừa đơn giản mà trông vẫn khủng. Chứ AMG vẫn cứ bị cố làm cho cái xe nó gân guốc lên mà hiệu quả riêng em thấy thì ko = BMW

Pikachu_HRC

Xe hơi
Vote .. Kết cả 2 luôn các bác à. E mà có 2 chú này thì chú trắng để đi chơi với vẹo, chú đen để đi cuốc :D

Có công độ cái xe đã là đáng khen rồi, chơi thì mỗi người mỗi kiểu và theo điều kiện của mình. Dù không phải là Brabus xịn nhưng em thấy cũng khá đẹp, đặc biệt là làm cho xe có dáng dấp riêng, theo sở thích của chủ xe. Như vậy cũng đủ.

vitamint

Xe tăng
2 cái xe này nói chung là đều đẹp và đi cưa gái đc
em đi xe đạp còn cưa đc gái nữa là đi 2 cái xe này các bác nhỉ (b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)

Gemi

Xe buýt
Mà ngay cả trong mấy cái xe Đức, em cũng thích BMW hơn. Nhìn dòng M của nó, rõ ràng là thiết kế vừa đơn giản mà trông vẫn khủng. Chứ AMG vẫn cứ bị cố làm cho cái xe nó gân guốc lên mà hiệu quả riêng em thấy thì ko = BMW
Em thấy M3 mông xấu vãi,trông như hàng tung của :D

Em trắng cái cản trước trông k được nét lắm nhỉ,hơi lệch lệch sao ấy

trinhoc9x

Xe tải
CẢm ơn đã comment tích cực:69:

zinzin08

Xe hơi
Em thích em đen hơn. Em trắng nội thất nhìn lằng nhằng quá!

sushi222

Xe buýt
Website
www.handomart.com
2 em dữ dằn nhìn nhau hệt 2 cụ paolo với titoet :77::77:

:P:P

washinghuy

Xe máy
Em thích em đen hơn. Em trắng nội thất nhìn lằng nhằng quá!
em cũng nghĩ thế, con này theo ý em là sến nữa là đằng khác, nhất là cái quả gắn "hột xoàn" cho dòng chữ C200 kompressor và con số hình như là 19 ngay dàn lạnh thứ 2

NBE555

Xe đạp
Ba`i hay quá , zo't Cụ pha't ...(b)

sonxe

Xe buýt
em trắng nhìn hầm hố nhỉ, màu đèn xanh (l)(l)(l)