Hai Lúa lần đầu đến Royal City (Show Girls)

co_tranh2006

Xe tải
Xem từ trang đầu đến cái bức này mới thấy em này đẹp hài hòa nhất cụ ạ! Cơ mà vodka cho cụ cái trước rồi nên cái này ngồi ngắm không thôi ạ.

Nhìn em cái mà em lặng cả người, đang ngồi tý ngã :-$

chuotlang

Xe lừa
Xem từ trang đầu đến cái bức này mới thấy em này đẹp hài hòa nhất cụ ạ! Cơ mà vodka cho cụ cái trước rồi nên cái này ngồi ngắm không thôi ạ.
Hai Lúa em cũng thầm nghĩ, nói chung tổng thể nhìn ổn áp, phong cách cũng như thần sắc phù hợp với thuần phong mỹ tục của dân VN phỏng cụ :-|

Em thề em hứa em đảm bảo là từ nay trở đi ở bất kỳ thớt nào mà có ảnh của con Chuột này chụp và up lên thì em sẽ không bao giờ up ảnh của em chụp vì như thế sẽ là một sự tự phỉ báng và tự hạ nhục trình độ chụp ảnh của bản thân mình =))=))

Mr.C

Xe hơi
Đẹp cụ ơi !

mabu44

Xe điện
Cụ lấy nét mẫu phía xa thì đẹp hơn. Toàn chân dài , váy ngắn , hình như là khách mời cụ nhỉ?/

kenlove86

Xe tải
cụ có con máy ảnh đẹp quá :D chụp phát nào nét căng phát đấy :D

thuongdo07

Xe tải
Eo, nhà cháu đi royal nhìu mà ko chụp được đẹp như cụ chủ, nhà cháu dùng nikon 5200:|

chuotlang

Xe lừa
Ảnh cụ chụp đẹp thiệt
Trông nét mặt em ấy cứ như vừa đi chuyển đổi bên Thái về ấy các cụ nhỉ
Thì em vẫn ngồi yên để chờ lão chuột up ảnh mà
Lão ngồi trật tự đê, sắp đến đoạn hay nhất ròi :))
Em chờ nghiên cứu xem xu hướng bờ cờ nờ năm nay như nào
Mang tiếng ngay cạnh mà em chưa tới đây các cụ ạ
cụ có con máy ảnh đẹp quá :D chụp phát nào nét căng phát đấy :D
Cám ơn các cụ đã quan tâm và ghé chơi

Riêng về phần bờ cờ nờ như các cụ đã nói chắc là có, nhưng Hai Lúa nhà em Hoa Thanh Táo nên ko đc phép lang thang trong Royal, dân thủ đô huýnh làm bem em bcm ý chứ, thôi các cụ cũng thông cảm Hai Lúa nhà em phận dân thường, ko phải lều báo hay khách mới nhé

chuotlang

Xe lừa

2 Lúa em ít được lên thủ đô nhưng tự nhiên thấy cô này mặt quen quen mới lạ​

chuotlang

Xe lừa
Cụ lấy nét mẫu phía xa thì đẹp hơn. Toàn chân dài , váy ngắn , hình như là khách mời cụ nhỉ?/
Em 2 Lúa vô tình lạc vào đây cũng chả phải khách mới
Ý cụ là thích chụp kiểu gì, chụp nguyên con hay chụp nửa con, của em trong hdd có cả, nguyên con nhìn cả bộ tộc ngấy lắm nên em thích Up nửa con
Chân dài chưa chắc chụp toàn thân đã đẹp vì trang phục hơi xấu, ở Thanh Hóa nhà em bán toàn đồ fake nhìn nom nom còn đẹp hơn thế này hehe
Chỗ em ngồi là lơ vơ kiểu khán đài A, bảo vệ ko soi thành ra ổn, chả ai dám ngồi chỗ đó vì em Thanh Quế đuổi em đi chỗ khác em thù giai lắm thế là bảo vệ ko dám nhờn thôi.
Cụ mách em là phải nguyên con lấy nét từ xa thì xin thưa là suốt ngày lấy nét vào khán giả chử ko phải mẫu đâu hehe

chuotlang

Xe lừa

Lâu lâu mới có quả lấy nét nhầm ợ, mắt ko lấy nét mà toàn táng vào ngực, nhà em 2 lúa ngồi gần quá ko xoay sở được điểm lấy nét​

chuotlang

Xe lừa
Em thề em hứa em đảm bảo là từ nay trở đi ở bất kỳ thớt nào mà có ảnh của con Chuột này chụp và up lên thì em sẽ không bao giờ up ảnh của em chụp vì như thế sẽ là một sự tự phỉ báng và tự hạ nhục trình độ chụp ảnh của bản thân mình =))=))
Cứ ngồi đó đi, Tết ta em ăn tết HN, có j truờc tết em bổ túc cho ;)