[Funland] Hacker anh là ai?

Xe gia đình

Xe điện
Có tài, có tật là chuyện bình thường.
MIễn là đừng làm gì vi phạm pháp luật là được.

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
chẳng qua đây là Quang Hải nên bênh chằm chặp bất kể đúng sai thôi
Gặp đây là 1 cán bộ nhà nước - độc thân hoặc vừa li dị xem.
Lại ăn gạch đá sml ra vì cái mác suy đồi đạo đức lối sống.
Dù sao cũng thấy tư tưởng nhiều người đáng sợ thật, ủng hộ chịch dạo. Bảo sao chỉ có phụ nữ là người khổ, mẹ đơn thân thì lắm, số ca nạo phá thai thì tăng. Vì toàn chịch ko tình yêu, lỡ có bầu là chối ngay
Cùng là đàn ông mà thấy trên này lắm đàn bà
Lại còn “nó giàu, nó nổi tiếng, nó khoẻ nên đầy ng thèm đc nó đ.i.t” mới vl cụ ạ.

Thọc_Gậy_Bánh_Xe

[Tịch thu bằng lái]
Ô quần đùi áo số nào chả thế, dân đen như AE OF còn đá `for như điên :))

illidandh

Xe tải
Nổi tiếng, giàu, có mẹc thì bao nhiêu em gái bu vào . Cán dỗ nó lớn lắm các cụ ạ, là em thì em cũng chơi thôi nhưng em sẽ không công khai mối quan hệ vs em nào cả, không làm ảnh hưởng đến đá bóng . Sau 30 kiếm đủ xiền rồi thì kiếm cô vợ là xong.

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
QH ơi, đúng là :
Dù cho trăm khéo ngàn khôn. Gặp phải thần Lol xuống dốc không phanh.

Chuẩn trai Nam

Xe tăng
Hải con mất chất quá
Là người nổi tiếng ko khéo léo tý nào cả
Quả này thì chắc xuống dốc rồi , phong độ khó giữ

TrungNguyen91

Xe máy
Nhiều bạn mắc lỗi tiêu chuẩn kép trong suy nghĩ, đánh giá một sự việc. Nếu như đánh giá việc làm của Quang Hải là bình thường. Thì cũng nên cho rằng việc những cô gái đã có bạn trai mà còn lên giường với nhiều đàn ông là bình thường.

Hai sự việc bản chất là như nhau thì cần đánh giá giống nhau. Còn nếu cho rằng với đàn ông là bình thường còn với phụ nữ là hư hỏng thì đó là suy nghĩ tiêu chuẩn kép.

haizz

Xe tải
Nói chung đàn ông chắc dễ thông cảm chứ phụ nữ tụi em khó chấp nhận lắm ạ.
Trong khoảng 2 tháng khi đã có người yêu mà em nó còn tìm cách chăn dắt bao nhiêu em từ có tên tuổi đến những em chỉ được nhắc đến bằng nghề nghiệp, haizzz. Em nhắc lại là Hải tìm cách chăn dắt chứ ko phải các em ấy tự tìm đến nhé, lại haizzz.
Nếu xác định ko thể nhịn thì cứ độc thân rồi muốn chăn bao nhiêu em cũng được, còn đang trong một mối quan hệ nghiêm túc thì là mất dạy với con gái người ta đấy :(
Các bác bảo bình thường thử nghĩ mình có đứa em gái mà người yêu nó như thế xem, em gái thôi chứ chưa cần là con gái nhé.
Cho các cụ còn bênh QH ạ. Đừng có bào chữa kiểu mới yêu, đã cưới đâu, nó có quyền chơi gái. Xin thưa là yêu hay cưới thì cũng là có ràng buộc tình cảm với nhau cả, QH tìm cách chăn dắt gái hẳn hoi chứ ko phải gái tự dâng tự hiến. Tất nhiên gái ngu/ hay gái tự đâm vào thì gái chịu nhưng QH dùng tư cách của một người nổi tiếng để chăn gái thì quá suy đồi.
Đây là nó chat với em người yêu. Giọng lưỡi xin lỗi ngọt xớt 1 vợ 2 vợ =)))

Thuantrung

Xe tăng
Ôi thôi, thế này thì nát bét cả rồi. Giờ chỉ làm bạn với cave thôi nhé. Con cháu nhà lành người ta nó hãi lắm!

Nhiều bạn mắc lỗi tiêu chuẩn kép trong suy nghĩ, đánh giá một sự việc. Nếu như đánh giá việc làm của Quang Hải là bình thường. Thì cũng nên cho rằng việc những cô gái đã có bạn trai mà còn lên giường với nhiều đàn ông là bình thường.

Hai sự việc bản chất là như nhau thì cần đánh giá giống nhau. Còn nếu cho rằng với đàn ông là bình thường còn với phụ nữ là hư hỏng thì đó là suy nghĩ tiêu chuẩn kép.
Bọn kia cũng chăn chuối xoạc dạo thôi, chả vấn đề gì 🥳🥳🥳

Nha Trang@

Xe điện
Các cụ bênh "Thằng chịch dạo" này chắc không có con gái hoặc chưa lập gia đình. Các cụ thử đặt hoàn cảnh con gái mình quen thằng cầu thủ kia, đến nhà ra mắt gia đình rồi mà nó còn đi "chịch dạo, chăn rau" hết con này đến con khác thì sẽ có cảm giác ê chề cho con gái mình ntn? Xin lỗi chứ em cũng có con gái đang tuổi mới lớn, mỗi lần cả nhà ngồi xem đội VN đá thấy thằng kia trên TV nó đều nhảy cẫng lên khen "ôi đẹp trai quá". Sau vụ này mà nó còn nhảy lên như thế em thề sẽ tát vỡ mồm nó ngay lập tức.

traixubac1199

[Tịch thu bằng lái]
Comment nhiều like nhất trên fb QH
Thế nào là lừa nhỉ?

Khéo thằng Hải bị lừa ấy chứ? Bọn con gái kia có khi chén xong Hải còn khoe khoang tao vừa chén được thằng cầu thủ nổi tiếng ấy chứ :))

Chứ có tiền , có xe lượn một vòng HN lừa được gái lên giường thì giỏi quá. Mà thằng Hải lừa đứa nào lên giường xong phắn thì nó chả chửi thằng Hải um lên trên fb chứ ngồi đấy mà im lặng ;))

traixubac1199

[Tịch thu bằng lái]
Nếu cụ có con gái:

1. Cụ cố gắng cày cuốc cho con hưởng cụ cuộc sống vật chất sung túc từ nhỏ, để sau lớn lên không bị lóa mắt và cám dỗ bởi vật chất từ thằng con trai khác.

2. Nếu cụ không khá giả, thì cố gắng dạy dỗ con có nhân cách tốt, biết phân biệt phải trái, trắng đen trong xã hội, không bị những thứ phù phiếm trong xã hội cám dỗ. Người con gái tốt và tinh tế thường sống có chiều sâu, quan tâm đến nội tâm của người khác hơn là vật chất , ngoại hình...

3. Nếu con cụ không có được 2 điều trên, thì kệ cmn nó nếu yêu phải thằng nào lừa đảo, coi như bài học để nó sáng mắt ra, rút kinh nghiệm về việc chọn chồng vẫn chưa muộn.

Các cụ bênh "Thằng chịch dạo" này chắc không có con gái hoặc chưa lập gia đình. Các cụ thử đặt hoàn cảnh con gái mình quen thằng cầu thủ kia, đến nhà ra mắt gia đình rồi mà nó còn đi "chịch dạo, chăn rau" hết con này đến con khác thì sẽ có cảm giác ê chề cho con gái mình ntn? Xin lỗi chứ em cũng có con gái đang tuổi mới lớn, mỗi lần cả nhà ngồi xem đội VN đá thấy thằng kia trên TV nó đều nhảy cẫng lên khen "ôi đẹp trai quá". Sau vụ này mà nó còn nhảy lên như thế em thề sẽ tát vỡ mồm nó ngay lập tức.

lee2417

Đi bộ
Nếu con gái cccm hẹn hò với người ntn các cụ sẽ xử lý như thế nào ạ.

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Và cụ nhớ bảo nó : mày đã sáng mắt ra chưa hả con. :D

traixubac1199

[Tịch thu bằng lái]
Ông nhõi tư duy bằng đầu b im mẹ mồm đi.
Trẻ ranh, trình độ nhận thức đã kém, kinh nghiệm sống thì non rao giảng với ai hả thằng đb kia.
Chắc là bồ mới của mấy em bị Hải nó chăn đây mà :))

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Ông nhõi tư duy bằng đầu b im mẹ mồm đi.
Trẻ ranh, trình độ nhận thức đã kém, kinh nghiệm sống thì non rao giảng với ai hả thằng đb kia.
Bọn bênh thằng QH là bọn đầu bòi để ngoài quần, đb công cộng mà cụ :P =)) , em đú theo trend tí.