[Thảo luận] Hà Nội: Xế hộp bạc tỷ bị xe tập lái đâm bẹp dúm

xamthung

Xe tăng
Quả này đền ốm . Mà sao tập lái lại phóng tít thế . Mà em cũng công nhận các mợ lái xe hơi ghê ghê , có tình huống bất ngờ thì đạp hết các thứ đạp được

TrungGia

Xe Cứu Trợ
Sao mợ ây đi học lái xe mà đi dép tông được nhỉ, quá nể. Nhà cháu đến giờ lái xe cũng chỉ đi đúng được 2 -3 đôi giày đế mềm, các thứ khác chịu, không thể có cảm giác ga-phanh.

haivanphe

Xe container
Chắc là em thủ phạm này phải tởn đến già. Vụ này phải mất hơn 100 củ.

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
Vụ này dễ xử ấy mừ mà vớ vỉn lại nên duyên ấy chứ, biết đâu cái cớ để săn Đại Gia bác tóc muối tiêu kia dễ cua lắm.

longbob

Xe buýt
Vụ này dễ xử ấy mừ mà vớ vỉn lại nên duyên ấy chứ, biết đâu cái cớ để săn Đại Gia bác tóc muối tiêu kia dễ cua lắm.
Bác tóc muối tiêu chủ xe BMW là Tổng giám đốc Cty CP Đầu tư và xây dựng Thành Nam - COTANA, chủ đầu tư tòa nhà văn phòng cho thuê CC5 trong Linh Đàm đó ạ. Cty này còn đầu tư xây của chung ki CT ngoài bắc Linh Đàm, tòa nhà Rubi plaza, KS Hòa Bình ở Lý Thường Kiệt......

longbob

Xe buýt
Bác tóc muối tiêu chủ xe BMW là Tổng giám đốc Cty CP Đầu tư và xây dựng Thành Nam - COTANA, chủ đầu tư tòa nhà văn phòng cho thuê CC5 trong Linh Đàm đó ạ. Cty này còn đầu tư xây của chung cư CT ngoài bắc Linh Đàm, tòa nhà Rubi plaza, KS Hòa Bình ở Lý Thường Kiệt......
Công ty này to phết đấy, mẹt bác giám đốc kiêm chủ xe Đào Ngọc Thanh đây ạ: http://cotanagroup.vn/modules.php?name=Content&opcase=viewcontent&mcid=213&menuid=946&subid=948&subid2=1020

Chỉnh sửa cuối:

longbob

Xe buýt
Bác chủ xe đúng là quan to, ăn to nói nhớn. Lúc vừa đâm xong, bác ý ra mở cửa lôi mợ kia ra, chỉ thẳng vào mặt quát như chém chả. Khổ thân mợ kia nhăn nhó, năn nỉ, gần như cầu xin nhưng bác ý sách cặp bước lên 1 chiếc xe khác do mấy tay đệ lái đến và vút đi mất.

banana16

Xe hơi
thôi, thôi, theo e cho mợaayss xxxxxx đền dần các cụ nhỉ, tính giá cao lên như chân dài đi, rau sách mà

robinhut

Xe hơi
Bác chủ xe đúng là quan to, ăn to nói nhớn. Lúc vừa đâm xong, bác ý ra mở cửa lôi mợ kia ra, chỉ thẳng vào mặt quát như chém chả. Khổ thân mợ kia nhăn nhó, năn nỉ, gần như cầu xin nhưng bác ý sách cặp bước lên 1 chiếc xe khác do mấy tay đệ lái đến và vút đi mất.
Quát đâu mà quát, E đứng gần đấy thấy Bác chủ nói nhỏ với mợ là phố nào, phòng bao nhiu, E nghe không rõ lắm!

ZAD Viet

Xe điện
Cái Bác Thanh này sao nỡ đối sử với chị em như thế!
Xoắn quá! Xe cơ quan, ông chỉ là người ngồi trên xe. chứ có phải xe nhà ông đâu.
Nhưng mà Mợ đi Gezt thì rõ là khổ rồi, đâm ngang xe thế kia.
Trong cái ảnh cụ nào chụp sườn em BMW còn có cả vết cà cửa sau nữa, chứng tỏ Gezt đâm vào cửa trước, bật ra, rồi lại tiu tiếp vào cửa sau nữa.
Em sợ nhất là tập lái mà lại dùng xe k có phanh phụ. Có vấn đề gì thì ông ngồi cạnh chỉ có nước đạp chân xuống sàn xe. EM đã dính 1 lần bị sếp dụ quả đưa đi tập lái và tận Sầm sơn.
Cái phanh tay chỉ có tác dụng khi xe dừng hẳn thôi các cụ nhé.

longbob

Xe buýt
Cái Bác Thanh này sao nỡ đối sử với chị em như thế!
Xoắn quá! Xe cơ quan, ông chỉ là người ngồi trên xe. chứ có phải xe nhà ông đâu.
Nhưng mà Mợ đi Gezt thì rõ là khổ rồi, đâm ngang xe thế kia.
Trong cái ảnh cụ nào chụp sườn em BMW còn có cả vết cà cửa sau nữa, chứng tỏ Gezt đâm vào cửa trước, bật ra, rồi lại tiu tiếp vào cửa sau nữa.
Em sợ nhất là tập lái mà lại dùng xe k có phanh phụ. Có vấn đề gì thì ông ngồi cạnh chỉ có nước đạp chân xuống sàn xe. EM đã dính 1 lần bị sếp dụ quả đưa đi tập lái và tận Sầm sơn.
Cái phanh tay chỉ có tác dụng khi xe dừng hẳn thôi các cụ nhé.
Của đau, con sót, bác giám đốc mắng thế còn nhẹ đấy ạ. Xe bác ý mới ra biển được 1 tháng, dính quả này tức như bò đá

laceti.se

Xe buýt
Em nghĩ là bác chủ Bim xử lý đúng. Gọi công an đến và cho đệ làm, bác còn đi lo việc khác chứ. Tập lái, không bằng, không đúng xe chuyên dụng, thì đáng nhẽ ngoài việc bồi thường, phải phạt thêm. Em dự là còn lằng nhằng chán với xxx

OmegaO9

Xe container
Em thấy cánh cửa BMW hoàn toàn có thể khắc phục được,chứ đâu cần thay mới.Mợ kia chỉ cần bù thêm tiền bên cạnh bảo hiểm dân sự là mọi việc sẽ được giải quyết ổn thỏa thôi.

ducbinh94

Xe tăng
Em thấy mấy thằng giầu sụ thì mấy lít sửa xe đáng kể gì, bé lại xé ra to

ducbinh94

Xe tăng
Em thấy mấy thằng giầu sụ thì mấy lít sửa xe đáng kể gì, bé lại xé ra to

Shinta

Xe tăng
1. Getz cứng (nếu đúng là em xanh cốm trong ảnh thì chả thấy hề hấn gì)
2. Biển "1817" đúng là đen thật, đủ thất, đủ bát... :(

nguyenducduy

Xe điện
Em thấy cánh cửa BMW hoàn toàn có thể khắc phục được,chứ đâu cần thay mới.Mợ kia chỉ cần bù thêm tiền bên cạnh bảo hiểm dân sự là mọi việc sẽ được giải quyết ổn thỏa thôi.
Cụ đi xe 5 tỉ chưa đầy 2 tháng, cụ có muốn sửa không ợ, vào em, em cũng sẽ thay mới có điều tai nạn sảy ra không ai muốn, Chủ BMV liệu có đỡ cho mợ ấy tí nào không thôi,
Em muốn mua 2 cánh cửa xe đó về để chiêm ngưỡng quá

Bùi Minh Tiến

Xe buýt
Có bằng rồi mà em còn đi xe có phanh phụ suốt :) Ra đường bây giờ mất nghiệp như chơiX_X