[Hà Nội SH Club] SH2013 Kira Nguyễn version 1

caoquy8x

Xe hơi
Bác dạo này còn độ gương cầu ko vậy?
Mình vẫn nhận độ gương cầu cho anh em nhé, gương cầu xe này là do bên mình làm luôn đó cụ.

cụ cho em hỏi bộ xi nhan cụ độ ở đâu vây ạ? em kết nhất quả xi nhan và cái mạ crom đằng trc. cụ hướng dẫn em với :)
Cụ muốn độ xi nhan thì qua 104 Tôn Thất Tùng or call 0978525555

d0cc0c4ub4i

Xe hơi
Gương cầu có phải lắp thêm projector ko cụ? Ko biết lắp có lâu ko? Có phải làm lại hệ thống điện ko cụ? Nhân tiện pm cho mình cái giá rổ cụ thể nhé. Thanks
Mình vẫn nhận độ gương cầu cho anh em nhé, gương cầu xe này là do bên mình làm luôn đó cụ.

hoangtritn1

Xe đạp

vâng. cụ cho em hỏi bộ xi nhan độ như thế thì hết khoảng bao nhiêu ạ? để em chuẩn bị tiền :) :-|

tran thanh nhan

Đi bộ
Đã hoàn thành Version 1, show hàng thui :D

Bên trái nè:

Bên phải nè:

Bánh trước gồm có:
- Đĩa Braking, dây dầu kiểng

Tay phanh Accel, Bao tay gù Rì Zố Mà:

Tổng thể phần đầu (Lights off):

Đèn hậu sơn Smoke:

Đĩa sau Braking:

Nắp dầu Rì Zố Mà fake :3:

Yên thay vỏ mới 200K 79 Hà Trung :3:

Làm phát chéo hông:

Lên đèn:

Many thanks to Mr Hoàng Long Thịnh và Mr Quý Hanoinew đã giúp em hoàn thành phần ánh sáng (Đèn Bi Xenon và Bộ demi độc nhất VN ở thời điểm hiện tại) :3.

Những món đồ hiện tại đang trên xe:
- Bộ đèn Bi Xenon @ Mr Hoàng Long Thịnh
- Bộ demi là sự kết hợp của A&K shop HCM và Mr Quý Hanoinew cùng Mr Hoàng Long Thịnh
- Tay phanh Accel @ Trung Thu Shop HCM
- Bao tay gù Rizoma, nắp dầu Rizoma @ Shop Thành Phát HCM
- Sơn vàng dàn chân + đen 1 số thứ + smoke đèn hậu : Mr Ánh số 1 Lê Văn Lương
- Đĩa Braking @ Đăng Khoa Motor HCM
- Dây dầu kiểng @ NamRS shop
- Cặp lốp Michelin Pilot Sporty trước và Metzeler Feel Free sau @ Cty Thiên Nhẫn
- Tem các loại @ Decal4Bike shop

Mong ae chém nhẹ! :3
hihix..... em mê cái dải dèn led vs đơmi của ông anh quá,ở đà nẵng ko có chổ làm mới nản chứ hichix,làm dải led này có dể ko bác......em đặt hàng về làm có đc hok nhỉ...chứ mê e này quá rồi

kira0212

Xe hơi
Theo e bác nên thay cái logo sh trc đầu xe giống cái logo của sh fixclass 2011 và thay bộ tem thông sô nhập vào bỏ tem thông số việt đi nhìn chất hơn nữa.
Cái logo đấy ver sau em bỏ ra bác ạ, chả gắn bất cứ logo nào trên đấy nữa, còn tem thông số thì cứ để đấy, thay thông số nhập vào cũng chả để làm gì :D
đẹp quá bác ah. tổng thiệt hại là nhiêu vậy bác?
Xin phép không nói đến tổng thiệt hại vì một khi đã độ xe thì thích là nhích thôi :D
Xe kụ bảnh quá.
Kụ cần tem nổi Motul thì có thể qua chỗ e , e tặng kụ .
Thx cụ đã có nhã ý, rảnh em sẽ chạy qua ạ :D

cụ cho em hỏi 1 đôi tay phanh và bao tay bao nhiêu tiền và địa chỉ với ạ
Tay phanh là 1.9 1 đôi, mua tại Trung Thu Shop trong SG
xe đẹp đới anh , lên súng nữa thôi :D
Súng thì anh không có nhu cầu nên chắc không lên đâu em :D
cụ cho em hỏi bộ xi nhan cụ độ ở đâu vây ạ? em kết nhất quả xi nhan và cái mạ crom đằng trc. cụ hướng dẫn em với :)
Xi nhan là làm tại HN, tự design rồi nhờ bác caoquy8x hoàn thành hộ, phần mạ crom đấy là mình dán decal titan pha ô tô vào nên nó ra cái màu đấy đây, ở HN có thể ra 188 Trần Quang Khải có bán loại decal này, hơi đắt 1 chút
hihix..... em mê cái dải dèn led vs đơmi của ông anh quá,ở đà nẵng ko có chổ làm mới nản chứ hichix,làm dải led này có dể ko bác......em đặt hàng về làm có đc hok nhỉ...chứ mê e này quá rồi
Cái đấy bác chờ 1 thời gian nữa đi, trong SG thế nào cũng ra các mẫu khác theo thiết kế dạng như thế này :D

Tuyen.Bebi

Đi bộ
Cái đấy bác chờ 1 thời gian nữa đi, trong SG thế nào cũng ra các mẫu khác theo thiết kế dạng như thế này :D
Có thể hướng dẫn em chi tiết cái led này không bác? Em trong nam tính làm 1 quả ăn tết cho ngầu. Ra tiệm nó bảo có 600k, tùy theo cắt decal thế nào. Nghe thế em chẵng biết đâu mà lần @@. Nếu được mong bác nói thêm phần làm led này để em hướng dẫn tiệm nó làm

Phamanhtu177

Xe tải
Cụ làm rạng danh sh 2013

zliar

Xe hơi
E này cho đi phủ nano với uống dầu motul nữa là hết bài hý hý 8->

bach2202

Xe đạp
Bộ đèn xi nhan đẹp quá. Bác cho em xin địa chỉ số điện thoại làm đèn nhan với. Em cũng sắp mua 1 em 150 mùa đen. Phần inox bác dán màu gì thế? Xe bác phủ nân hay sao mà bóng thế. hehe

love.acm

Xe hơi
Bộ đèn xi nhan đẹp quá. Bác cho em xin địa chỉ số điện thoại làm đèn nhan với. Em cũng sắp mua 1 em 150 mùa đen. Phần inox bác dán màu gì thế? Xe bác phủ nân hay sao mà bóng thế. hehe
Cụ chịu khó lội mấy page trước đi, có địa chỉ độ đàng hoàng rồi mà

sevens

Xe buýt
chi phí cho nó là 4.5 ạ, 3 cho đèn bi xenon và 1.5 cho bộ demi kia :D, cũng không phải phấn đấu nhiều lắm đâu cụ ạ :D

thx các cụ đã khen, độ được con xe ưng ý và được khen là nhất rồi không còn gì hơn nữa, tuy nhiên em vẫn còn nhiều dự định cho em ấy và xin hẹn các cụ ver sau sẽ hoành tráng hơn 1 tí :D
cụ ở hcm ạ ?
Câu hỏi sau là độ ở đâu thì chưa thâý cụ cho ý kiến :D

libertyievn

Xe buýt
xe nhật mà...dán cờ Ý là sao ta ???

nampham1902

Xe đạp
cụ nào có số của bác ánh ở số 1 lê văn lương cho em xin với ạ. ra chỗ đó ảo quá em chả biết hàng nào cả, mà hình như chỉ có quán sửa xe thôi chứ chả thấy hàng nào sơn cả :(

Chỉnh sửa cuối:

dotuanphong811

Xe tải
bác ơi kết nổ mắt quá, bác có thể cho mình biết full xe bác độ hết bao nhiêu không ? Nếu mình có nhu cầu độ thì bác giúp mình được không ? Thanks bác trước :)

hiephusky

Xe tải
Xe độ kỳ công, đẹp từng chi tiết. Đúng là dòng SH mới phải độ lại nhìn mới đẹp được