Hà Nội - Quảng Bình - Hành trình xuân!

Trạng thái
Thớt đang đóng

dongoviet

Xe tăng
Chủ thớt ảo tưởng sức mạnh nhờ :)) cái thẻ VTV nó to quá hả các cụ. Em thì biển đỏ không dây vì dù sao cũng là CHÚ BỘ ĐỘI chứ biển xanh mà không tem hoặc 1 tem khác người thì em nhường chứ xanh kể cả 80B hay 80A mà 2 tem, láo vẫn ăn đòn như thường.
Chủ thớt lấy bùa doạ ma chứ mang bùa mà doạ thầy cúng thì lại vỡ mồm
Biển xanh, lâu nay em chỉ biết biển tỉnh, biển 80A, 80B. Tem thì em không biết thật.

Biba_239

Xe điện
Chủ thớt ảo tưởng sức mạnh nhờ :)) cái thẻ VTV nó to quá hả các cụ. Em thì biển đỏ không dây vì dù sao cũng là CHÚ BỘ ĐỘI chứ biển xanh mà không tem hoặc 1 tem khác người thì em nhường chứ xanh kể cả 80B hay 80A mà 2 tem, láo vẫn ăn đòn như thường.
Chủ thớt lấy bùa doạ ma chứ mang bùa mà doạ thầy cúng thì lại vỡ mồm
Em tưởng có thẻ VTV thì được phi ầm ầm trên này chứ nhỉ, sao vẫn bị xì lốp à :-?

:)) =))

DidiLe

Xe container
cụ cứ công tâm mà xử nhé. sạch nhà và ngon miệng là ổn nhất

Căn cứ theo những biểu hiện tiêu cực của chủ thớt, kèm theo những trích dẫn lại của các thành viên diễn đàn, chúng ta không hoan nghênh bài viết này do cổ suý cho những hành động phản cảm. Em tạm đóng thớt này lại. Riêng bác chủ thớt sẽ có hình thức kỷ luật hợp lý sau khi em bàn bạc với BDH.

Cụ bớt nóng, không nên dùng những ngôn từ thế này trong diễn đàn, em nhắc nhở cụ lần này, mong không phải xử lý lần sau. Tks cụ.

@xichlo@

Xe điện
Đúng nà bọn óp phơ mứt dậy nhá, nhà báo nó cũng hok tha :P

Trạng thái
Thớt đang đóng