[Funland] Hà Nội - Người đàn ông cầm dao tấn công hàng xóm chung cư !

blackhole1

Xe tăng
Ở gần loại này sợ lắm chỉ có cách bán nhà gấp , quê em cũng có trường hợp như vậy sau hàng xóm phải vận động bằng cách bơm tiền cho vào trại thương điên vào một thời gian thì bị nặng hơn nên ko được về nữa chắc rồi cũng kết thúc trong trại .

Shadow381

Xe điện
Sao vẫn chưa bắt nhỉ, hay để nó đâm lần 2 mới bắt?!

Thesun1987

Xe tải
Dựa vào clip em nghĩ ông kia chỉ doạ, chứ muốn đâm muốn chém sẽ đuổi vào tận nhà, dao dài thế kia người ta sẽ chém chứ ko phải đâm kiểu khều khều thế. Khả năng ông bị đâm thường xuyên làm ồn gây ảnh hưởng.

Phải có lửa mới có khói chứ. Ăn ở sao để người khác ghét thì là mình ngu trước rồi.
Lửu khói gì mà cầm dao xiên người khác thì cũng là không bình thường

Mr.Chem

Xe điện
Wolfman - người sói báo thù :)))
Giờ em mới xem kỹ quả ảnh này. Công nhận quả bóng "chất" như nước cất.
Quay lại vấn đề thì nên có biện pháp cách ly bác này, clip xiên quả dao 30cm kia mà ko né đc là có khi đi mạng người chứ chẳng chơi.

Phanhoang154

[Tịch thu bằng lái]
Cứ phải tóm ngay và luôn chúng nó mới hết manh động.
Đâm cán bộ nó phải khác đâm dân đen chứ cụ

Phanhoang154

[Tịch thu bằng lái]
Mua rồi ở một thời gian nhà bên cạnh mới chuyển chỗ khác rồi cho thuê thì sao..............???
Mấy ai đi mua nhà mà tìm hiểu hàng xóm xung quanh là chủ nhà hay ở thuê đâu ( nhất là chung cư), thế gọi là dỗi hơi :)))

Mytv

Xe điện
Cứ phải tóm ngay và luôn chúng nó mới hết manh động.
E xem đi xem lại thấy hành động 2 đối tượng khác nhau mờ cụ. 1 đằng là cầm dao đâm dân thường . 1 đằng cầm kéo đâm cán bụ. Rồi hung khí cũng khác nhau nữa. 1 là dao, 1 là kéo. Khác nhau hoàn toàn đó=))

lucifer99

Xe máy
Tìm hiểu hàng xóm và mua đất cho sướng Cụ à ;;)
Thực sự mua nhà hay thuê nhà gặp quả hàng xóm "ối dời ơi" cũng khổ phết ạ. Sát nhà em có đôi vkck trẻ thuê nhà rồi lắp cả đèn chớp, 11-12h đêm bật nhạc bay, mấy loại nhạc house lak ấy[-(

tranhien1979

Xe tăng
Thực sự mua nhà hay thuê nhà gặp quả hàng xóm "ối dời ơi" cũng khổ phết ạ. Sát nhà em có đôi vkck trẻ thuê nhà rồi lắp cả đèn chớp, 11-12h đêm bật nhạc bay, mấy loại nhạc house lak ấy[-(
Em cho thuê nhà, cũng chọn kỹ khách thuê, khách thuê lộ rõ phông bạt, coin củng là em nhẹ nhàng từ chối. Cho thuê khách gia đình đã có con tuổi đi học yên tâm hơn.

KU PE

Xe hơi
Chung cư này có cái giếng trời lạ nhỉ. Ở mà cùng với những thành phần này thì ghê răng lắm, nhưng mà em nghĩ là đến mức độ này nếu ông kia ko bị vấn đề về tâm thần thì bác chủ nhà cũng không phải là người nhã nhặn.
chung cư này của Viettel xây dựng cho CBNV, giếng trời to lắm, khả năng ông kia mua lại xuất của người trong ngành rồi cụ ạ

3077

Xe container
Nguồn cóp cc ạ:
"Vụ này mình ở gần nên biết rất rõ, Ông Linh có kế hoạch muốn mua lại cái nhà của ông Hưng ở 1 mình,,độc thân nhiều năm hơi hâm, vì ko vợ,,,để mở thông nhau,, lúc đầu đồng ý bán , sau lại ko đồng ý,, ông Linh lên kế hoạch tra tấn tinh thần ông Hưng bằng cách luôn gõ đập lung tung ,,quát tháo con cái, ấm ĩ , Tụ tập ăn uống, chửi bóng gió nhau ,,cho bên ông Hưng tức,,,chửi nhau suốt mỗi khi gặp mặt,, mâu thuẫn nhiều năm rồi,, mục đích là để ông Hưng chán ,, rồi bán nhà đi nơi khác,,,ông Hưng hôm cầm dao sang dọa là bị tra tấn cả mấy hôm liền ko ngủ được,,bức xúc ko chịu nổi,, nghĩ là dọa , xong bị đập cho ,,,giờ đang lo lắng xanh mắt vì sợ,,,,"
Nghe có vẻ phét lác nhỉ, chửi bới con cái làm ồn thì bản thân nhà đấy ảnh hưởng đầu tiên và nhiều nhất chứ không phải hàng xóm. Cụ có thấy thằng có tiền nào tự chịu khổ thế mấy năm để mua được cái nhà không, nếu ở xa nó thuê người tới càn quấy còn nghe được

nguyentoan.uct

Xe điện
Nghe có vẻ phét lác nhỉ, chửi bới con cái làm ồn thì bản thân nhà đấy ảnh hưởng đầu tiên và nhiều nhất chứ không phải hàng xóm. Cụ có thấy thằng có tiền nào tự chịu khổ thế mấy năm để mua được cái nhà không, nếu ở xa nó thuê người tới càn quấy còn nghe được
Nhiều khi không phải cố tình, nhưng mà cứ oang oang suốt ngày thì nhức đầu lắm. Cụ nói cụ nghe nó khác, chứ từ nguồn khác thì rất đau đầu nhé, kể cả mở nhạc mà ko vừa ý luôn.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Nhiều khi không phải cố tình, nhưng mà cứ oang oang suốt ngày thì nhức đầu lắm. Cụ nói cụ nghe nó khác, chứ từ nguồn khác thì rất đau đầu nhé, kể cả mở nhạc mà ko vừa ý luôn.
Nếu tấn công tinh thần mà ác ý thì cũng hiệu nghiệm phết

3077

Xe container
Đấy là bản thân cái nhà nó ồn thì ok, còn bài viết kia là nó cố tình làm ồn để hàng xóm không chịu được phải bán nhà cho thì mới vô lý. Chả thằng nhiều tiền nào tự lấy gia đình mình ra làm phương tiện phá đám thế cá, nhà ở xa nó thuê người tới phá còn nghe đc

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Đấy là bản thân cái nhà nó ồn thì ok, còn bài viết kia là nó cố tình làm ồn để hàng xóm không chịu được phải bán nhà cho thì mới vô lý. Chả thằng nhiều tiền nào tự lấy gia đình mình ra làm phương tiện phá đám thế cá, nhà ở xa nó thuê người tới phá còn nghe đc
Có kụ nhé! Bọn có tiền bẩn tính cũng nhiều mà kụ