Hà Nội - Nghệ An xuất phát 21 g có bị bắn tốc độ kg?

calibrationwater

Xe điện
Em định đi Nghệ An tuần nầy. Em đang tính đi đêm cho mát + vắng, không biết đi đêm có thoát vụ bắn tốc độ kg bác nhỉ?:^)
Bác nào hay đi cung đường này cho em ít hướng dẫn nhé !(b) (b) (b)

Chỉnh sửa cuối:

PICKUP

Xe tải
Thoát ! Nếu bác chạy xe du lịch , còn bác chạy xe tải thì không! Đi đêm nên cẩn thận các tình huống tren đường , em có ông bạn chạy đêm gặp 2 thằng thanh niên củ chuối đi bộ, tránh xe ngược chiều ông ấy phang luôn mắt phải vào 1 thằng đi ngoài cùng. Kết quả là đi toi quả kính của đèn phải , đền thêm mấy củ nữa.Ngoài ra còn nhiều thứ khác nưa...

Cahtra2008

Xe tăng
Em định đi Nghệ An tuần nầy. Em đang tính đi đêm cho mát + vắng, không biết đi đêm có thoát vụ bắn tốc độ kg bác nhỉ?:^)
Trên tuyến đường này thì lúc nào cũng có xxx không chỗ này thì chỗ kia bác à,mà chạy vào giờ đó thì cũng là giờ của xe container,chỉ mát thôi chứ chưa chắc đã vắng:69: :69: :69:

sunnyhanoi

Xe điện
Bác đi đêm cũng vẫn phải cẩn thận xxx đấy ạ vì hôm trước em đưa bố mẹ em về quê ở Nghệ An, bắt đầu từ Hà Nội lúc 4 am mà lúc đến Đồng Văn, chỉ vượt cái xe tải thôi mà lúc sau bị các chú xxx gọi vào vì tốc độ bị 56/50, mất 2 lít đấy bác ạ :'( :'( :'( Các chú chăm chỉ lắm, không chủ quan được đâu. Chúc bác thượng lộ bình an!

Explorer

Xe buýt
Đêm thì vắng hơn ngày là cái chắc rồi bác. Bác khởi hành lúc 21h thì nhanh cũng 2h sáng bác mới vào tới Vinh. Đấy là nhanh nhé, chậm thì chắc 4h sáng bác ạ. Chạy xe con tuyến này đêm cũng không lo bị bắn đâu, nhưng cũng không nên chạy nhanh quá, cốt là chạy đêm thì tốc độ ổn định hơn, đường thông hơn thì nhanh hơn thôi bác. Bình thường em chạy thì 4,5 tiếng là vào tới Vinh nhưng hôm 29/4 vừa rồi đông quá nên mất gần 6 tiếng.

Explorer

Xe buýt
Bác đi đêm cũng vẫn phải cẩn thận xxx đấy ạ vì hôm trước em đưa bố mẹ em về quê ở Nghệ An, bắt đầu từ Hà Nội lúc 4 am mà lúc đến Đồng Văn, chỉ vượt cái xe tải thôi mà lúc sau bị các chú xxx gọi vào vì tốc độ bị 56/50, mất 2 lít đấy bác ạ :'( :'( :'( Các chú chăm chỉ lắm, không chủ quan được đâu. Chúc bác thượng lộ bình an!
Tại bác chạy ngày mà :^)

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
phang được bác ợ súng bắn ban đêm ít lém mà chỉ hay bắn đường 5 thôi ạ

hung303

Xe điện
Theo e cứ điềm đạm mà đi, có hơn thì hơn 1 ít thôi , chứ đừng như cái avata của bác nhé !! :)
Chúc bác thượng lộ bình an !

sonnguyen

Xe buýt
Bác đi vô tư đi, có gì alo cho e, vụ này e lo được!Chúc bác thượng lộ bình an.:)

moihocdi

Xe tải
Đường đi nghệ an bé lắm, bác đi ban ngày cho dễ nhìn, công an hay bắn ở Tam Điệp, còn ở Nghệ An thì chỗ gần vào thành phố, bác đi ăn mảnh hả

letravu

Xe đạp
Theo em bác dậy chạy 2 giờ sáng cho nó ngon lành mà đường còn thông thoáng đỡ buồn ngủ hơn. em đi đâu là cứ đi giấc sớm cho nó lành. Chúc bác thượng lộ bình ạn

namcuifTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Muốn bắn đêm thì phải chọn chỗ đèn sáng mới bắn đc. Nói chung từ chập tối là ko bắn nữa (trừ đường 5), đây là bác người quen làm CSGT Thái Bình nói cho em. Bác khởi hành 21h thì cứ vô tư mà chạy, nỏ phải lo vụ bắn giết mô

B.DTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Em đảm bảo là bác đi vô tư. 100% chả có ma nào

Em chạy đêm Hn-Vinh toàn 4h thôi. Chả ngại xxx vì các chú còn mải làm vụ khác

Evolution

Xe điện
Em cũng đang thắc con nhà bà mắc là đêm thì xxx có bắn được không? Hóa ra là vẫn bắn được. May mà chưa dính. Vừa rồi mới chạy Vinh - Bỉm Sơn trong có chưa đầy 3 tiếng chạy tối mà cứ tự tin là không bị bắn mới chết. may quá!

calibrationwater

Xe điện
Đường đi nghệ an bé lắm, bác đi ban ngày cho dễ nhìn, công an hay bắn ở Tam Điệp, còn ở Nghệ An thì chỗ gần vào thành phố, bác đi ăn mảnh hả
bác giữ mồm giữ miệng em nhờ ! lộ mịa hết giờ......:77: :21: :21: :21:

Cảm ơn tất cả các bác, một số bác em còn nợ do đã bắn hết đạn....(b) (b) (b) (b) (b) (b) (b)

GALLOPER

Xe buýt
Thỉnh thoảng các chú ấy vẫn làm đấy, hoac bắt bóng mình. Đường HN_NA k đẹp lắm, lại có mấy cây cầu làm chưa xong, bác cũng k chạy nhanh đc. Bác chạy qua thanh hóa thì cẩn thận, về đến đầu NA thì rít zô tư. Bác nên đi từ 1-2 h sáng cho đỡ buồn ngủ, chạy từ 9h dễ ngủ gật lém.

gl1600

Xe điện
bác đi từ 5h chiều bác a. Chạy đến khoảng 7h tới Tam Điệp ăn uống đàng hoàng đến tầm 8h 30 tít là vừa vặn. Em toàn đi giờ này cũng tương đối thoáng đường và ít có bắn tốc độ.. Nhưng Vẫn cẩn thận đoạn đầu thành phố Thanh Hóa ( cực kỳ nguy hiểm), Tĩnh Gia và Diễn Châu , đôi lúc XXX lại đứng ở đoạn qua Cầu Giát một tí nhưng mà thường bắt xe tải nhiều hơn là bắn tốc độ

HieuSantaFe

Xe hơi
Có lần e cũng chạy vào NA như bác, đi lúc 21h hôm trước nhưng 5h sáng hôm sau mới vào đến Vinh, vì đoạn đường đi qua TH ban đêm có rất nhiều sương mù nên ko thể nào mà đi nhanh được.

namquang

Xe buýt
Em đảm bảo là bác đi vô tư. 100% chả có ma nào

Em chạy đêm Hn-Vinh toàn 4h thôi. Chả ngại xxx vì các chú còn mải làm vụ khác
Tối qua em mới chạy ở Vinh ra, nên chạy đúng tốc độ đến khi gặp được đội 5-1 ở Nghệ An thì bác chạy bét nhè. Bây giờ Nghệ bắn đêm rồi, tối qua em đi qua đoạn đường đang sửa có mấy chú xe con bị bắn đấy. Thoát được Nghệ An thì chắc chắn bác thoát được tôc độ các tỉnh khác.