[Thảo luận] Hà Nội-Hải Phòng.... đi về thấy BUỒN cho quê mình!

duytrung

Xe buýt
Website
www.otofun.net
Ăn thua gì, em đi Hải phòng, còn thấy xxx bắn ở phố gì // với đường Điện biên phủ (qua cầu Lạc long rẽ trái), các cụ biết hạn chế bao nhiêu không ? có 20km/h thôi, em bò ra đường luôn !
hoàng diệu cụ ơi. biển hạn chế 20 nhưng chả ai đi 20 cả...cấm xe tải chiều mà các em contenor phi ầm ầm....HP vẫn thế :D

tihon22

Xe tăng
Một ngày thu phí được bao nhiêu là xiền...bỏ là bỏ thế nào ạ...Hứa thôi mà.

gia doi

Xe điện
Cái vụ đường bao phải đi dưới 40km/h em tưởng chỉ làm tẹo rồi bỏ, ai ngờ các bạn giao thông HP vừa dốt vừa ngoan cố, đến giờ vẫn giữ để hành hạ dân :(
Em quê HP đây nhưng công nhận HP chậm phát triển là do lờ đờ kém còn ngành giao thông cắm biển tùy tiện cứ cắm biển 40km rùi 20km chả biết có an toàn cho dân không, nhưng lại béo mấy ông xxx làm việc tích cực. Khách du lịch em nghĩ đến HP 1 lần chắc cững không quay trở lại lần 2, bao nhiêu sự kiện hoành tráng toàn tổ chức ở Hạ Long còn HP thì không. Cái đường to đẹp nhất HP ngã 5 sân bay cát bi trải qua 3, 4 đời chủ tịt mà đất ở chỗ đó vẫn còn gần như mới mở đường vẫn trống không, thế mới biết HP chậm phát triển như thế nào. Chả nhẽ tỉnh thành nào cững cần phải có cụ Bá Thanh sao :(

Hoathanhtao

Xe điện
Em quê HP đây nhưng công nhận HP chậm phát triển là do lờ đờ kém còn ngành giao thông cắm biển tùy tiện cứ cắm biển 40km rùi 20km chả biết có an toàn cho dân không, nhưng lại béo mấy ông xxx làm việc tích cực. Khách du lịch em nghĩ đến HP 1 lần chắc cững không quay trở lại lần 2, bao nhiêu sự kiện hoành tráng toàn tổ chức ở Hạ Long còn HP thì không. Cái đường to đẹp nhất HP ngã 5 sân bay cát bi trải qua 3, 4 đời chủ tịt mà đất ở chỗ đó vẫn còn gần như mới mở đường vẫn trống không, thế mới biết HP chậm phát triển như thế nào. Chả nhẽ tỉnh thành nào cững cần phải có cụ Bá Thanh sao :(
Lờ Đờ của Cụ cậy có khu CN Đồ Sơn nên còn cần gì nữa;))
Có cần phải phét-ty-van đâu mà khách vẫn cứ nườm nượp:))

Chỉnh sửa cuối:

artmedia5881

Xe container
Chốt lại thì ở đâu nó cũng có trò này trò kia khác nhau là ít hay nhiều thôi

dxtnam

Xe hơi
cùng quê hải phòng, cảm thấy chán

romantic_kt1

Xe tăng
Ấy ấy! cụ ngưỡng mộ anh ấy thì em xin cụ cứ mang đi đâu đó mà dùng, cụ đừng có lôi anh Thanh hay anh Bá nào về quê em nhóe. Em là em chẳng tin bố con thằng lờ đờ nào cả. Anh Bá, anh Thanh hay anh X cũng thế mà thôi chẳng qua chưa lộ tẩy thôi cụ ợ. Em đếu tin chế độ này có lờ đờ tốt đâu nhé. Những cái họ làm cho dân vừa lòng đều có mục đích cả đấy ợ!
Mà HP quê em thì nói thật chứ đến anh Tô Huy Thơm về được thời gian còn chạy để giữ mạng. Cái anh mà cụ nói xuống đây, em dự chắc chưa hết nổi nhiệm kỳ!

Chỉnh sửa cuối:

xe_ex

Xe hơi
em là "con rê" HP mà chả ghét xxx HP tẹo nào cả, hờ hờ...

billnantes

Xe container
chuyện bt cụ ơi ,em cũng gốc HP ,1 tháng về thu tiền dưới đấy 1 lần ,êm đi đường 5 quen rồi biết rõ XXX đứng ở đâu .

bau67

Xe container
Lập hội Hải Phòng sinh sống ở Hà Lội đê, các Cụ Mợ ơi !

dreamwater

Xe điện
Em xuống HP thì thấy lạ là con gái ở đấy ai cũng chân dài, ít bị lệch như ở HN và một số tỉnh quanh HN.
Vì đường từ HP ra Đồ Sơn phân làn thẳng, con gái đến đây hay đi thẳng ra Đồ Sơn nên chân rất thẳng các cụ ạ

ngaynha

Xe tăng
Lâu rùi iem ko về quê... hôm qua đi về đến giờ vẫn Buồn nên XẢ tý ạ!
+ Hai cái trạm thu phí vẫn chém đều... iem hỏi anh NGUYỄN HỒNG TRƯỜNG hứa với dân bỏ mà sao éo bỏ... iem ko tiếc 40K mà chỉ thấy buồn cho cái BỘ GIAO THÔNG!
+ Hải dương: XXX làm việc quá chăm chỉ, có đến 3 chốt cho 1 tỉnh... lại cho cả xe ra chạy dò dò 60K... em biết nên ko dính... có Kụ FORTUNE biển 6268 bức xúc quá vượt phải.. chết ngay!!! Vào thành phố thì xe ĐÁM CƯỚI chạy 20K... quá chán...
+ Hải Phòng: quê iem còn chán hơn... đường BAO cho chạy 40K... đèn xanh đèn đỏ phải đúng làn mà xe CÔNG thì nhiều vô kể... iem toàn chạy tầm 30K... iem kết luận là quê iem rùi trăm năm sau vẫn sẽ chỉ ĐỒ SƠN phát triển!!!
Kụ nào quê PHÒNG chia sẻ cung iem đi ạ!
Em HP điểm danh đây cụ :P
Em chỉ ưng cụ mỗi cái ý đầu, còn HD mình vượt trong mà k dính lỗi vượt phải -> phình phường, HP đường bao chay 40, phân làn em thấy phình phường, đi nội thành chậm tý sao đâu cụ. Vote cụ nhá!!!

inochi

Xe điện
Em thấy vô duyên cái đường vành đai, làm vành đai tốn tiền mà chỉ cho chạy 40km thì kéo lùi sự phát triển của HP quá