[Thảo luận] Hà Nội: Ford Everest lật ngang vì người lái cho con ngồi vào lòng

Phú Hoàng

Xe điện
Hôm nọ em đi từ trong Yên hòa ra , thấy 1 con Prado màu bạc bỉm hình như là 30V5252 thì phải , đi lò dò rẽ lên cầu cót rất là lề mề tắc cả đường, lên cầu xong rẽ phải ra đường Láng em định vượt lên thì thằng cha ý lại lại tạt luôn vào lề ép em dúi dụi, 2 lần rẽ đều không xi nhan và lề mề ngáng em ( em đi 2b ) . Bực mình lúc phi ngang xe em ngó sang thì là 1 ông trông mặt mũi cũng sáng sủa , cho con ngồi vào lòng , lái 1 tay phải còn tay trái thì đang cầm 1 cái bát inox chắc đang cho con ăn sáng ^:)^ , em thật lúc ý em chỉ muốn chửi vào mặt thằng ngu đó cho bõ ghét :(
Nó có não đâu mà cụ chửi nó, sớm muộn nó cũng gây vạ thôi cụ à =))

ngungo thien ly

Xe container
Nguyên nhân gây tai nạn rất chi là cỏn con, ông bố của năm chăng

cusao

Xe lăn
Ngày xửa ngày xưa từ lâu lắm rồi, người ta không còn nhớ ngày nào năm nào nữa, có cô ca tên sĩ brit nia sờ pia ở vương quốc nọ, để con nhỏ bên ghế phụ, không va chạm với ai, cô ý có rất nhiều tiền, vưỡn đi tù đấy. Vì phạm 2 vi phạm.
- Để ghế trẻ em bên ghế phụ (vương quốc ấy qui định trẻ em phải ngồi ghế sau).
- Không dùng dây an toàn cho bé.

2 vi phạm trên cấu thành tội "...không đảm bảo an toàn cho trẻ em khi tham gia giao thông..." chiểu theo khung hình của Luật bảo vệ trẻ em là đi tù 2 tháng thôi. Mỗi tí.

Nhà mình, con ngồi lòng oánh vô lăng hại bố và mọi người chắc tổng phạt hành chính 1tr nhỉ

ubisapro

Xe trâu
E còn từng nhìn thấy vừa bế con (chắc chưa được 1 tuổi), vừa lái ô tô, phóng 60 đường quê gần thành phố Hưng yên ợ. Bá đạo@@