[Bán xế] Hà Nội, e bán kia sedona máy xăng bản full đời 2015 màu trắng

Trạng thái
Thớt đang đóng

lexus1210

Xe hơi
Đã đi full size rồi ai quan tâm xăng làm gì ngoài mấy ông chạy dịch vụ. Người đi Sienna và Land họ quan tâm đến độ rộng rãi và vận hành ổn định thôi. Sedona hay bị đưa ra bàn chuyện xăng là do đội chạy dịch vụ rất nhiều.
Cụ nói chuẩn

Ruby Rain

Xe hơi
Em up dùm bác chủ ạ . Riêng mình thích những dòng gia đình full size này xài máy xăng ạ . Sienna cũng xài máy xăng 3.5 nhưng chẳng thấy ai sở hữu kêu ca gì về xăng cộ hết .
Sienna chạy phố thì xăng nó tụt trông thấy nhưng cao tốc thì full tuyến HN-HP e đóng 120 cả đi cả về bình quân 10l. Nhưng trong phố HN thì khỏi tính vì e ko tính nổi còn ở HP e thì phố xá lưa thưa ko tắc lúc nào cũng loanh quanh 13-14l bình quân thôi

Lamborghini78

Xe điện
Đã đi full size rồi ai quan tâm xăng làm gì ngoài mấy ông chạy dịch vụ. Người đi Sienna và Land họ quan tâm đến độ rộng rãi và vận hành ổn định thôi. Sedona hay bị đưa ra bàn chuyện xăng là do đội chạy dịch vụ rất nhiều.
Người ko quan tâm đến xăng cộ thì họ lại ko chọn xe này. Ủn lên cho cụ chủ

tailx

Xe buýt
Người ko quan tâm đến xăng cộ thì họ lại ko chọn xe này. Ủn lên cho cụ chủ
Có nhiều chứ cụ. Em đi xe mười mấy năm rồi toàn đi xe to ko bao giờ quan tâm xăng cộ bao nhiêu nhưng cũng đang quan tâm đến xe này nếu đổi xe. Đi gia đình thêm mấy đồng tiền xăng đáng gì nhưng bù lại số tiền bỏ ra ít giá trị mang lại nhiều.

lexus1210

Xe hơi
Có nhiều chứ cụ. Em đi xe mười mấy năm rồi toàn đi xe to ko bao giờ quan tâm xăng cộ bao nhiêu nhưng cũng đang quan tâm đến xe này nếu đổi xe. Đi gia đình thêm mấy đồng tiền xăng đáng gì nhưng bù lại số tiền bỏ ra ít giá trị mang lại nhiều.
Em lại up tiếp

redcode

Xe điện
Ủn cụ chủ xe đẹp.

Lâm CT

Xe buýt
sao thế nhỉ, cùng đời này mua máy xăng ngon hơn máy dầu chứ nhỉ, máy dầu về chạy VP giờ cũng đc 8 năm còn gì nữa đâu, máy xăng giờ vẫn còn thơm chán. Lên cầu nhật tân vẫn đóng 150km/h êm ru :v

tamchenlenxe

Xe buýt
Xăng cộ ko bàn nhưng nếu cụ hay đi gia đình thì chạy e này có lẽ hay hơn Prado. Tuy nhiên các cung lổn nhổn tí ko vào đc đâu. Với e mượn Sề chạy vài lần thấy bán kính vòng quay lớn

tailx

Xe buýt
Xăng cộ ko bàn nhưng nếu cụ hay đi gia đình thì chạy e này có lẽ hay hơn Prado. Tuy nhiên các cung lổn nhổn tí ko vào đc đâu. Với e mượn Sề chạy vài lần thấy bán kính vòng quay lớn
Độ rộng rãi thì em này ko phải bàn rồi cụ à, em cũng đang thích nhưng thật sự nó ko đáp ứng đc như prado. Prado giã đc các kiểu đường, leo trèo lội suối chấp hết. Có một sự thật là đi 2 cầu trời mưa đường trơn chạy an toàn hơn 1 cầu. Cái này chỉ ai chạy awd rồi sẽ cảm nhận đc.

tamchenlenxe

Xe buýt
Độ rộng rãi thì em này ko phải bàn rồi cụ à, em cũng đang thích nhưng thật sự nó ko đáp ứng đc như prado. Prado giã đc các kiểu đường, leo trèo lội suối chấp hết. Có một sự thật là đi 2 cầu trời mưa đường trơn chạy an toàn hơn 1 cầu. Cái này chỉ ai chạy awd rồi sẽ cảm nhận đc.
Vâng thích xê dịch thì prado hơn hẳn rồi , e chạy cx5 awd trời mưa đã thấy thích hẳn so với crv hay es fwd rồi nên rất đáng giá. Tuy nhiên vợ con ngoiì sề thì e thấy thư thái lắm , ko mỏi , kiểu xe mới và tiện ích nó hiện đại ấy. Nói chung tùy nhu cầu cụ nhỉ

soc bo

Xe buýt
Đc cái lọ thì mất cái chai mà cụ :))

matizdo

Xe tăng
Em cũng kết quá mà tài chính có mỗi 550tr. Thôi ủn giúp cụ đoạn đường.

Trạng thái
Thớt đang đóng