[Hà Nội] Bác nào đã mua Vespa LX ở Lê Hằng hoặc Thắng Lợi - phố Huế cho em xin ý kiến

mamsport

Xe buýt
phuongmit nói:
Em update cho cụ nào quan tâm, kỷ niệm 66 năm piaggio đang khuyến mại thuế trước bạ cho LX ie từ 4/9 đến 31/10 nhé các cụ, mấy bố phố Huế chém gió em là 14/9 và các bố ý khuyến mãi trc luôn cho khách, tốt bụng vãi lúa =))
dưng mờ nghe cái khoản rẻ hơn 4 củ cũng thấy khoái :)

Sent from my GT-N8000 using Forum Runner

gacon_carot

Đi bộ
Em cũng tính mua 1 con LX đây dưng mà hỏi hãng là 66tr5, hỏi bên Thắng Lợi là 62tr5, hãng nó bảo nó không chịu trách nhiệm về xe bên ngoài cửa hàng không phải đại lý của nó [-O<

Giờ em cũng chưa biết tính thế nào đây :((

phuongmit

Xe cút kít
Em cũng tính mua 1 con LX đây dưng mà hỏi hãng là 66tr5, hỏi bên Thắng Lợi là 62tr5, hãng nó bảo nó không chịu trách nhiệm về xe bên ngoài cửa hàng không phải đại lý của nó [-O<

Giờ em cũng chưa biết tính thế nào đây :((
cụ hỏi hãng nó bảo thế hả cụ, k chịu trách nhiệm nghĩa là sao cụ, không cho bảo hành, k cho bảo dưỡng hay làm sao cụ

Chỉnh sửa cuối:

lehung89

Xe tải
cụ hỏi hãng nó bảo thế hả cụ, k chịu trách nhiệm nghĩa là sao cụ, không cho bảo hành, k cho bảo dưỡng hay làm sao cụ
thì mua ngoài thì ko có bảo hành.
Coi như tiền đó là tiền bảo hành khi bị lỗi khi vào hãng mua
Như đơn giản là các cụ mua cái mobile cũng thế, hàng xách tay ko bảo hành chả rẻ hơn tí so với hàng ở hãng.
Cái gì cũng có giá của nó thôi :|

charmperfume

Xe đạp
ko biết ngoài lê hằng vs thắng lợi có bán Pi Zip 100vn ko các cụ nhỉ? rổ giá chắc ngon hơn của hãng

phuongmit

Xe cút kít
thì mua ngoài thì ko có bảo hành.
Coi như tiền đó là tiền bảo hành khi bị lỗi khi vào hãng mua
Như đơn giản là các cụ mua cái mobile cũng thế, hàng xách tay ko bảo hành chả rẻ hơn tí so với hàng ở hãng.
Cái gì cũng có giá của nó thôi :|
cụ phát biểu thế này chắc chưa bao h mua Piaggio ngoài phố Huế và lên hãng bảo hành rồi :))

lehung89

Xe tải
cụ phát biểu thế này chắc chưa bao h mua Piaggio ngoài phố Huế và lên hãng bảo hành rồi :))
bảo hành về trách nhiệm thay thế free khi gặp lỗi và ra hãng làm dịch vụ bỏ tiền túi ra khác nhau đấy cụ ơi :))
Chả ai lại đi vác tù và hàng tổng khi ko phải sản phẩm mình bán ra =))

tranhoangminh

Xe container
e đào mộ vì đang có nhu cầu, thấy lệ hằng rẻ hơn hẳn 6tr, cụ nào đánh giá hay mua lệ hằng với thắng lợi, đánh giá giúp e với, e đang tính đổi xe cho gấu mà lăn tăn quá, thấy bảo mua ngoài hay đổi đồ, nếu mua ngoài có được bh như chính hãng k ạ? e cám ơn

phoco8686

Đi bộ
Em cũng có cùng băn khoăn với các bác !

phoco8686

Đi bộ
Em đang đi LX Việt nam đời đầu mua ở Ý Việt, giờ em định mua thêm 1 cái nữa cho gấu. Tuy nhiên em thấy giá của 2 cửa hàng trên rất tốt, vì vậy em xin thỉnh giáo cả nhà 1 vài điều sau:

- Chế độ bảo hành: mua ở mấy cửa hàng này có được hưởng bảo hành như bình thường ko vậy? Có phải cứ có sổ bảo hành của Piaggio là ok? Bảo hành toàn quốc mà nhỉ.
- Chất lượng xe: em muốn mua LX ie Việt nam, có sợ bị đổi đồ không? Cách phân biệt hàng fake - hàng zin?
- Giấy tờ, hóa đơn: ở mấy đại lý thì lấy được luôn, mấy cửa hàng này thì sao? Nếu chậm giấy tờ thì phải bắt cửa hàng cam kết những gì?
- Giá cả: giá trên website và vatgia.com có mặc cả được xuống nữa ko? Vụ này có thì tốt, ko cũng được vì em thấy rẻ hơn các đại lý nhiều rồi.

Em là gà mới, mong cả nhà giúp đỡ em. Cảm ơn các bác nhiều!
Em đào mộ do đang cần mua con xe mới ! Các cụ có kinh nghiệm cho em xin lời khuyên ! Mua ở 2 chỗ này rẻ hơn hãng gần 5 củ nên em lăn tăn quá !

lenguyen_1983

Xe điện
Mua pi Việt Nam! Thì vụ chạy ra Topcom hoặc Xc mà mua. Mua nggoai rẻ dc mấy củ có khi ăn đủ

pitnguyen

Xe hơi
Hazzz. Các cụ search thử bài Lê Hằng bán SH trắng đi. Ai nói mua ngoài ko sao. Các cụ rẻ đc vài triệu mà mang cả cục tức trong mình để làm gì. Nói chung ch nào ko biết nhưng Lh thì nên tránh xa ạ. Mà Piaggio, tốt nhất nên vào hãng, ở hãng họ cũng giảm triết khấu mà các cụ. Các cụ chịu khó mặc cả tí thôi.

buti

Xe hơi
E lại lôi thớt lên hỏi có cụ nào đã mua vespa ở Thắng Lợi hay mấy cửa hàng khác trên phố Huế xem chất lượng có vấn đề gì không ạ, em cũng đang định mua cho gấu lăn tăn quá vì rẻ hơn XC hay topcom kha khá. Tks các cụ trước :)

jason_dang

Xe hơi
E lại lôi thớt lên hỏi có cụ nào đã mua vespa ở Thắng Lợi hay mấy cửa hàng khác trên phố Huế xem chất lượng có vấn đề gì không ạ, em cũng đang định mua cho gấu lăn tăn quá vì rẻ hơn XC hay topcom kha khá. Tks các cụ trước :)
Em cũng cùng câu hỏi với cụ? Và thêm một băn khoăn là mua bên thắng lợi có yên tâm không ạ

buti

Xe hơi
Em cũng cùng câu hỏi với cụ? Và thêm một băn khoăn là mua bên thắng lợi có yên tâm không ạ
Em mua xe cho gấu của Thắng Lợi rồi cụ ah, xe thì họ dẫn sang lấy trực tiếp ở đại lý Xuân Cầu cách đấy mấy nhà, sổ bảo hành cũng do Xuân Cầu kích hoạt, rẻ được mấy triệu ạ.
Đi đến giờ thì chả vấn đề gì :D, tuy nhiên em chỉ băn khoăn chút là về nhà xem quyển sổ bảo hành tuy là có ký đóng dấu trang kích hoạt nhưng không thấy ktv ký phần kiểm tra tình trạng xe trước khi xuất (trang sau), không hiểu chế độ bảo hành với XC có khác j không, ví dụ như nếu hỏng hóc gì do lỗi sản xuất mang đến nó có thay miễn phí cho không #-o

Chỉnh sửa cuối:

jason_dang

Xe hơi
Em mua xe cho gấu của Thắng Lợi rồi cụ ah, xe thì họ dẫn sang lấy trực tiếp ở đại lý Xuân Cầu cách đấy mấy nhà, sổ bảo hành cũng do Xuân Cầu kích hoạt, rẻ được mấy triệu ạ.
Đi đến giờ thì chả vấn đề gì :D, tuy nhiên em chỉ băn khoăn chút là về nhà xem quyển sổ bảo hành tuy là có ký đóng dấu trang kích hoạt nhưng không thấy ktv ký phần kiểm tra tình trạng xe trước khi xuất (trang sau), không hiểu chế độ bảo hành với XC có khác j không, ví dụ như nếu hỏng hóc gì do lỗi sản xuất mang đến nó có thay miễn phí cho không #-o
em cũng đang băn khoăn giống cụ đây ạ. mà không thấy cao nhân nào giải đáp

K2DnC

Xe tăng
Xin phép đào mộ thớt lên vì cháu nghĩ sẽ có nhiều người quan tâm giống trường hợp của cháu.

Tiện thể đợt này cháu cũng đang định lấy 1 em và thấy giá ở Thắng Lợi có chênh tầm 6 củ so với XC hay TC. Nên cháu có đến tận đại lý XC trên bà triệu để xem xe. Xem xong thì cháu có hỏi NV bán hàng ở XC là a thấy trên Phố Huế cụ thể là TL họ bạn giảm hơn những 6 củ (68.8 và 62.5) trong khi xe họ vẫn có BH của XC và TC là sao em? Em nhân viên bán hàng của XC có nói lý do đại khái vụ hoá đơn gì gì đó. Nghĩa là nếu cháu có mua xe ở XC đi nửa năm sau quay lại lấy hoá đơn thì lúc đó XC vẫn cấp HĐ cho cháu như mới... Nghe ko hiểu lắm nên cháu ậm ừ cho qua.
Về nhà thì có ông anh giới thiệu bạn làm quản lý ở XC nên bảo cháu alo. Cháu có Alo thì đc giảm thành 66 củ (giá niêm yết là 68.8) và cháu tiện thể hỏi luôn vụ giá ở phố huế thì anh ấy bảo là có thể là xe lướt làm lại như mới và bán. Và khuyên là nếu mua Pi thì tốt nhất vào chính hãng mua ko nên mua ở ngoài :(.

Chia sẻ ít thông tin cho cụ mợ nào đang quan tâm. Cháu thì cháu cũng ko hiểu là nó làm lướt kiểu gì mà như mới được nhỉ =)) lại còn vụ sổ BH của cả TC và XC nữa chứ :D có gì đó mập mờ chỗ này :D

cưỡi chổi

Xe lăn
Xin phép đào mộ thớt lên vì cháu nghĩ sẽ có nhiều người quan tâm giống trường hợp của cháu.

Tiện thể đợt này cháu cũng đang định lấy 1 em và thấy giá ở Thắng Lợi có chênh tầm 6 củ so với XC hay TC. Nên cháu có đến tận đại lý XC trên bà triệu để xem xe. Xem xong thì cháu có hỏi NV bán hàng ở XC là a thấy trên Phố Huế cụ thể là TL họ bạn giảm hơn những 6 củ (68.8 và 62.5) trong khi xe họ vẫn có BH của XC và TC là sao em? Em nhân viên bán hàng của XC có nói lý do đại khái vụ hoá đơn gì gì đó. Nghĩa là nếu cháu có mua xe ở XC đi nửa năm sau quay lại lấy hoá đơn thì lúc đó XC vẫn cấp HĐ cho cháu như mới... Nghe ko hiểu lắm nên cháu ậm ừ cho qua.
Về nhà thì có ông anh giới thiệu bạn làm quản lý ở XC nên bảo cháu alo. Cháu có Alo thì đc giảm thành 66 củ (giá niêm yết là 68.8) và cháu tiện thể hỏi luôn vụ giá ở phố huế thì anh ấy bảo là có thể là xe lướt làm lại như mới và bán. Và khuyên là nếu mua Pi thì tốt nhất vào chính hãng mua ko nên mua ở ngoài :(.

Chia sẻ ít thông tin cho cụ mợ nào đang quan tâm. Cháu thì cháu cũng ko hiểu là nó làm lướt kiểu gì mà như mới được nhỉ =)) lại còn vụ sổ BH của cả TC và XC nữa chứ :D có gì đó mập mờ chỗ này :D
cháu cũng xin phép đào thêm phát phát nữa
cháu đang định làm e sprint, cháu cũng đang thắc mắc ở cái khoản bảo hành ở TL, nếu xe và bảo hành không khác nhau tí nào mà chênh nhau những 5-6 củ thì bọn kia ăn cháo à
tiện thể cháu xin hỏi luôn cái khoản làm giấy tờ ntn nếu mua xe ở đây nhưng đăng ký biển tỉnh ạ :D

lacquan09

Xe đạp
cháu cũng xin phép đào thêm phát phát nữa
cháu đang định làm e sprint, cháu cũng đang thắc mắc ở cái khoản bảo hành ở TL, nếu xe và bảo hành không khác nhau tí nào mà chênh nhau những 5-6 củ thì bọn kia ăn cháo à
tiện thể cháu xin hỏi luôn cái khoản làm giấy tờ ntn nếu mua xe ở đây nhưng đăng ký biển tỉnh ạ :D
Em mời cụ 1 ly. Bao h cụ ra lại phố Huế, nhờ cụ xem hộ em Thắng lợi hay Lê Hằng nó còn xe gts nhập khẩu không hộ em?

Wave2555

Xe đạp
Giảm ngay 4 triệu đồng tiền mặt cho ae khi mua bất kỳ dòng xe Vespa Piaggio nào nhé.
Bác nào mua thì alo e để tư vấn và giảm giá nhé. 100% free.
Call: 0968986611
Hãy cùng chia sẻ khi bạn tinh tường một mảng j đó nhé!