[Funland] Hạ Long đạo đức sáng ngời!

sadlife

Xe tải
Em thấy năm nay Hạ Long hot, ai cũng thấy đi hạ long, 3 tuần trước em đi t7 cn thấy toàn xe biển HN về mà cứ ngỡ đi vào đường ở HN :)), chứ như 5 7 năm trước là em cạch du lịch ở HL, mà năm nay đi thấy khác bọt hẳn :D. Mội tội đợt rồi đi đúng đợt mất điện.

Chỉnh sửa cuối:

toyennha

Xe lăn
Éo mịa thời năm 2000 tụi em đi "sàn nhảy" lắc mông mặc áo mỏng thêm đèn sàn lộ rõ mồn một các chi tiết ren lẫn đường cong tuyệt mĩ. Bikini bây giờ chắc gì đã đẹp như áo ngực quần chip thời đó.

poiuy

Xe ba gác
Éo mịa thời năm 2000 tụi em đi "sàn nhảy" lắc mông mặc áo mỏng thêm đèn sàn lộ rõ mồn một các chi tiết ren lẫn đường cong tuyệt mĩ. Bikini bây giờ chắc gì đã đẹp như áo ngực quần chip thời đó.
Mặc mỏng còn gợi cảm hơn là phơi lộ ra.

toyennha

Xe lăn
Đối với ọp pơ thì chỉ cấm đàn bà ngoài 30 cởi truồng thôi vì trông phản cảm lắm còn các em trẻ thế này thì khoe hết ra cũng được.
Hôm qua em gặp con vợ thằng bạn em. Giật mình luôn cụ # xa thời tụi nó yêu nhau.
Và cũng tự hỏi mình hay vợ mình cũng vậy nhưng tại "lia thia quen chậu vợ chồng quen hơi" nên mình không nhận ra

Ecoview

Xe hơi
Website
ecoview.net.vn
Dục tính là bản năng thuần túy của loài vật ?
Loài vật nào coi phần cơ thể nuôi con (ngực), phần bàn tọa để ngồi, phần chân để đi là dục tính ?
Loài vật nào coi cái miếng vải che thân (quần áo lót) là dục tính ? Hở ra là xấu hổ, phê phán !?
Chỉ có loài người mới có nhiều cái dục tính kỳ lạ như thế thôi cụ ạ. Nên em mạo muội kết luận là dục tính của loài người nhiều hơn con vật lắm lắm.

Xu thế tương lai của loài người biết đâu phụ nữ để ngực trần tư do cụ nhé. Đang có phong trào đấu tranh để xã hội coi ngực phụ nữ cũng như ngực nam giới kìa
Gốc rễ thì em thấy nó bị thôi thúc bởi bản năng sống, duy trì nòi giống. Loài người sở dĩ nó được đẩy cao hơn động vật bởi có thêm ý thức, nhận thức, sự cảm thụ của các giác quan. Ngoài ra, nó như cái bẫy của tạo hóa. Khi ý thức, nhận thức về cá nhân của con người phát triển, vùng não này lại hoạt động mạnh vô tình nó lại kích thích vùng não ở gần đó liên quan đến cảm giác thụ hưởng, nhất là thụ hưởng cảm giác mạnh nhất của các cơ quan giới tính. Vậy nên, nhiều người thành đạt, trí thức, giỏi giang, ý thức mạnh thì vô tình bên trong cũng bị tiềm tàng bản năng này thôi thúc mạnh, khổ vậy đấy cụ.
Còn thời nào thì cảnh đó thôi cụ, khi nào mọi thứ nó thành bình thường thì nó hết thành vấn đề. Phong trào cụ nói em nghĩ chắc là số ít thôi, chứ em thấy cái gì thuộc về sự tế nhị, nhạy cảm, riêng tư trên thân thì nên được che kín đáo, chỉ những người rất gần gũi, hiểu nhau, có sự đồng cảm mới không quá hạn chế được. Có quần áo để ăn mặc, che đậy cũng là bước tiến loài người mới có. Tâm lý đòi ở trần tối đa cũng là một tâm lý đang từ bỏ những phẩm tính mà chính loài người phát triển tạo ra, một lần nữa, em lại thấy nó hơi có tính tiến hóa ngược ợ. :D

jazzzzz

Xe lăn
Ông đãi tiệc thị giác chúng bay chê, zậy thì mời xơi nem chua nhiều lá nhé.

Minmatday

Xe tải
Em không nói đến việc xấu tốt, em cũng nói phê phán có lúc cũng khiên cưỡng vì nó là 1 phần của ông người. Con người là động vật bậc cao trong đó dục tính là bản năng thuần túy của loài vật. Khi bản năng bộc phát thì ý thức, nhận thức, ý chí bị đặt qua một bên hoặc bị lấn át. Xu thế tiến hóa về thân xác và tinh thần hợp lý đi lên là phần người nhiều, phần con ít. Giờ đặt ra vấn đề cởi mở, phóng khoáng cho phần bản năng thuộc về phần con, giống với bản năng thuần túy của loài vật được kích hoạt, phát triển nở rộ thì em thấy nó ngược xu thế tiến hóa của ông người vậy thôi.
Em nghĩ đơn giản là khi không loại bỏ được phần con thì sống chung, kiềm chế, tránh bớt chứ chẳng nên buông thả, cởi mở.

P/S: Nhiều mợ ăn mặc kín đáo, tế nhị vẫn đẹp và thu hút mà, tất nhiên như các mợ bên đạo hồi thì cực đoan quá. :D
Cụ nhầm nhé, xét về tiến hoá thân xác thì càng bản năng càng tốt ấy! Cụ nhìn vđv ấy, đa số nhu cầu TD rất cao trong khi đám phát triển “đầu óc” thì thường ysl. Vậy thì “nhanh hơn, cao hơn, xa hơn” ấy nó đến từ bản năng chứ chả lý trí gì ở đây hết! Mà ngay cả “đầu óc” cũng thế thôi, các thiên tài đa phần là có tật, mà tật ấy lại thường là các tật thiên về bản năng, như vậy thậm chí bản năng nó còn thúc đẩy tiến hoá chứ chả có gì là kìm hãm cả! Còn xã hội thì thời nào cũng thế, vẫn cứ đan xen bản năng và ý thức chứ đừng hiểu văn minh là cứ phải kìm hãm đi bản năng. Vấn đề mấu chốt như em nói ở trên: đúng chỗ, đúng thời điểm!

Xe Thánh

Xe buýt
Em vô tình lướt Tixtox thấy vài video ngắn về các em gái dance ăn mặc rất sexy, dáng đẹp, mặt xinh, nhảy rất hay nữa. Không chỉ đơn giản là ngắm gái xinh mà thêm vào nữa là thần thái các em rất tươi trẻ tràn đầy năng lượng, xem mà thấy trẻ, khoẻ ra các cụ ạ.

Combo nhạc hay, gái đẹp, nhảy hay nữa thì toẹt vời.

butchikim

Xe ba gác
Chưa rõ vui gì, chắc cháu dà dồi 8->

jazzzzz

Xe lăn
Có tý vui vui thì lại bị phá, kiểu gì CDM lên đồng và cơ quan chức năng chả tiếng và….. dẹp.

vkthang

Xe container
Khối cụ lại đòi dẹp :P , kinh tế đêm lại loay hoay mãi thôi.

NDTBM

Xe điện
Quảng Ninh nổi danh =Quảng Long (đất mỏ than và di sản thiên nhiên TG=vịnh Hạ Long...). Giờ lại mở rộng thêm kinh tế đêm nhờ khai thác phần mỏ Hạ(/dưới) của Q. Long chăng??(!) #-o
P/S: Liệu các Hotgirls là thổ cư hay nhập cư (như Đồ Sơn) nhỉ??;)

vandinh

Xe container
E vừa đi về hôm qua. Cho thằng f1 học lớp 11 đi cùng nó bảo lành mạnh thế mà báo chí làm loạn lên.

hoangdang2002

Xe tăng
Gớm, có mỗi vụ các bé nhảy nhót thôi mà các cụ bàn luận ghê quá! E thấy các khu du lịch ntn là bình thường, nên thoáng tý cho cuộc sống nó sôi động hơn!

EPL

Xe tăng
Muốn du lich phát triên thì thoáng thoáng chút chứ cứ ra rả thuần phong lại đòi dl phát triển nghe rởm đời, bikini thì có sao đâu mà

sthd

Xe lăn
Có tý vui vui thì lại bị phá, kiểu gì CDM lên đồng và cơ quan chức năng chả tiếng và….. dẹp.
chưa bác nào lên tiếng bảo Phải dẹp!
chủ quán bar thì đã giải thích là có đủ mọi loại giấy phép.
dư luận cũng đã nhận ra: chả có gì sai.

cứ có bài báo ất ơ mà cấm thì quá là Đẽo cày giữa đường à?
lđ Hạ Long đã rất bản lĩnh