[Thảo luận] Hạ Long: 3 xe gặp nạn tại trạm cân 2/3/2010

Babetta6868

Xe tăng
Em đây! Em đây! Babetta6868 đây!
Em xin thông tin bổ sung cho cụ chủ thớt về vụ tai nạn này như sau:
+ Thời gian, địa điểm thì kụ chủ thớt đã chi tiết cho các kụ rồi
+ Diễn biến: Xe cẩu tự hành hiệu VINAXUKI không mang tải đi từ hướng Hòn Gai về Uông Bí, đến vị trí này lấn đường phang vào bác Daewoo Lac (?) -> theo quán tính sau va chạm đầu tiên xe VINAXUKI lao vào lề đường bên phải (theo hướng đang đi) rồi phang gẫy 1 cây cột điện -> lao sang bên trái đường. Đúng lúc này có bác Space đi hướng ngược lại, mặc dù đã tránh hết khả năng nhưng không đỡ nổi -> phang cho em VINAXUKI một phát rồi xệ đầu xuống cống thoát nước

Do phải trực tiếp tác nghiệp nên em không chụp được diễn biến: Kết quả đê!

Ah, khoan đã, các kụ xem xe em phi như bay đến hiện trường này, đi ngược chiều mà vẫn được phi với tốc độ này - sướng thật các kụ ạ!

[video=youtube;yqwyTwhjT5I]http://www.youtube.com/watch?v=yqwyTwhjT5I"]http://www.youtube.com/watch?v=yqwyTwhjT5I[/video]

Babetta6868

Xe tăng
Em tiếp đây! Không phải xì pam đâu nhé! Sợ post video lẫn với ảnh bị lỗi thì phí công lắm!

Con Vina này lắp thêm cẩu tự hành vào nặng thật, đã thế cầu sau lại bung hết ra, bọn em phải dùng cáp trói tạm vào rồi kéo lê trên đường - Ngửi mùi côn xe mình khét lẹt mà xót hết cả ruột!

Vuvit

Xe tăng
Kinh khủng quá các bác nhể???KO bít thương vong thế nào???

chocobo1189

Xe tải
:77: vụ nào gần đây cũng liên quan đến các cụ xe khách. Em thề mấy cụ này đi cực ẩu!

Babetta6868

Xe tăng
Kinh khủng quá các bác nhể???KO bít thương vong thế nào???
Còn nhiều ảnh nữa cơ, nhưng đang làm thì mạng và máy của em có vấn đề, đen thế không biết! Không có thiệt hại về người, xe Vinaxuki nhìn nát vậy nhưng chắc lái xe có phản xả tránh sang bên phụ rồi nên cũng chỉ bị thương thôi! Khổ nhất là bác Daewoo đi từ Thái Nguyên xuống ăn cưới, cách đám cưới khoảng 1,5km thì dính chưởng! Anh em bạn bè đi cùng để bác ấy ở lại và bắt xe khác đi tiếp cho KỊP ĂN CỖ, không ai quay lại xem tình hình thế nào, chủ đám cưới cũng không ngó ngàng gì cả, lúc kéo xe qua nhà đám cưới bọn em đã cố tình đi chậm lại nhưng cũng chẳng ai ngó ngàng gì cả - THẾ CÓ BỰC THAY CHO BÁC THÁI NGUYÊN KHÔNG CHỨ NỊ!

Babetta6868

Xe tăng
He, sửa xong máy rồi! Thốt nốt mấy ảnh hầu các kụ đây! Liệu em có mang tiếng xì pam không đới?

BMWx

Xe tải
May quá, hổng có ai xui xẻo mà chỉ có vợ 2 bị xẻo xui thôi.
Thế lày là ngắn gọn rồi cụ Ba bét nhè. Nhìn clip của cụ, cụ chạy cũng tít không kém...xe khách đâu nhá:))
Ờ mờ lúc em đi qua, hổng thấy có cứu hộ. Vậy chắc cụ ra hiện trường sau em.

alibibi

Xe tải
Làm j có em Cì vịt nào , Em Laceti Thái Nguyên đấy chứ cụ chủ thớt . Tý nữa thì hội CivitClub phải điểm danh

Babetta6868

Xe tăng
May quá, hổng có ai xui xẻo mà chỉ có vợ 2 bị xẻo xui thôi.
Thế lày là ngắn gọn rồi cụ Ba bét nhè. Nhìn clip của cụ, cụ chạy cũng tít không kém...xe khách đâu nhá:))
Ờ mờ lúc em đi qua, hổng thấy có cứu hộ. Vậy chắc cụ ra hiện trường sau em.
Em phi xe từ Cột 8 Hòn Gai sang mà! Chắc lúc đó bác đã qua lâu roài! Ah mà gặp ở đó không biết bác có nhận ra em không ấy nhẩy? :^):^):^)

f1_hn

Xe container
Bác nào nắm rõ vụ này thông trí giúp em với, biển số là hình ảnh thì máy đọc kiểu gì để ghi lên bảng chúc may măn nhỉ? Nếu là người ghi thì làm sao nhanh thế được?
Nó có 1 Camera chụp lại ảnh biển số xe bác rùi sẽ đưa lên hệ thống nhận dạng thì sẽ đọc được biển của bác rùi từ đấy nó truyền dữ liệu tới cái biển và hiện thị biển xe của bác thôi...E nói nôm na vậy, bác hiểu chứ ah

Sơn Tây

Xe máy
Khiếp quá, các cụ OFcó mặt khắp nơi. Em cũng hóng hớt tý ạ. Lúc em đi qua đã thấy thế này:

Babetta6868

Xe tăng
Khiếp quá, các cụ OFcó mặt khắp nơi. Em cũng hóng hớt tý ạ. Lúc em đi qua đã thấy thế này:

Hix, bác này bắn 2 phát trúng luôn 2 nhân vật chủ chốt của đội em!
1- Em: Mặc áo phông xanh chạy lon ton trước đầu xe Vinaxuki kìa!
2- Đội trưởng: Đang mở cửa xe cứu hộ kìa!

Babetta6868

Xe tăng
Ở Quảng Ninh em thấy vụ nào cụ cũng tham gia, chắc mẩm làm sân sau của xxx rồi :))
Kụ này......ày! Chỉ được cái ... nói đúng thôi! Dưng mà cũng vất vả lắm chứ chẳng ngon ăn như kụ nghĩ đâu ạ! :6::6::6: