[Thảo luận] Hạ gục đội trưởng 141

present

Xe điện
Loại này thì nên để nó vô khám để suy nghĩ thì xã hội mới tốt lên được chút ạ.

Nganha75

Xe buýt
làm Bộ Ngoại Giao và cháu chú Nhanh mà phải đi xe máy các cụ nhỉ.

Vanquish

Xe buýt
Ông này tội to thật, đã bỏ chạy rồi lại còn đâm vào người ta.

Mazda CX9

Xe điện
Chú này còn trẻ-sn 1983 và là NV trong bộ ngoại giao nhưng hành vi cư xử quá coi thường pháp luật.
Đang thời điểm làm căng mà cứ coi trời bằng vung thế này thì chỉ thiệt thân thôi.
Chú ôn này nghĩ mình làm bộ ngoại giao gây tai nạn và chống người thi hành công vụ xong là chuồn đi Tây à?

ngochung91

Xe đạp
Hành động chả ra sao làm sao cả,đúng là có tí mà khệnh

Ngoc Phan XLS

Xe container
Chưa thấy Bảo chính thức nào đăng nhi? Bác nào biết không?
VTV1 vừa đưa tin tối nay!

Chính quyền cũng nên xem lại trang thiết bị và cách xử lý người vi phạm chứ cứ lấy thân mình lấp lỗ châu mai thế này thì thương vong còn nhiều!:(

banphagia

Xe tăng
không biết vụ này chú xxx thế nào rồi nhỉ,bác hoàng liều quá

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
Thằng này nếu ko có thóc bơm mạnh thì đi bóc lịch vài niên là cái chắc,công chức gì lại làm thế nói thật lúc bị dừng xe chú này tuân thủ vào trình bày dở cái thẻ ra vào cq ra xxx có khi cũng cho đi luôn!

savehu

Xe đạp
Các Bác nghĩ thế nào nếu người bị nằm xuống không phải là bác CSGT mà là người lái xe máy, hay thậm chí có thể là một người qua đường nào đó !!!. Bất luận thé nào em cũng phản đối hành động nhằm giữ gìn ATGT mà lại gây ra tai nạn giao thông của xxx. hết

gocart

Xe cút kít
Các Bác nghĩ thế nào nếu người bị nằm xuống không phải là bác CSGT mà là người lái xe máy, hay thậm chí có thể là một người qua đường nào đó !!!. Bất luận thé nào em cũng phản đối hành động nhằm giữ gìn ATGT mà lại gây ra tai nạn giao thông của xxx. hết
XXX muốn chặn bắt xe mà không bước xuống đường giơ gậy thì tuyển luôn bù nhìn rơm làm XXX cho rẻ.
Thú thực, đâm vào XXX thì hoặc là cố tình hoặc trình độ lái xe chuối cả nải.

Laixebk

Xe tăng
Không đụng hàng 141 được đâu nhé. Cụ Nhanh còn phải dè. Gặp 141 tốt nhất là ngoan ngoãn, vâng lời, nhỏ nhẹ có khi còn được xá tội.

savehu

Xe đạp
XXX muốn chặn bắt xe mà không bước xuống đường giơ gậy thì tuyển luôn bù nhìn rơm làm XXX cho rẻ.
Thú thực, đâm vào XXX thì hoặc là cố tình hoặc trình độ lái xe chuối cả nải.
Thế nghĩa là XXX có quyền gây TNGT hả Bác ???

kimithanh

Xe tăng
yêu cầu các cơ quan chức năng khỏi tố điều tra và bắt tạm giam đối tượng này tội chống lại ng thi hành công vu, và vi phạm quy định an toàn của ng tham gia giao thông, theo em bỏ tù 3-5 năm cho biết,cậy ng nhà làm quan mà coi thường quốc pháp

gocart

Xe cút kít
Thế nghĩa là XXX có quyền gây TNGT hả Bác ???
Bác suy diễn làm giề, hãy đặt mình vào vị trí của người ta để hành xử xem nó thế nào nhé
Bác được giao chặn bắt một chiếc xe vi phạm luật giao thông, Bác có 03 lựa chọn:
1 - Đứng ở trên vỉa hè, duyên dáng như em gái đợi người yêu Đợi xe đến gần rồi bác tuýt còi Bác có nghĩ là người ta dừng lại không
2 - Bước xuống lòng đường, chỉ cạp nong vào đối tượng vi phạm, tuýt còi chặn xe Nếu nó không dừng thì dùng bộ đàm gọi chốt sau
3 - Dùng moto đuổi nó, ép vào vỉa hè
Nếu bác chọn phương án 1 em tin rằng bác sẽ bị thay thế trong vòng 1 nốt nhạc
Với em, nếu con cạp nong nó không mổ về phía mình, nếu XXX không bước ra chặn đường Em sẽ coi là XXX đang sửa còi

savehu

Xe đạp
Bác suy diễn làm giề, hãy đặt mình vào vị trí của người ta để hành xử xem nó thế nào nhé
Bác được giao chặn bắt một chiếc xe vi phạm luật giao thông, Bác có 03 lựa chọn:
1 - Đứng ở trên vỉa hè, duyên dáng như em gái đợi người yêu Đợi xe đến gần rồi bác tuýt còi Bác có nghĩ là người ta dừng lại không
2 - Bước xuống lòng đường, chỉ cạp nong vào đối tượng vi phạm, tuýt còi chặn xe Nếu nó không dừng thì dùng bộ đàm gọi chốt sau
3 - Dùng moto đuổi nó, ép vào vỉa hè
Nếu bác chọn phương án 1 em tin rằng bác sẽ bị thay thế trong vòng 1 nốt nhạc
Với em, nếu con cạp nong nó không mổ về phía mình, nếu XXX không bước ra chặn đường Em sẽ coi là XXX đang sửa còi
Xin lỗi, em ko bít Bác làm nghề gì, nhưng nếu em là xxx em thà bị thay thế còn hơn là hành động với mục đích giữ gìn ATGTmà lại không AT cho ngay cả chính mình, đặc biệt là đã có những vụ CSGT vì đủi bắt đua xe đã bị tai nạn...

Lexus-IS

Xe hơi
Xin lỗi, em ko bít Bác làm nghề gì, nhưng nếu em là xxx em thà bị thay thế còn hơn là hành động với mục đích giữ gìn ATGTmà lại không AT cho ngay cả chính mình, đặc biệt là đã có những vụ CSGT vì đủi bắt đua xe đã bị tai nạn...
Cụ mới ở bển về ạ :(