[Funland] Hà Đô Charm Villas - An Khánh

nguyenvancuong88

Xe buýt

trungleba

Xe buýt
Em thấy khu này hạ tầng chung với Đô Nghĩa mà giá bằng nửa nên thấy giá Đô nghĩa ảo quá.
Đô Nghĩa nó hoàn thiện, dân về ở rồi, còn khu Mả Trâu này ngay sát mồ mả với cống nước ( trạm bơm) như vậy, mua xác định để không vài năm, cụ cũng xem xét mua được giá 60 thì em thấy cũng lạ :))

nguyenvancuong88

Xe buýt
liền kề 75m2 đô nghĩa 10 tỉ rồi, nếu so sánh thì giá mả trâu đang là quá rẻ, 100m2 chỉ tầm 7 tỉ, xây 3 tỉ cả hoàn thiện giá chỉ ngang lô 75m2

ManPlus

Xe tải
Cụ ấy nói có cái chuẩn mà. Nếu nhìn từ đại lộ TL thì đúng khu này thấp tụt hủm xuống. Thiết kế ko biết các cụ xem ảnh hay nhìn thật, trên ảnh thì nhìn rất sáng sủa gần như màu xanh đen, nhưng bên ngoài nó là "nâu xỉn", nhìn tối màu ám làm sao ấy chứ đâu có dc lung linh như quảng cáo đâu?

Masssai

Xe hơi
Cụ ấy nói có cái chuẩn mà. Nếu nhìn từ đại lộ TL thì đúng khu này thấp tụt hủm xuống. Thiết kế ko biết các cụ xem ảnh hay nhìn thật, trên ảnh thì nhìn rất sáng sủa gần như màu xanh đen, nhưng bên ngoài nó là "nâu xỉn", nhìn tối màu ám làm sao ấy chứ đâu có dc lung linh như quảng cáo đâu?
Khu này đẹp hơn trong ảnh nhiều, tất nhiên tùy vào thẩm mỹ từng người, còn màu thì đúng là nâu xỉn.Mà cụ lần trc k mua bên này chốt mua đc đâu rùi cụ?

ManPlus

Xe tải
Khu này đẹp hơn trong ảnh nhiều, tất nhiên tùy vào thẩm mỹ từng người, còn màu thì đúng là nâu xỉn.Mà cụ lần trc k mua bên này chốt mua đc đâu rùi cụ?
Em ở cái làng bên cạnh khu này thôi cụ

Masssai

Xe hơi
Em ở cái làng bên cạnh khu này thôi cụ
Ô thế cụ có thông tin gì vụ đường lk8 thông đường chỗ cụt ở hv chính sách k? Em định làm mảnh đất dịch vụ bên cạnh mà giá đang cao quá, trong khi hạ tầng xung quanh chưa thấy thay đổi j.

bibi6789

Xe tải
Ô thế cụ có thông tin gì vụ đường lk8 thông đường chỗ cụt ở hv chính sách k? Em định làm mảnh đất dịch vụ bên cạnh mà giá đang cao quá, trong khi hạ tầng xung quanh chưa thấy thay đổi j.
Khu dịch vụ an thượng giá nhảy theo ngày cụ ạ. Khiếp thật

bibi6789

Xe tải
Năm ngoái e nhập dc 1 lô 55, trước tết vừa rồi thấy nhiều ô hỏi, e bán 71. Ra tết cái giá tăng chóng mặt 😥

Masssai

Xe hơi
Năm ngoái e nhập dc 1 lô 55, trước tết vừa rồi thấy nhiều ô hỏi, e bán 71. Ra tết cái giá tăng chóng mặt 😥
Ra tết em hỏi 1 lô 76m2 rao 79tr, đúng hôm thằng bạn sang nhà chơi dắt nó đi cùng thì gặp đàn trâu đang chơi ở đường lk8 nó bảo trâu chạy đầy đg ntn mà ~80tr đắt quá. Xong điện nước thì k có kéo từ trong làng ra, thế là e nghĩ sang khu Vân Canh đông đúc hơn.
Ai ngờ 3 tuần sau hỏi lại thì sale báo bán r, h chỉ còn các lô 85tr đổ lên thôi :))). Thế là lại cầm tiền đến bh, tchinh 7-8t h đi tìm mua khoai phết.

MrChildren

Xe buýt
Em đang ở khu này đây cụ, cụ nói ma ở khác j chửi e là ma :)). Cụ đi cổng lk8 bác bảo vệ cũng cứng nhắc hơn cổng phía đại lộ.
Tuy nhiên hiện tại Bql đang là của Hà Đô nên có thể nhân viên chưa chuyên nghiệp. Cuối năm nay mời CBRE vào ( CBRE chỉ vào với điều kiện cư dân ở >20% căn hộ đã bàn giao) thì mọi thứ sẽ chuyên nghiệp hơn.
Hôm trước em vừa chạy qua, thấy có nhà ở rồi mang hết chậu hoa ra để vỉa hè. Không biết CBRE vào nó có khác ko, chứ giờ ko cho mình cảm giác là 1 khu chất lượg cao.

Bunbung

Xe hơi
Giá Hà Đô bây giờ thế nào các cụ e vào thăm thays đẹp quá đang định đàu tư 1 căn ở đây mà giá thấy mông lung quá!

PhongDN

Xe đạp
Giá Hà Đô bây giờ thế nào các cụ e vào thăm thays đẹp quá đang định đàu tư 1 căn ở đây mà giá thấy mông lung quá!
Giá còn rẻ so với xung quanh mà cụ. Khu khép kín nhiều cây xanh, phù hợp cho người thích sống chậm

Dom Hoang

Xe tải
Giá bằng khu vin thăng long chưa cụ
Cá nhân em thấy khu này đẹp nhưng tiện ích chưa có gì? để mà đi ăn sáng hay gì khá xa đó. Đợt cũng tìm hiểu nhưng đúng khu này phù hợp cho người thích sống chậm

Masssai

Xe hơi
Cá nhân em thấy khu này đẹp nhưng tiện ích chưa có gì? để mà đi ăn sáng hay gì khá xa đó. Đợt cũng tìm hiểu nhưng đúng khu này phù hợp cho người thích sống chậm
Em cần thêm cái siêu thị con con là được, mà chắc phải chờ sang năm.
Ăn sáng giờ đi làm toàn đi đường trong qua trục thông vin smart đầy quán mà cụ, dạo này sáng nào e cũng làm bát phở gà Bảo Ngọc.
Còn đâu chờ đất dịch vụ bên cạnh người ta về ở đông đông thì có hàng quán, mỗi tội htrc hỏi đất bên đó giờ toàn mấy ông sàn cầm mấy chục lô bán nhỏ giọt, bh mới đến nhu cầu thực.

Còn Hà Đô đợt này nhiều cụ về lắm, đang có khoảng gần 20 nhà đang hoàn thiện. Có căn song lập thuê luklak thiết kế, đẹp lắm.

Dom Hoang

Xe tải
Ăn sáng giờ đi làm toàn đi đường trong qua trục thông vin smart đầy quán mà cụ, dạo này sáng nào e cũng làm bát phở gà Bảo Ngọc.
Còn đâu chờ đất dịch vụ bên cạnh người ta về ở đông đông thì có hàng quán, mỗi tội htrc hỏi đất bên đó giờ toàn mấy ông sàn cầm mấy chục lô bán nhỏ giọt, bh mới đến nhu cầu thực.

Còn Hà Đô đợt này nhiều cụ về lắm, đang có khoảng gần 20 nhà đang hoàn thiện. Có căn song lập thuê luklak thiết kế, đẹp lắm.
Cá nhân em vẫn thích cuối tuần ngày nghỉ cả gia đình đi bộ ăn sáng, chứ em cũng biết đi lên chỗ an khánh thì ko thiếu quán rồi. Chỗ này nếu dân về nhiều với chủ đầu tư có chính sách mở thì may ra mới có các quán ăn mọc lên. Còn dịch vụ cụ nói là an thượng thì đen cái chưa làm đường chỗ đất dịch vụ do thằng chủ đầu tư cũ bể, nhưng đợt này có mấy nhà xây rồi, vị trí đẹp đối diện là HV chính sách. Nhưng khu này chắc phải 3-5 năm nữa mới nhộn nhịp dc

PhongDN

Xe đạp

Mới bán 300/500 căn, tính số lượng đang hoàn thiện+ số nhà đã về ở cũng được 100/300 là gần 30% rồi cụ nhỉ, đông vui rồi cũng sẽ đầy đủ hàng quán dần thôi